ACE giúp gấp với

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi CuaBien, 18/3/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1) Untitled.jpg Untitled1.jpg Untitled2.jpg Untitled3.jpg 1)tình hình mình mới cài lại win 7 ,mà mình ẩn MU Ctrl +f8 +f9 +h rồi mà sao CPU vẫn 100 % ???
    2) tối mình ngủ mình ẩn MU như vậy , sáng mình dậy kiểm tra thì chỉ vào biểu tượng ẩn MU nhấn vào mà nó không hiện ra dù nhấn cả nhiều lần .Ták mânger vẫn báo chạy BT
    3)thùng máy nó có biểu hiện ngủ đông , lúc mình chưa mở màn hình thì thùng máy không có hiện tượng hoạt động , khi mở màn hình đc 10 s thì thùng máy mới bắt đầu hoạt động lại ,
    4) và ae cho tôi hỏi là máy mình bị cái gì mà cái lá cờ nó có dấu X đỏ vậy nhỉ ???
    TKS AE !!!

2. 1)tình hình mình mới cài lại win 7 ,mà mình ẩn MU Ctrl +f8 +f9 +h rồi mà sao CPU vẫn 100 % ???
    2) tối mình ngủ mình ẩn MU như vậy , sáng mình dậy kiểm tra thì chỉ vào biểu tượng ẩn MU nhấn vào mà nó không hiện ra dù nhấn cả nhiều lần .Ták mânger vẫn báo chạy BT
    3)thùng máy nó có biểu hiện ngủ đông , lúc mình chưa mở màn hình thì thùng máy không có hiện tượng hoạt động , khi mở màn hình đc 10 s thì thùng máy mới bắt đầu hoạt động lại ,
    4) và ae cho tôi hỏi là máy mình bị cái gì mà cái lá cờ nó có dấu X đỏ vậy nhỉ ???
    TKS AE
    link hình đây ak :http://diendan.gamethuvn.net/threads/ace-giup-gap-voi.951692/

3. 2) tối mình ngủ mình ẩn MU như vậy , sáng mình dậy kiểm tra thì chỉ vào biểu tượng ẩn MU nhấn vào mà nó không hiện ra dù nhấn cả nhiều lần .Ták mânger vẫn báo chạy BT
    2 lí do này mình đã sửa xong , =>tắt chế độ ngủ đông la ok

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi