8 về game Không biết bao iờ BV mới sáp nhập HN nhỉ?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TomMai, 23/2/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 2 cái nhẫn kia sang bên này ngót ngét 50m chả chơi :D

2. video hang tôp pk đâu banj bảo hnay up mà ?

Em Về Đi thích bài này.
  3. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

*** mẹ cả cái MUHN này dc 2 cái chu tước full là kinh lắm rồi, nhìn đồ bên BV thế này sang đây có mà loạn :)), nhưng mà point ít thì cũng chưa chắc đã ăn thua.

TomMai, ConBuomPhượng Xênh đã thích.
  4. toàn 15m 1 cái bên kia mà sang chác 6>>7m 1 cái mua cho cave đeo deo được :D :D

Em Về Đi thích bài này.
  5. DK mang ring sk sang đây kết hợp pen sk thì chắc khủng khiếp lắm nhỉ :-o

6. xem đến phút 3.35 nhìn cái QTSS là chán ko muốn xem nữa luôn =))
    niềm mơ ước của mọi thanh niên DL , siêu của siêu siêu SK :))

7. hình như là khoe

8. Sát nhập thành 1 cụm đi , chơi thế mới vui =))

9. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

BV có bộ Tham Tinh ex ssk+QTSS ex ssk ngày sưa của bác MeoHoang từ bên Thần Long sát nhập sang hay sao ấy.
    Nếu sát nhập vào HN ai mà sở hữu bộ ấy thì chắc vô đối:))

10. quay sao mà k có tiếng chim kêu thế a ,

TomMaiEm Về Đi đã thích.
  11. sever sắp sát nhập thì phải thông báo trước 6 tháng để em thanh lý Acc và đồ đạc chứ ..... chết chết chết

Em Về Đi thích bài này.
  12. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

@TomMai acc BV sang đây chắc phần lớn mất ring ssk, vì nó thuộc đồ tri ân top 0 và đồ mod (không tính đồ đấu giá). Lúc đó 1 hay 2 cái ring ssk còn ý nghĩa gì nữa anh :)).

Em vẫn thích 1 sv nói KHÔNG với thuê master, trị liệu và ssk (mặc dù cũng đang cầm 2 món). Game ổn định hơn nhiều!

Em Về Đi thích bài này.
  13. @TomMai Hóng mấy Cái Video PK Hàng Tốp SSK mà Không thấy Chán :D

TomMai thích bài này.
  14. 1 đại gia gom từ 3 acc lại mới được 1 sét ssk đây, MeoHoang mang từ thiên mệnh sang có 3 món.

15. saivado1

saivado1 SuperMan

Cụm máy chủ Hà Nội không kick hoạt các đồ: full - socket hay full - thần.
    Các đồ trên không thích hợp cho MU có tính ổn định, tính chất lịch sử, lượng point lớn như Cụm Hà Nội.

Đồ và account của cụm máy chủ Bá Vương là tổng hợp đồ và account của khá nhiều cụm máy chủ thành viên của MUHN chúng ta qua nhiều lần sát nhập: Bá Vương, Tân Hợp Nhất, Huyền Thoại, Thiên Mệnh, Phục Hưng.

Cụm máy chủ Hà Nội đã từng có cụm thành viên Hoàn Mỹ sát nhập (đem theo đồ và account) sang, mặc dù tính chất đồ không có sự khác biệt nhiều như các cụm máy chủ trên nhưng nó có ảnh hưởng không ít về lượng và sức mạnh: excell - socket; lượng pet muun [VIP] (pet muun kiếm ở Hoàn Mỹ dễ hơn rất nhiều). Do vậy mà phải hạn chế mở giao dịch phụ thuộc vào sự hoạt động của các account đó sau khi sang có tích cực mới được mở.

@TomMai: Bạn nghĩ sao nếu các account cụm máy chủ Bá Vương sát nhập về Hà Nội cũng sẽ hạn chế tương tự như Hoàn Mỹ và hạn chế đồ full - socket, full - thần...
    Hoặc chỉ account sang mà không đem đồ sang?

16. Thế tớ mới nói bên HN để có dc acc ngon thì cứ phải trăm chai.
    Mấy hôm bận quá cậu ơi. Để làm video sau vậy. Bên BV có em QB đấm toàng one hit thôi. Toàn thân ssk vs w4 mà tớ chưa quay đc.

Nguyen The Anh thích bài này.
  17. Bên kia đa phần là hàng GT tặng thôi cậu ơi. Kiểu như tri ân ấy chứ đấu giá chỉ có 1 cái w4. Ssk thì khoảng 6-7 cái.
    Nhưng BV giờ ssk rơi vào tầm hơn 30 món. W4 thì tầm 10 cái

Em Về Đi thích bài này.
  18. Mèohoang xua có 3 món thôi. Acc DL kia tận có món và 1 w4 cơ mà toàn hàng giao dịch đc. Bên BV cậu ấy đang rao bán đấy.

19. Xl cậu mai ngay kia tớ up nhé. Tại mấy hôm bận quá. Vs cả xem hàng top pk chán lắm. Toàn kiểu nhanh tay thì win thôi

20. Thế nên HN mới đông vui và bền được như bây giờ cậu ah. BV cách đây 3-4 năm cũng là mảnh đất lành lắm. Nhưng vì nhiều lý do nên đành rũ bỏ đam mê mà tìm chốn khác nương thân.
    Chứ như ae HN biết đấy. Đã yêu MU online thì hiếm khi 2 lòng lắm. Ha ha

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi