show hàng :)

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi ăn.chơi.4.mùa, 28/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vợ chồng cùng show :)
    Sinh Nhật vợ yêu :x:x
    ăn Bánh nào
    cũng đc khơ khớ rồi đấy nhỉ. nào cùng nhau chém mất nick nào :))

2. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Đã xoá những bài chửi bậy, sai qui định và mở lại topic.

ăn chơi 4 mùa không phải người dễ mến, từng bị tôi banned đến 3 nick (cái hiện tại là nick thứ 4) nhưng nếu cậu ta có lỗi với ai đó, ai đó ghét thì tìm cậu ta mà nói chuyện, đừng bao giờ động chạm, xúc phạm đến vợ con hay người thân của họ- những người không liên quan.

3. <S>Gerrard

<S>Gerrard Guest

ô thế thiên thanh hi mà cũng nhầm nhọt à :-o nó có vài cái Clone excier gì đó nữa mà :))

4. Mở ra rồi thì sẽ lại tái diễn tình trạng xoáy nhau thôi. Vì hiện tại chủ topic vẫn không "dễ mến" tẹo nào :))

Cái trò chửi nhau lôi họ hàng người thân ra >>> đó là văn hóa của đại đa số người Việt rồi. Thật đáng buồn !

Last edited: 29/9/10
  5. trông trẻ vậy mà nhà to ghớm:(:(

6. nhìn thấy con ô tô ghẻ biển 34 :D chú này nhìn hoang dã ghê.

7. em còn nhỏ . ko có điều kiện . chơi vừa đủ túi tiền mình thôi ;))

8. Tưởng thế nào nhìn như hiệp gà lúc còn nghiện. Lại còn chơi hàng CKJ lởm mới đú chứ. Mặt mày như ML ý. Thân!

9. <S>Gerrard

<S>Gerrard Guest

nhìn cái mặt này tinh tìinh gọi bằng cụ

10. Chuẩn. Éo hiểu sao cái ML này cũng dám post lên nhảy? Nhìn đú bửn quá!Thân!

11. hình như lần trước có post 1 lần rồi, lúc đấy là ảnh đính hôn, nick post lúc đấy là bưoớm xjnh gì đấy

Last edited: 29/9/10
  12. kẻ thù k đội trời chung này . 1 mình chú có đủ tiếp với anh ko . Thân !

nhớ dai thù dai phải biết ;))

13. Mặt mày có khác gì cái AVATA down nick không? Ko khéo bửn hơn ý. Mày nhìn hãm quá vừa xấu vừa răng hô. Nói tóm nại là không nhìn and ngửi được! Thân!

14. ảnh đẹp thì tôi nhớ, còn chưa bao giờ có thù với ai cả,lấy vợ mà ko thấy chú tâm vào làm ăn, suốt ngày game mà vợ ko nói gì ak lạ thật,1 số anh em tôi quen và chơi thân đã lấy vợ toàn thi nhau bỏ game hết tập trung sự nghiệp, tôi cũng thấy game ko dc tốt lắm, nên cũng nghỉ tập trung sự nghiệp, đừng nên đánh mất gì mình đang có :D

ăn.chơi_4.mùa thích bài này.
  15. Game chỉ vào xả xì treet tí cho vui thôi. chứ ngày đi làm suốt. chỉ rảnh mỗi **** tối :)

mày chỉ hộ tao xem ảnh nào Răng tao vổ. ôg ấy chơi nửa tây nửa ta mới choáng.
    Biến !

16. ng ta dám showw hàng lên thì còn sợ gì chém. ai cũng như ai thôi mà:-"

17. Nhìn thằng con Ăn chơi 4 mùa may mà không giống thằng bố nó. Ko mai sau lại là chí phèo HD. Thân!

18. Hình như là For thì phải :(. Có con Exciter kìa ;))

19. thằng mất dậy này. mày ko thấy tao đứng bắt tay với bố mày kia à mà mày còn láo

20. tao ko có tâm trạng chém gió với thằng dở như mày. biến mẹ mày đi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi