Bang hội Guild THAIBINH_ Lửa thử vàng, gian nan thử sức

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thuongtv, 9/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. để e bảo ! @MrAnhKiet

2. ko giao nhiệm vụ cụ thể bọn nó cứ chạy nhặng cả lên.ko biết đương nào mà lần ấy. :((

thuongtvpipiditam90love đã thích.
  3. Muốn đào tạo kỹ năng pk phải gặp e;))

thuongtv thích bài này.
  4. đớt trước e cầm DK NT , E đứng chuồng A e chửi bới , A hỏi phải tèo K e còn trả lờ bố mày tèo đây :)) :)) A định lên face nói nhưng a nghĩ lại thôi , AE mình cũng chỉ là AE xã giao thôi :D
    thế thì pk thôi hay nhai k dc :))

5. để a tập hợp a e giao cho chú nhé. :))

đội loạn cả lên còn ăn ngon lành nữa là đã ổn định.:))

Last edited by a moderator: 12/11/14
  6. hahaha 1 khi đã pk là phải làm ST máu lạnh , bất kể ai đứng gần cũng đập , các chú cứ đạp chả chính còn chả phụ cứ đứng im buf thế là các chú vỡ mồm rồi :)) :))

7. Kỹ năng pk và pk nhóm:)) e vô địch cái mu này rồi:))

8. thế thì ngon.gặp đúng thầy giỏi thì TB vô đối rồi. :))

9. dc cái mình vs chúc là bạn lên chưa thử pk vs chúc BH , k bít kỹ năng pk nhóm thế nào :))

10. no no.. e khong có cái tính đó bh . a hoi Chúc cave kia cũng mà e đúng bài nớ xuốt... a nhầm vs ai đó rồi.

11. chú nói thế là chuc nó yêu rồi đấy.nhưng a nghĩ nó thích solo hơn.:D
    p/s : ko biết chú thích dầu ăn hay nước rửa chén để a chuẩn bị tài trợ cho 1 chai nhỉ. :)))

12. hồi đó A cũng mới bít chú cầm chả NT thôi :)) IP k chính chủ cũng chả bít ai vs ai , đấy là A kể vậy thôi :D

13. saivado1

saivado1 SuperMan

Danh mục Bang hội có nét riêng là nơi thảo luận, chia sẻ, góp ý riêng cho một nhóm thành viên, xây dựng theo một phong cách riêng.
    Tuy vậy không có nghĩa tự do vi phạm quy định chung của Box (chuyên mục), rộng hơn là Quy định diễn đàn

Vì vậy, đề nghị các đồng chí chú ý đặc biệt là ngôn từ, thái độ kích bác, lôi kéo, móc máy gây mất đoàn kết.
    Đã xử lý comment của một vài đồng chí đồng thời nhắc nhở chung.

Chúc @Tớ Là Chúc sang Đại Gia Đình SunRise (Ngôi Nhà Hạnh Phúc) với anh nào :-?.

14. VL nhà mày mải chém gió mất DV của tao rồi :))

15. Nói chung khi pk phải có 1 người chỉ huy.chả thế mà e cân dc cả guild home

Hừm nào thì đi..sang tận đây bắt về ..gruuu

Last edited by a moderator: 11/11/14
  16. ukm thế thì tốt quá ae cố gắng xây dựng G ai có kn thì chỉ ae còn ai chưa có thì lắng nghe nhé :D

17. chắclaf thằng khác rồi.

18. mình cũng mới chơi lại thôi có gì k biết ae chỉ nhé

19. Phí chất xám của mình.

thuongtv, hoangtruong88khanhtrinh đã thích.
  20. a làm gì vk e thì làm nhé để nó kêu thì đừng hỏi tại sao ma chim xám mặt >:)
    @Tớ Là Chúc léng phéng thì cũng liệu liệu cái thần hồn đến khi ko ai can đc đâu đấy :>

Luiz Nguyen thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi