Đóng góp ý kiến xây dựng MU Season 4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 2/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Quá trình nâng cấp đã thành công tốt đẹp. Mời các bạn vào trang http://www.gamethuvn.net/?page=download để lựa chọn file phù hợp với mình.

_ Nếu MUSS3 của bạn đã có 2 bản nâng cấp tải hôm 1/12 thì bạn không cần phải tải lại, an tâm chơi tiếp.
    _ File Full chưa có âm thanh (280MB), bạn hãy thử và lựa chọn máy chủ nào tải nhanh nhất đối với đường truyền của bạn. Sau khi tải về, chạy file exe giải nén là chơi bình thường. Nếu bạn muốn có đầy đủ âm thanh thì tải thêm file Sound.rar bên dưới rồi giải nén vào thư mục MUSeason4
    _ File nâng cấp (102MB) dành cho những bạn đã có client MUSS3 trước. Bạn tải về, copy vào thư mục MUSS3 rồi chạy để giải nén là được. MUSS3 đã có sẵn âm thanh nên bạn không cần tải thêm Sound.rar
    _ Khi bạn chạy lần đầu tiên, hệ thống chống hack GameGuard sẽ phải tải 120 file nhỏ, tuỳ theo đường mạng của bạn mà mất khoảng 5 đến 30 phút. Từ lần sau trở đi, bạn chỉ cần mất 1 đến 10 giây là có thể vào game nhanh chóng
    _ Nếu bạn đã có GameGuard của 1 bản MU khác, hãy copy thư mục GameGuard đó vào MUSeason4 là chạy được ngay.

Server mới đã ổn định, các phòng x1 và x5 sẽ dần có đầy đủ. Chúng tôi xác định MUS4 sẽ đi theo con đường chống HACK, mong các bạn ủng hộ. Tuy nhiên do ý kiến chủ quan nên có thể còn tồn tại những vấn đề nhỏ chưa phù hợp với đa số thành viên. Rất mong nhận được sự góp ý của bạn, mời bạn nêu ý kiến tại đây để chúng tôi kịp thời thay đổi.

Cách MOVE trong SS4
    Hướng dẫn dùng Cashshop
    Hướng dẫn Nhiệm vụ 3
    Hướng dẫn ép cánh cấp 3
    Giới thiệu Summoner
    Socket Item - khảm ngọc
    Giới thiệu vùng đất Raklion
    Giới thiệu vùng Elbeland
    Giới thiệu vùng Calmness
    Cách tạo sói tinh

2. Ủng hộ nhiệt liệt.
    Có khi nào BQT muốn sát nhập 1.0 + SS3 + THN + BV = SS5 ???

Last edited: 2/12/09
    doan720411 thích bài này.
  3. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

cũng có thể, một lúc nào đó, khi mà các thành viên ở các cụm server hoà bình và có tiếng nói chung, không cãi cọ so đo với nhau từng tí thiệt-hơn.

4. Map hiện tại đang rất ít quái, cày rất mất thời gian. Có lẽ phải tăng lượng quái và map lên. Phục hồi lại Map VIP nữa:D

5. mong cho QUYỀN NĂNG măc đựoc ở lv đầu

6. Sát nhập đi ADM ơi cho đông vui anh em còn những cãi cọ so đo thì bỏ đi miễn sao ADM đua ra quyết định phù hợp với tình hình chung là đc.

7. XK Sniper

XK Sniper Hiệp Sĩ

nếu ko hack thật và GG đủ mạnh thì tuyệt vời đấy. sét lại Points sao cho hợp lý với 64k :|

8. XH ảo cũng mang đặc trưng của 1 XH thực. Mẫu thuẫn và đấu tranh là động lực phát triển.

9. ojaja123

ojaja123 <font color=green>_zUnLuv_</font>

xác nhập ss3 và 1.0l đã rồi tính sau

10. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Hjxhjx vừa ở hàng net thì chạy GG ngọn, về máy nhà thì chạy đến 3/119 thì ko chạy nữa, chép toàn bộ cái thư mục MUHN đã chạy GG vẫn phải chạy lại, đến 3/119 thì ko chạy nữa, chắc phải bỏ MU mất

11. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Mong Addmin sửa lại để các item 380 mặc đc ở lv 1

12. Xin hởi anh ADMIN bao giờ thì cộng được 64 k poi vào 1 chỉ số vậy???

13. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

Đúng vậy đó . 2 Cái gậy đoạt mệnh của tôi bây giờ không thấy đâu cả.Skill sách gọi quỷ không có. Chán quá. Một cái +13 gần full. Mong admin sửa đi chứ. Khong có vũ khí thì đánh bằng niềm tin ah.

14. ADM xem lại đồ và vũ khí của Sum.đang nhập vào game là không thấy đồ Sum Đâu Nữa cả.
    -Hy vọng sever ổn Định nhanh để anh em Vào chơi

15. tình hình rất là tnhf hình.vắng hack đánh chán vãi ***
    Admin cho ra sever hack đi đánh thế này như L ý.đánh nhau mỏi cả tay
    Quái thì quá It
    EXP cung k nhiều

16. sao ko noi chuyen dc chan han toi ko pót nhu ss3 dc sem lai cai

17. Ông này chắc lúc đó trên K7 thì Post thế nào được !

18. Vào trang chủ của THN down cái MinimizerTHN về là AFK được. Tuy nhiên Game Guard sẽ tưởng nó là virus nên chém ngay, có thể sang box THN tham khảo cách dùng nó.
    http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=6618

19. Bỏ hack giảm ex tăng sức mạnh quái, giảm số lượng quái. cái gì cũng thấy ngược đời mệt *** với cái ss4.

20. nản quá ông ẹc min ah.quoái ít ex kem'.tôi cày 5h ko mã được 1 lần.
    ông ẹc min phải tạo bãi quoái để anh em cắm chuột tăng ex và chỉnh damge các loài cho cân bằng.DL va elf khủng quá..!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi