Đóng góp ý kiến xây dựng MU Season 4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 2/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cảm phiền bạn hãy mượn 1 acc dl tăng max agi khoản 45 k máu và mặc DMT + ran . 1 acc dk tăng max Agi và 60 k máu mặc RX + khiên chao thôi cũng đc . đem cả 2 nv vào để tôi bem thử là sẽ thấy ngay . Chả cần phải ăn ốc đoán mò đâu bạn ah . Trăm nghe ko =1 thấy mà . Cẩn nhắc nhở thêm rằng DMT của dl áo thủ cao nhất là 132 + khiên Ran 125 . Còn Rx của dk thủ 151 + khiên Chaos thủ 139 . Sức phòng thủ quần áo đã khá rõ ràng , bộ tưởng mún nói ji thì nói ah .Dk tôi bem chỉ mất 2 giây là tối đa còn dl thì máu ít hơn , quần áo thủ yếu hơn mà tôi bem phải mất đến 4 giây . ? xin hỏi có cần chứng minh thêm ko ? cùng har 1 tộc độ và 1 skil giống nhau khi bem . cách chứng minh dễ dàng nhất là lấy dl rs 600 solo với dk 600 . dl tự tin chấp cánh dk mà vẫn WIn rất dễ dàng ( bỏ cánh ra đã bị trừ mất 46 % sức tấn công và phòng thủ rồi đấy bạn ah ) . Kinh nghiệm chơi Mu của bạn còn kém lắm . ráng học hỏi thêm đi ............

2. =)) sang ss4 ko có hack mà bắt nạt bọn dk.lý thuyết của bạn chỉ áp dụng với 1.0 và với điều kiện là có thêm hack.=)) nhưng xem ra bạn cũng tìm hiểu khá kỹ nhưng sai hết =)).

3. thì tôi đang nói 1.0 chứ nói ss khi nào ? Đọc kỹ bài đi rồi hãy spam nha .Nói hay thế thì tự mình vào mà thử ...có đọc truyện Thầy Bói xem Voi chưa ?:))

4. Mong Anh Admin cho phép rs trên 1xxx vẫn đổi được giơi tính anh tăng lệ phí đổi GT khi quá 1000 lần cũng được..

5. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

công nhận DL ss4 thủ yếu nhất

6. Bác Admin ơi cho phép nhân vật rs 1xxx đổi giới tính với...Chấp nhận chi phí cao hơn bình thường,e có nhân vật rs 12xx muốn đổi GT mà ko được.hic.

7. Mình bị lỗi vào bảng move (bản SS4) không thấy các bản đồ nhận nv3 như:Crywolf và Ballgass.
    Có bạn nào biết cách khắc phục ko thì bày cho mình với.

Cám ơn.

8. ác ác sao lắm lỗi thế . may mà mình chưa qua SS4

9. Bác Admin cho phép nhân vật rs hơn 1xxx đổi giới tính với...

10. Ngoclasat

Ngoclasat Chiến Binh

Anh Admin và ViperMUHN cho e hỏi các chủng tộc khác dùng chưởng skill riêng của họ đánh quái ko bị diss sao ELF bắn chưởng Ngũ tiên song hành 1 tí la diss là sao nhỉ ??? Giải quyết sớm dùm bọn em với..[ 64k agi học ngọc đóng băng bắn ko ra tên]

Last edited: 28/12/09
  11. phatxit

phatxit Hiệp Sĩ

Bac admin oi cai win vista ko chay duoc mu ss4 .kho vay .bac co cách gì giải quyết giup em ?

12. Bác Admin ơi thay đổi 1 chút về việc đổi giới tính đi...Em có nhân vật rs 1xxx muốn đổi GT mà ko dc...

13. lelam

lelam Tân Thủ

sao toi lai ko tai dc mu ss4 ve may nhi? bqt lam on giup kia.thanks nhui

14. ac,,,sat nhap thi ko cho mang do cua 1.0 sang...do ss4 se tham hai neu mang do 1.0 sang.....

15. Chào các bạn . Tôi chơi MU cũng khá lâu. Nhưng tôi thấy cái diễn đàn này và những cái biểu quyết này ko theo thành viên. Và riêng admin là ai có là quyền cao nhất cũng chỉ là 1 thành viên , Tôi đọc nội quy của Thiên Thanh Hi đều ghi rõ, ko phân biên ai ra ai cả diễn đàn này và cái biểu quyết của Gamethu này là từ thành viên ra cả.
    Các bạn thấy ko ý kiến của các Account thế nào
    Đồng ý 1599
    Không đồng ý 1835
    Vì sao lại hợp nhất thế. Anh em nghĩ thế nào. Về lợi nhuận ko nói chứ 1.0 mà ko có thi MUHN ko có ý nghĩa gì cả. Tôi ko biết các bạn chơi MU từ bao lâu chứ tôi chơi MU từ MU 97 nó ăn vào tiềm thức nhiều người rồi ...

16. kuty_bietyeu

kuty_bietyeu Tân Thủ

Cứu khẩn cấp

Chán quá ! mu ss4 chưa đâu vào với đâu đã bắt chuyển sang rồi
    Tại sao ban ss4.exe(280mb) dow về mà ko giải nén ra dc??(giải nén ra bên trong vẫn là dạng nén)
    Kòn bản apdate cũng thế ????????

17. Đã loại các trường hợp trùng IP , ACC ... mời đọc lại thông báo ( ngay đầu ) !

18. Tải về kick chuột trái vào cái biểu tượng màu vàng ấy => install => chạy hết là ok !
    Bản update GG bạn cần gửi thông tin máy của mình tại topic này

http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=9711

cách gửi thông tin để update

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  19. mấy đồ cuối tận level 380 rất ít khi mặc đang đánh ở k3 lv 380 chạy về nhà lấy QN lên quẩy 20lv mệt cả ra

20. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Mong Admin chỉnh lại cho đồ socket khi đưa lên chợ ảo thì hiển thị số dòng socket và các dòng socket đã đc khảm hay chưa , chứ cá mè 1 lứa như bây giờ cũng khó cho người bán và người mua

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi