Đóng góp ý kiến xây dựng MU Season 4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 2/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hôm nay luc 1h (nagy 4/1/2010) gom mãi mới dủ 5 cai HH Kundun 7 vào kalima 7 để đánh thì không được vi tăng poit ơ ene quá 32500 (hiện tượng âm poit như ở bản tăng tối đa 32500).
    Chuyển từ Sv1 X1 sang Sv3 X1 xem có bị không vẫn bi như vậy. Bực mình chuyển lên K3 (SV3) thấy đánh quáy văng ra zen (40k-65k) trong khi đó ở K3 SV1 chỉ đảnh văng ra zen (20k-38k), mà theo mình hiểu zen văng ra tỉ lệ thuận với X lân kinh nghiệm. Chẳng lẽ các SV khác nhau ở X1 diểm kinh nghiện khác nhau. (trong 2 ngay 2-3/1/2010 ơ Sv1 vẫn vậy không có gi khác)
    ADmin xem xét fish lại 2 vấn đe trên nhá

2. thỉnh thoảng lag hay sao ý.có lúc đánh rơi gia 4 bãi mõi bãi 1m5

3. b0cdau500m

b0cdau500m Guest

aDMIN cân xem set ky~ truoc khi nâng câp theo toi thi` cho bo? lai phiêu'

4. Lỗi MuSS4 Admin ơi - Rất Nhiều đồ có giá trị không bán được !!!

Tôi mới mua Acc: Chu0tnh4t (Muss4) . Trong acc có rất nhiều đồ : Set thần ma, set phượng hoàng, set thần nhân sư, set thần thiên thanh, set thần thiên kim, w3 Soul, và rất nhiều đồ có giá trị khác.
    Nhưng chỉ 1 số rất nhỏ là đem bán lên chợ ảo được và trade được.
    Tôi đã thử move đến lorendeep thử trade nhưng không được.
    Rất mong Admin sớm sửa lỗi này. Hoặc có cách nào có thể trade được xin chỉ giúp tôi.

Chân thành cảm ơn !

5. đồ bên ss3 thì chịu roài.ko lam ji dc đâu

6. Lấy lại đồ bảo hiểm

Sao Admin ko làm cách thông báo cho các acc đang chơi ở Game uot ra để lấy đồ bảo hiểm . Hiện tại vì cày Master lv nên việc NV ở trong Game cả ngày là bình thường thế thử hỏi làm sao họ nhận được đồ bảo hiểm . Hoặc có thể Admin nên cố đinh giờ trả đồ bảo hiểm

7. về point cưới hỏi mong ADM tăng số lần rs chênh lệch giữa vợ và chồng nhé.Vì để chênh lệch có 300 lần, top dau ít người cưới dc vợ, hầu như ế vợ hết:(

8. b0cdau500m

b0cdau500m Guest

Mu chơi Nhiêu` Cũng Chán Đạc Biệt Là Lại Đôi Sever Liên Tục
    Chuc Thanh Công

9. admin phân bố lại sv chứ như này cày chung voi hang khủng thi những nguói rs thấp phê quáaaaaaaaaaa

10. Sao ko cao thủ nào tạo auto đánh quái, auto buff máu đi, chứ chỉ đi cày lv mãi cũng nhàn lắm. Suốt ngày chỉ đánh quái, đánh quái ... hjx. Thấy ớn!!!!^^.

Last edited by a moderator: 11/1/10
  11. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Mong Admin nhanh nhanh mở thêm sever chứ tình trạng đất chật người đông quái thì lưa thưa thế này thì oải lắm

12. darksidexx

darksidexx Cư Dân

admin ơi anh làm em chuyển sang ss4 làm nv vất vả qua anh oi

13. MYLOVE87

MYLOVE87 Hiệp Sĩ

Tôi muốn đổi tên nv mà ko đổi đc adm vao giúp hộ tôi với
    tôi đã xóa nv rồi ra đổi tên nhưng Quản Lý acc nói là nv của tôi là chủ Guild lên ko thể đổi tên đc
    tôi đã xóa Guild để đổi tên nhưng hệ thống vẫn thông báo y như cũ
    là nv của bạn là chủ Guild lên ko đổi tên dc
    acc:saolaithe2
    char:QuyNong
    mong ADM va hoặc người có Thẩm Quền giải quết sớm cho tôi chơi
    Thanhks ADM va mọi người đã đọc

14. phai co 1 seve x3 cho nhan vat rs tu 2xx den 500 lan thi hay biet may

15. Admin nên mở thêm các SV x4,x3,x2 như 1.0 !
    Tình hình này train lâu quá , vậy mà admin kêu nhanh hơn 1.0 .
    Bên đấy tôi đánh có 45' max mà bên này 2 h30' chưa max !

16. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

đánh max lv đó là 1 vấn đề nhưng SS4 h vẫn nhìu bất cập. HUm nay vào mới thấy. NV combo 220 chỉ mất 5m 1 lần mà mình có hẳn 25m. phi đồ vào shop cái dc cái ko. ko nhận dc NV combo thấy mà nản

17. shindo_hikaru

shindo_hikaru Tân Thủ

giup em voi admin

cho em hỏi một chút, em down bản mu SS4 full về máy và chạy clien xong, nhưng khi vào game ấn start game thì nó chỉ loading dc 1 lúc thì dừng lại và
    hiện lỗi 10106 ,T_T. em đã thử down lai vài lần ma kết quả vẫn như vậy. Thế là sao vậy admin giải thich dùm em nhanh nhé

18. Bạn vào trang chủ down bản cập nhật số 3 , save vào thư mục MU ,giải nén rồi vào game !

19. 2h max là hợp ly.45' max thì cày nhanh quá.thời gian còn lại chẳng bit lam ji.

20. shindo_hikaru

shindo_hikaru Tân Thủ

Lỗi 10106 ????

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi