8 về game Cần quyền lợi của member và không phục cách làm của GiayTrang

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ZMaGame, 11/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Rảnh rỗi mà không làm gì thì cũng tội cho người ta. Thôi để người ta bem đi , ếch zen nó là cái gì đâu chả lẽ để người ta chết như cún không ai ngó ngàng tới à. Cho người ta thể hiện tý để người ta có cái cảm giác mình vẫn còn tồn tại, vẫn còn ảnh hưởng nhớn không tội nghiệp người ta quá.

BoyZone9xConjuring đã thích.
  2. chắc là do các chú spam thôi chứ mod ko làm thế đâu

Conjuring thích bài này.
  3. các bạn mà buôn bán ở chợ trời . vào góp ý bảo ae cách + pois chủng tộc của mình . thì đc 1xzen . còn ngược lại nếu bị chơi khăm thì có thể mất đến 100xzen . vì bị trừ khi vi phạm nội quy
    Chú ý: Nếu vi phạm Quy định diễn đàn
    * Spam: lặp lại 1 nội dung nhiều lần, chat chit, đăng bài mua bán sai box, vào các chủ đề phán bừa cho có bài: Khóa nick.
    * Có nhiều bài spam: Xóa xổ (khóa nick + xóa toàn bộ tin nhắn + ném thùng rác toàn bộ bài viết từng có).
    * Đăng bài quảng cáo sai box: (Dù chỉ 01 bài) Xóa xổ + Đưa từ khóa, tên miền, thông tin về sản phẩm vào bộ lọc cấm của diễn đàn, vĩnh viễn không thể quảng cáo sản phẩm tại diễn đàn nữa.
    nên đọc kĩ nội quy diễn đàn nhé các bạn người ta chỉ làm đúng chức vụ của mình
    người có quyền là có tất cả . các bạn nên nhớ câu này

4. saivado1

saivado1 SuperMan

@ZMaGame :
    Không phải vì anh không vào mà vào chỉ xem chưa cho ý kiến chờ @Giấy Trắng vào cho ý kiến.
    Đúng vậy, em comment trước khi bị @Thanh Nghị di chuyển chủ đề về đúng Box Đấu sỹ là hoàn toàn đúng.

Cái sai của em và nhiều bạn khác rất hay mắc là:
    - Topic sai Box nhưng vẫn comment vào đó thay vì sử dụng chức năng Báo cáo. Như @nghoandd đã comment ở #63
    - Nội dung comment của em không đúng với vấn đề của topic (có thể em chưa đọc kỹ topic).

Tuy nhiên @Giấy Trắng vào trả lời ở #74 anh thấy chưa hợp lý.
    Cần trả lời là do Spam nhiều ở nhiều topic... hoặc một lý do trừ nhiều Xzen khác thay vì trả lời ở #74.
    @Giấy Trắng cần lắng nghe và giải thích hợp lý hơn, sau đó mới có biện pháp sâu hơn với thành viên cố tình vi phạm hoặc coi thuờng quy định.

@ZMaGame và các bạn khác cần chú ý:
    Nếu bài viết sai phạm hãy sử dụng chức năng Báo cáo thay vì comment vào. BQT chỉ cần xử lý xoá bài viết đó là tất cả Xzen kiếm được trong topic đó trừ gấp 2 lần.

5. Anh @Thanh Nghị bảo chờ ý kiến của anh và e đã có câu trả lời từ phía anh em rất cám ơn về ý kiến của anh và giờ e sẽ chờ tiếp @Giấy Trắng vào cho em ý kiến hợp lý để em có thể phục

6. Thề có Chúa chứng giám trên cao và Thánh Ala nhìn xuống là từ giờ trở đi không bao giờ và vĩnh viễn vào Box chủng tộc góp ý hay cmt 1 cái gì nữa.

7. giấy trắng ngây thơ mod mà cũng bị như vậy cơ à

8. ngây thơ con khỉ :))
    bạn nói thế chính bạn mới là người ngây thơ đó :v

9. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Cảm ơn anh bạn @saivado1 đã cmt phân tích cụ thể, topic dừng lại ở đây thôi - bàn luận dư vậy đủ rồi.
    Vấn đề ở đây là qua việc này tự bản thân mỗi người nhìn nhận sự việc và tự rút ra bài học và tích lũy kinh nghiệm cho mình.
    (Xin nói rõ: Ở đây tôi nói chung, không riêng gì bất kỳ ai/kể cả bản thân cá nhân tôi)

cosadoa1102saivado1 đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi