Tổng kết sự kiện: Viết về người xung quanh bạn

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 20/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Thật tuyệt vời và ý nghĩa khi chúng ta chia sẻ với nhau những tình cảm, bài học quý báu!

Qua những chia sẻ này, chúng ta đều đồng ý một điều rằng: Người ta kính yêu, thần tượng, người dạy bảo ta những điều quý báu nhất không phải một "ngôi sao" ở phương trời xa lạ nào đó, mà là chính những người "bình thường" chúng ta vẫn gặp, vẫn tiếp xúc mỗi ngày, hay dù chỉ một lần.v.v.

Người cho ta những bài học quý báu, có thể đó là thầy/cô giáo, nhưng trước hết là cha mẹ chúng ta, là ông bà, là người thân trong gia đình, là một người bạn và cũng có thể rất xa lạ như "ông xe ôm", hay một tấm gương về nghị lực...

Xung quanh ta, luôn có những người đáng để ta ngưỡng mộ, dùng tinh thần yêu thương và học hỏi, ta mới không hoài tiếc thời gian và cơ hội đã trôi qua.

Các bạn đã chia sẻ nhiều kỉ niệm, tình thương yêu và bài học quý báu và niềm tiếc nuối lớn nhất của tôi là ít giải thưởng quá, tôi ước có thể trao giải cho tất cả các bạn! Tuy nhiên, đây là một sự kiện và chúng ta đến với nhau như thế này đã là rất đáng quý!

Mong các bạn, không chỉ những bài đạt giải, hãy đọc những bài dự thi và chia sẻ với nhau những tình cảm tốt đẹp.

Kết quả sự kiện
    Người đạt giải Nhất, nhì, ba được ưu tiên nếu muốn làm mod box Quán Nghỉ.

Tổng hợp bài tham dự: http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=413189

Trân trọng cảm ơn!

2. Hạc Giấy Buồn

Hạc Giấy Buồn Gold Member

Giải nhất bất ngờ nhỉ :D

3. Trượt rồi sao :((:((:((:((:((:((:((

4. _*Thiên*Mệnh*_

_*Thiên*Mệnh*_ Đường Về Ta Vắng Em

Chúc mừng các bạn đoạt giải !

taimen thích bài này.
  5. Bảo Trinh

Bảo Trinh Guest

Làm gì A phải xóa bài của em đi. Nếu e sai A có thể nhắc nhở

6. Hô hô hô^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

Phiêu Trong Gió thích bài này.
  7. :D event này ý nghĩa thật mọi người đc viết ra những tc trong lòng

Lặng ImQuyenVuong đã thích.

8. Tất nhiên rồi^^
    Xếp mà lị^^
    Nhận giải thôi^^

9. Lê Trương

Lê Trương <b>POLICE</b>

Thật bất ngờ khi mình là chủ nhân của giải nhất. Bài viết của mình còn khá nhiều "sạn". Cảm ơn tất cả các bạn đã đọc và chia sẻ, cảm ơn admin đã tạo điều kiện cho những game thủ được nói lên tình cảm của mình với những con người đã có ảnh hưởng rất lớn tới cuộc sống.

10. Anh HI ơi.. tiếc quá anh HI ơi.................. phần thưởng thì hay thật với em thì không thú vị cho lắm... hoạt động là ok rồi... nhưng tiếc nỗi bài em không được huhu.... lần sau anh thông báo rõ cụ thể đi nhé..làm em post bài trúng vào phần thông báo của anh

11. Kaj_Love

Kaj_Love <b>Phóng Viên Bá Vương</b>

Chúc mừng các thành viên đạt giải nhé.

12. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Chúc mừng các bạn. Hơi tiếc cho event lần này nhưng dù sao cũng vui vì cũng có cái giải . Bạn cuong001 không làm mod bõ Quán nghỉ thì chuyển nhựng cho tớ nhé :">

13. ông có nick diễn đàn Thiên Mệnh có đến 42 người đọc và cảm ơn vậy mà không có giải gì :x

14. Ngôn từ còn non kém k thể diễn tả hệt những ý mình muốn nói :((
    chỉ top 3 :((

15. Gia Bảo

Gia Bảo <b>Long[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Hiền</b>

Quên ko đút lót ADM 1 chai votka nên chẳng được giải gì =))

Tớ Là Chúc thích bài này.
  16. _*Thiên*Mệnh*_

_*Thiên*Mệnh*_ Đường Về Ta Vắng Em

Bài mình viết tuy có ý nghĩa nhưng có thể ko thể hiện hết nội dung của event nên sếp Hi ko cho giải !tuy hơi bùn nhưng dù sao cũng chúc mừng anh em đoạt giải !hi vọng sẽ có thêm nhìu event ý nghĩa thế này !

Hoang_Hataimen đã thích.
  17. Hạc Giấy Buồn

Hạc Giấy Buồn Gold Member

Được 1 Kim cương :))

18. Lặng Im

Lặng Im <b>—»I'll Protect You«—</b>

Chúc mừng thằng bạn ;;)

bigbang thích bài này.
  19. anhcoihy1

anhcoihy1 <b>๖ۜHøaღVôღŠắcى</b>

Chúc mừng các bạn đã đc giải :">

20. sao mãi chưa có tile vậy mêy @@!...