Đóng góp ý kiến xây dựng MU Season 4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 2/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Admin có nhầm ko đó? Cái này nhanh hay chậm phải nói là phụ thuộc sever Upload. Chán quá. Đợi đã > 1h rồi mà mới đc 11file trong tổng 120 File :((

2. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Hô hô. Khi mới sang SS3 cũng vậy mà. Cả sever có mỗi map Barrack. Thế mà ngày vẫn đc 2 lần. Hôm nào ko ăn, ko ngủ + 2 người cày luân phiên thì đc 4 lần :D. Từ từ đâu sẽ có đó

3. rongdjen8x

rongdjen8x Cư Dân

Admin chỉnh sửa sever sao cho hợp lý
    1.khong những tăng lượng quái
    2.mà còn tăng tốc độ di chuyển
    3.tăng điển exp
    4.khắc phục lỗi còn tồn tại nhiều lắm
    không hách thì có 1 số ưu đãi cho anh em chơi đỡ khổ hơn để khôgn có nhiều người dòi bỏ Mu
    5.Mà 1 vấn đề nữa là đồ Exl cuối +9 và + 11 của anh em tính sao mất hết rồi ?
    6 Con sách Gọi Quỷ không có skill thì làm thế nào ? 3 k bạc chã nhẽ để ngắm thôi sao ?
    Mong Admin sem sét !

Last edited: 2/12/09
  4. Thế mới nói..Mọi ng đang cần có hack va có quái chứ tình trạng hiện nay ko ai chịu được...ADMIN nói thế nào,nào là điểm KN x5 lần nào là 2 giờ max..Cậu vao game xem quái it kinh khủng điểm KN thì it cầy cả ngày mới rs được 1 lần...Mà cậu ko muốn vào sv hack có quái thì cứ ra sv kia mà chơi ai cấm..Tất cả là do ADMIN thôi..[ Vào game thử post hoi xem co ai thich ss4 hien nay ko???] Nói mà ko suy nghĩ...Đầu óc chỉ đến thế là cùng...=))=))=))

5. AnhxDuong

AnhxDuong <font color=blue>RuadbxPunk</font>

mình có ý kiến
    1. khắc phục lỗi mất đồ và trả lại đồ cho các mem, mất quá nhiều đồ mà ko hiểu lí do toàn đồ +9 và +11
    2. sever đất chật người đông, nên tăng quái ở 1 số map nhất định để cho anh em cày lv, với tình hình 4h rs thế này thì ko ổn
    3. tăng exp
    4, nếu có thể mở thì lại map vip , nếu ko mở lại map vip đc, thì xin trả lại số bạc( tính theo ngày còn lại để trả lại bạc cho anh em)
    5.map arena mở lại nhưng quái quá yếu , ko thể cày lv

6. 1 tăng tốc độ di chuyển của nv tùy theo agi của nv đó
    2 tăng quái lên khoảng gấp 5 lần
    3 đồ cuối như Quyền năng và Thần ma ..v..v cần mặc được ở lv 1
    hoặc rset ko cần cất đồ
    ==== > đồ cuối của MU ko thể dùng được có 20 lv cuối
    ==== > quá vô lý

7. motdemnua1

motdemnua1 Hiệp Sĩ

1 tăng tốc độ di chuyển của nv tùy theo agi của nv đó
    2 tăng quái lên khoảng gấp 5 lần
    3 đồ cuối như Quyền năng và Thần ma ..v..v cần mặc được ở lv 1
    hoặc rset ko cần cất đồ
    ==== > đồ cuối của MU ko thể dùng được có 20 lv cuối
    ==== > quá vô lý
    Nói Như LouisI thỳ Chơi Mu Làm Lổn gì :S CỨ Như SS3 Là Được rồi Chỉ Có 1 Đề NgHị ThêM Là Tại Sao DK ko Được Học Trưởng từ LV Đầu Tiên Như SUoL :S Tại Sao vào TOàn Fai? Đi CHém Qoái lên 80 LV mới được Xoáy Kiếm Chán *** . trOng Khi Đó SUoL thỳ Cắm Chuột Đứng QUẫy LV. DK Đứng Mà Hít Khói Thải Của SuOL à ( Kiện Kiện Kiện ) kHông Giải Quyết Vụ này ko Được Đâu ADMIN ơi =))

8. ruacon

ruacon Chiến Binh

cố chịu, ko hack cũng có cái hay của nó mà

9. - Muôn sát nhập vào đâu cũng Ok. Miễn sao đông vui la được.
    - GameGuard rất tốt chống hack lung tung nhưng tôi xin có ý kiến là phải có cái winmod cho anh em kẹp chuột cái chư chơi kiểu này chán mớ đời, Cứ phải giữ cai chuột mỏi hết cả tay. Kghi chơi thi không làm được việc gì cả. Cứ để thế này nghi sớm cho khỏe

10. Hix...chán ko chịu được...Hasty lv2 cũng ko cho sao??? trời ơi...nản.đau cả đầu...................................................

11. hi hi, chơi lâu sẽ quen thôi, nản sớm thế

12. hix....buồn..................................................................................................................................................................................................

13. tớ nói thật mà, cái gì cũng phải cần có thời gian mới thích nghi được chứ

14. theking9x

theking9x Tân Thủ

viec chong hack la dieu can lam tui xin ung ho hai tay!
    them vao nua mong sever moi som di vao on ding de anh e co the yen tam vui choi!co gang nhe admin!>:D<>:D<:-h:-h

15. đúng ý em
    ít ng chơi chán quá

16. đông người thì hay, nhưng sao lại muốn ng ta sang phía mình nhỉ ? sao ko tự đi về phía họ đi :))

17. JinBaby

JinBaby Tân Thủ

enter len thi ko noi chuyen duoc. gay than ma thi doi 380lv moi mang duoc.w3 cung vay. sua nhanh cho anh em nho

18. chip_lovehl

chip_lovehl Chiến Binh

Đánh Mu như thế này chán kinh khủng. Speed của game thì chậm đừng hỏi. Còn chậm hơn các game online khác. Mặc dù các game online khác cũng không có hack speed. Có thể admin ra Mu ss4 để chống hack thì cũng có lý. Nhưng em cũng có góp ý để Mu được tốt hơn:
    1. Lên tăng tốc độ game lên chút. Cho mọi người đánh đỡ có cảm giác ức chế. Đánh Mu gì mà đi chậm rì. Cứ như là bị giật điện.
    2. Lên để 2 sv có hack ( 1 ở X1 và 1 ở X5) để mọi người có thế thử sức mình với các gamer khác. Để giảm stress sau 1 thời gian cày lv mệt nhọc. Không đánh Mu thì chỉ biết cày lv xong rồi Rs như 1 con trâu cày ruộng thì thà bỏ Mu cho xong. Nếu đánh nhau mà không có hack thì các pro đánh nhau đến bao giờ mới chết.
    3. Các đồ cuối thì lv 380 mới được dùng thì từ lv 1 đến lv 380 đánh bằng cái gì. Cả nhà có mỗi cái gậy thần ma +13 và set thần ma. Thử hỏi như thế thì đánh = cái gì lên lv 380 đây. Admin cho mặc tất cả các đồ từ lv 1 đi.
    Nói chung admin còn phải sửa lại Mu này nhiều không thì mọi người bỏ MU hết.

19. hì hục cả ngay ôm wa thì mãi đến tối vào được cái ss4. thấy được mấy điều cần chỉnh sửa gấp như sau:
    1. Hệ thống casshop mau có chữ để anh e đễ sử dụng
    2. hệ thống bán hàng còn lỗi nhiều T_T( mua dc ma ko bán dc )
    3 Giới thiệu kĩ càng thêm về nhiều loại đồ mới ( VD : hoa canh đào( ném từ cái hộp quà tết),......) để anh em còn dùng ^^
    4.tang exp va wai nhu admin da công bố

20. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

cái đầu tiên mở file cofig ra sửa lại ;0 -> Vietnamese Language Support
    ;1 -> English Language Support
    ;2 -> CashShop Vietnamese Language Support
    Lang =2 như thế là == TV .lang =1 là TA.
    3 Hoa anh đào ném ra có 3 loại la` trắng hồng và vàng .cop đủ số hoa thì đến noria xoay NPC gần chỗ bán đồ ef

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi