Offline Chúc AE May Mắn

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi DatSmile, 20/2/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình Dạo này AE cũ vẫn khoẻ chứ ạ.
    Đang dự báo chuẩn bị sát nhập HN ah, AE cũ ai OL nhìn thấy vào cmt nhé !!!

Kiên99xJameBollx đã thích.
  2. *** có gì hót!

3. Nghỉ thôi a ơi :))

4. sát nhập vào HN cơ á =)) tin vịt hay thật đó

5. Tháng 4 sát nhập mà :)

Dark Night thích bài này.
  6. thiệt hả =))

7. vấn đề sv vừa sát nhập chưa giải quyết xong, giờ lại tiếp tục sát cmn nhập :))
    đóng mẹ game đi tập trung vào MUDD GT ah :))

8. xJameBollx

xJameBollx ๑۩۞۩๑♥sư phụ♥๑۩۞۩๑

Bên kia point dư kinh lắm. Sát nhập làm sao đây

9. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

sợ thì chả sợ đâu, bên nào thì bên, build đồ dc hết, quan trọng hiểu dc giá trị đồ nó là như nào thôi, tác dụng của nó có đáng cho mình build không thôi.
    Quan trọng nhất vẫn là sự quan tâm của ad, khi game có cái gì đó bất bình thường bất cân bằng hay có những member cần trợ giúp, thì có người giải quyết cho hay là không mà thôi.
    Bây giờ những bác ở bên sv BV đã biết dc mấy member bên PH của bọn e bao nhiêu lâu r chờ đợi mở đồ mở khoá sdt mà k dc rồi đó.
    Cá nhân mình có kha khá đồ ngon nhưng k dc mở bảo hiểm để khảm... có mà k dc xài đấy, mình đâu có mong mở khoá để bán đồ.
    Nếu như adm quan tâm member và mở cho mình thì ngày nào chả quẩy với ae. Nhưng hiện tại quá nản với cách các bác adm im lặng rồi, thế nên mặn mà gì nữa. Mở e chơi tiếp k mở acc e đưa ng khác chơi.
    Đây mới chính là cách sv nó chết dần, chứ không phải như các bác adm nghĩ rằng khoá acc là để bình ổn giá cả đâu !!!!!!!!!!!
    Bác nào bên BV là có cái gương to tướng để soi r đấy, biết có sát nhập thì 1 là thanh lí sớm acc nếu chán nản với adm, 2 là giữ lại và đừng có nghĩ mở acc mở đồ để mà set up !

10. thôi chết mẹ rồi em đang ủm hàng LV + SW thế này em bán xe đạp điện đi để bù rồi :((

11. Đếch quan tâm..........hehe

12. Ồ chào thằng e. Vào dd có ý đồ gì đây :))

13.  
  14. quay lại chơi cho vui đi tiếp đây t vừa quay lại nghịch

15. Ông này nói nhầm rùi. Có hn nó sát nhập vào bv chứ sao bv phải sát nhập vào hn. Mỗi việc đọc tin còn sai mà lên đây chém như đúng rùi

16. topic điểm danh là có thật

17. nếu cho ae chọn
    1- là sát nhập
    2- là update season 12 wedzen @@ có ủy thác ol ủy thác offf và có cộng hưởng đồ

zchieclaroizzz thích bài này.
  18. thêm ý cho ae chọn là
    3 ra 1 sv chỉ dừng lại ở bản ss6 =))

19. sang hn cho full 12 phòng @@

20. [​IMG]
    saivado1SuperMan
    Xzen
    4,684.50
    Mới
    Cụm máy chủ Hà Nội không kick hoạt các đồ: full - socket hay full - thần.
    Các đồ trên không thích hợp cho MU có tính ổn định, tính chất lịch sử, lượng point lớn như Cụm Hà Nội.

Đồ và account của cụm máy chủ Bá Vương là tổng hợp đồ và account của khá nhiều cụm máy chủ thành viên của MUHN chúng ta qua nhiều lần sát nhập: Bá Vương, Tân Hợp Nhất, Huyền Thoại, Thiên Mệnh, Phục Hưng.

Cụm máy chủ Hà Nội đã từng có cụm thành viên Hoàn Mỹ sát nhập (đem theo đồ và account) sang, mặc dù tính chất đồ không có sự khác biệt nhiều như các cụm máy chủ trên nhưng nó có ảnh hưởng không ít về lượng và sức mạnh: excell - socket; lượng pet muun [VIP] (pet muun kiếm ở Hoàn Mỹ dễ hơn rất nhiều). Do vậy mà phải hạn chế mở giao dịch phụ thuộc vào sự hoạt động của các account đó sau khi sang có tích cực mới được mở.

@TomMai: Bạn nghĩ sao nếu các account cụm máy chủ Bá Vương sát nhập về Hà Nội cũng sẽ hạn chế tương tự như Hoàn Mỹ và hạn chế đồ full - socket, full - thần...
    Hoặc chỉ account sang mà không đem đồ sang?

saivado1, Hôm qua, lúc 07:35Báo Cáo
    #55ThíchTrả lời
    này thì sát nhập =))

zchieclaroizzz thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi