Góp ý nhờ hồng phúc của Fan

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Bố Cu Quý, 13/8/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bố Cu Quý

Bố Cu Quý Guest

GameThuVN(08_13-13_52-0000).jpg nhờ hồng phúc của @fantasymc mà giờ đây ĐẤU TRƯỜNG ARENA đã trở thành MÁP ĂN VẠ ARENA hoặc nói cách khác là NƠI CHẦY CỐI ARENA .
    thằng RR pk không được nó log >10 acc vào auto vứt đấy , pk thì không 1 nv nào có zen

=> đây là sự phát triển mà anh muốn hướng đến sao ? hay anh nghĩ xu thế thời đại công nghiệp phải là máy móc tự động hóa để giảm sức người ? xin lỗi anh nhưng đấy là lao động còn đây là giải trí , bọn em chấp nhận chơi , bỏ tiền ra chơi không phải để mua sự ức chế , bao nhiêu kiến nghị , bao nhiêu toppic viết ra , tâm huyết thừa nhưng nó cũng theo anh cạn dần rồi .
    anh vẫn áp dụng chính sách : vắng mụ thì chợ vẫn đông , mày chơi được thì chơi mà không chơi được thì nghỉ ? OK vì anh là người có quyền còn bọn em thì theo đam mê nên đành phải chịu .
    Nói nhiều , nói mãi rồi cũng thế giờ chỉ mong anh chú ý , quan tâm đến người chơi hơn tí , lắng nghe xem họ cần gì và anh nên làm gì để xứng đáng với tiền bọn em mang lại cho anh .

Mong anh để ý :
    1 > Bỏ auto trên map arena để nó trở thành đấu trường thực sự như tên của nó , nếu không bỏ được chí ít cũng phải những nhân vật có zen trên người mới được phép auto . ( giờ em thấy những nhân vật nào trên người có tiền thì lâu lâu vẫn trừ vài triệu phí auto , vậy những nhân vật không có zen thì được miễn à ? giờ anh là chủ của hàng xe máy , người có tiền vào mua anh bán , ko vấn đề gì . vậy em không có tiền cứ vào lấy rồi về chắc anh cũng không ý kiến gì đâu nhỉ ? )
    2 > Giảm tối đa IP trên 1 máy ( 4 acc ) mỗi IP chỉ cắm đc 4 acc ( 1 người giúp 1 người là được rồi )
    còn việc sdt đăng ký thì cho đăng kí thoải mái acc , phải có dân buôn thì bất cứ sv nào cũng mới bền vững được .
    3 > Giới hạn 3 acc để có thừa 2 slot, anh em giúp đỡ thêm 2 tân thủ khác. Như hiện tại tôi thấy TÂN THỦ thực sự đi xin party là không thể vì ai cũng tự sướng đủ 5 con rồi, mà đối tượng đó lại là nguồn sống tương lai của MUHN
    Câu này em trích của anh bên kia , nguồn sống tương lai của MUHN ? nguồn sống sẽ đi về đâu khi những người đang tâm huyết bây giờ truyền vào đầu nó những tư tưởng về sự tắc trách và thất bại của người sáng tạo và quản lý game ? lo cho tương lai là điều tất yếu , nhưng cái hiện tại mới nuôi dưỡng được cái tương lai anh ạ .
    4 > Xem xét lại tỉ lệ quay , ép đồ . cái bọn em cần là tỉ lệ thật chứ không phải chỉ số ảo đánh lừa bọn em ném tiền vào , cái tỉ lệ quay đồ em nghĩ nếu đúng ra chắc chỉ từ 5-10% cho mọi kiểu quay .

đây là vài ý kiến riêng của bản thân em , mong sự quan tâm của Fan giúp MU này vững mạnh và trường tồn theo thời gian . sai hoặc thiếu xót gì mong anh em bổ sung

2. vl cái bãi :)

3. uppp cho bạn 1 phiếu

4. Vào auto vứt đấy , pk thì không 1 nv nào có zen là mày hay là ai thế nhỉ
    Đến phá bãi tao còn thích ăn vạ không, MU này chưa sập thì BoyZone9x, GirlZone9x còn sát nhân 2 Cuồng sát ở bãi 15-35 nhé
    Ngon đến mà cướp bố mày rất rảnh

Hỏi xem mày nạp 1 xu nào vào Game này chưa, hay toàn đi lừa đảo cày thuê
    Lúc thì anh anh em em ngọt chảy nước, lúc thì thằng Fan già này nọ, đến khổ thằng liếm đít lừa đảo có khác. :))

wasesvipVtKool đã thích.
  5. Bạn nói đúng. Đó là điều ae mong muốn. Mong f quan tâm đến ae nhiều hơn!

wasesvipLệ Rơi đã thích.
  6. phải có thằng trầu cối thế mới trị đc các pro chuyên đi ăn hiếp kêu ca cái gì muốn ngon thì bảo fan bê cả máy chủ về nhà mà chơi chủ top nhé,còn người ta cũng muốn có kinh ngiệm như mình mà thôi yếu không bem đc ai thì phải vậy thôi mịnh ai người đấy đứng chứ không phải của 1 mình ai đâu mà kêu

wasesvipLệ Rơi đã thích.
  7. Bố Cu Quý

Bố Cu Quý Guest

Tao nói rồi , loại mày cứ tự lo được bữa cơm ăn đi đã rồi hãy ẳng , tiền ăn từng bữa còn phải chìa tay ra xin con phò non thì tiền đâu mà chơi game ? gieo nhân nào gặp quả ấy thôi , cứ đặt điều cho nhiều vào , lúc nó vận vào gia đình mày thì ngồi đấy mà khóc . cơ mà tao nghĩ loại mày chắc cũng chả nghĩ đếch gì về gia đình đâu . nếu có liêm sỉ bản thân và tự trọng về gia đình mình thì thà đi làm thuê chứ cũng *** bao giờ phải ăn bám 1 con cav3 lấy tiền sống qua ngày .
    còn tiền tao nạp vào game bao nhiêu thì loại mày *** biết được đâu , nói chung cũng không nhiều chắc chỉ đủ nuôi mày ăn học vài năm ĐH để không phải ngửa mồm ra xin con cav3 cho ăn từng bữa như chó đực trong nhà .
    KHI NÀO MÀY NGHĨ BẢN THÂN MÀY KHÔNG XẤU HỔ VỚI THẰNG BỐ CON MẸ MÀY Ở NHÀ THÌ HÃY SỦA VỚI TAO ? LÀM THẰNG ĐÀN ÔNG SỐNG TRÊN ĐỜI MÀ LIÊM SỈ VỚI TỰ TRỌNG *** CÓ THÌ SỐNG LÀM GÌ CHO CHẬT ĐẤT

Ladyvodoi thích bài này.
  8. Tao biết hoàn cảnh gia đình mày nên cũng thông cảm
    Trước thuê mày làm nv3 tao con BO thêm cho 400 bạc lại còn
    Bà nội như vậy, cháu đi học xa nhà bố mẹ không nuôi được phải đi lừa đảo làm thuê chộm cắp. Buồn thật

wasesvip thích bài này.
  9. Bố Cu Quý

Bố Cu Quý Guest

cứ đặt điều nhiều vào , gieo gió ắt phải gặp bão , trời không phụ lòng người đâu mà , cứ chờ rồi sẽ thấy . còn đừng kể hiện trạng gia đình mày với tao . nếu bố mẹ hay bà nội mày bị như vậy nên phải ăn bám con phò non sống qua ngày thì âu cũng là cái sự đời .

10. sủa làm ji cho nhiều. sao mày đ' log nhìu acc vào auto với nó cho vui. còn log *** đc ức chế thì nghỉ mẹ game đi cho khoẻ cái óc chó của mày
    liếm đít sạch chưa mà sao nó cho mày đi len diễn đàn này khóc thế.

wasesvipLệ Rơi đã thích.
  11. Bãi này đông do phong thủy đẹp :D

ChetGiaVo thích bài này.
  12. Bọn lừa đảo bị đập quỳ xuống van lạy còn không chừa, Lừa Home rồi HaoHuu lại sang liếm đít AET để lừa đảo
    Loại mày phải gặp thằng nào đập cho què tay với khâu mõm lại mới hết cái thói lừa đảo với sủa bậy.

wasesvip thích bài này.
  13. bãi này suốt ngày chiến tranh nhỉ

14. Bố Cu Quý

Bố Cu Quý Guest

bố mày bảo rồi , lừa ai , lừa thằng nào và lừa cái gì thì sủa ra , bố mày đền gấp 3 .
    cuộc sống của mày là chỉ cố vùi người khác xuống ngang bằng với mày à ? cuộc đời mày *** bao giờ khá lên được đâu
    bợ đít , luồn lách để sống qua ngày rồi cũng đến lúc thôi

15. Trước out Anh3mTao một thời gian để tránh người khác tìm
    Giờ sóng yên bể lặng nó lại xuất hiện đúng thằng chuyên lừa đảo cầm.

Còn lừa của Home 30k bạc xong bị đuổi, lang bạt khắp nơi xin vào G
    Gặp được HaoHuu rồi lừa bán hộ account zMDM rồi báo giá láo lừa đc 7m VNĐ
    Tao tìm thì bài viết bị xóa không mày cứ ở đây mà ẳng.

wasesvip thích bài này.
  16. Cha Cu Quý

Cha Cu Quý Guest

quý boyzone.mẹ nó làm ** tối nào thằng bố cu quý cũng gạ đi rồi nó cho tiền về nuôi sống nhà nó. Ko tin cứ pm thằng chinh. Nó đi lừa hết ngọc đi đến KB rồi home . Bị nó xỏ mũi vẫn éo bít. Chinh ơi mày gạ mẹ nó đi vừa thôi

17. Bố Cu Quý

Bố Cu Quý Guest

cụ thể tên người ở Home và aet ra , bố mày đang định mua con TuLenh nên sủa rõ tên người ra , thằng Mạnh báo cho bố mày lô QB là 23m nhưng bố mày chuyển cho nó 30m đấy con zai ạ , biết thì tục tặc mà ko biết thì ngậm cặ.c mà nghe . còn cứ sủa ra thằng nào ở Home bị bố mày lừa 30k bạc bố mày đền cho 100k , đàn ông nói đc làm đc đi con zai

18. dũng cái vào mặt nếu thế thì nhung kẻ yếu có chõ nào đứng không hay xin pt mỏi mồm không ai pt cứ như thời đầu ss6 tât cả cac phòng đều có ko pk đc mới thích những thằn thích pk chỉ có khóc mà thôi có voi đò tiên nghĩ lợi cho bản thân vừa thôi con nhưngngx người khác nữa chứ

19. Lừa trắng trợn vẫn cùn được, mày quỳ van lạy xin mòn gối chắc không chừa

Đề nghị a Fan xử lý loại bỏ thành phần lừa đảo, chuyên phá Game này ra khỏi GamethuVN
    ABC - Copy - Copy.jpg ABC - Copy.jpg ABC.jpg
    Mồm thì trình bày auto vứt đấy PK không rơi Zen, bla bla đủ kiểu
    Trong khi nó vẫn online ghõ phím khóc lóc, mà game nó vứt 10 account lên Auto để em xả
    Thành quả của em chăm sóc nó + BN mất gần 400m zen xoá tội mỗi chuyến còn nó thì vừa chày cối vừa ra diễn đàn ăn vạ... thật là bất công. :((

wasesvip thích bài này.
  20. saivado1

saivado1 SuperMan

Mặc dù @Lệ Rơi báo cáo Spam của @Cha Cu Quý nhưng xét thấy bản thân @Lệ Rơi cũng có thái độ và ngôn từ thiếu văn hoá không chỉ tại topic này và các topic khác, vì vậy qua việc báo cáo này một lần nữa tôi nhắc nhở các bạn đọc lại và tuân thủ Quy định diễn đàn:
    1. @choidianh : Đề nghị bạn vui lòng không lập những topic Spam/gây mất đoàn kết, tạo nguyên nhân mất trật tự phá hoại diễn đàn.
    2. @Lệ Rơi@Cha Cu Quý : 2 thành viên này đã từng bị banned về ngôn từ sai quy định, xúc phạm... gây rối loạn điễn đàn. Cảnh báo chú ý, riêng @Lệ Rơi đề nghị cần có thái độ nghiêm túc khi sử dụng chức năng báo cáo.

@Thanh Nghị đã đóng topic nhưng tôi góp ý đồng thời nhắc nhở các bạn!

namlahb89, Bố Cu QuýCha Cu Quý đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi