show hàng :)

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi ăn.chơi.4.mùa, 28/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình ko kết con For nhà cậu. Mình kết nhất con beg Đức kia. Nhưng nhìn kĩ ko phải là dòng chuẩn đúng ko cậu?

2. Mềnh thích con Ex kia =P~ =P~.

3. ex mình ko thích vì mình có xe rồi.

4. Có đúng là con For ko nhỉ :-/. Con For này hình như là tầm 300m -400m thì phải

5. Đúng rồi bạn à. =D> =D>=D>

6. Đúng thì Thanks đi =P~ =P~.

7. exciter côn tay 135 cc có mặt trên thị trường từ tháng cuối năm 2009 . hệ thồng cân bằng giảm sóc sau của xe phải nói là ngon hết cỡ . 1 giảm xóc mà vào cua tốc độ 80 ngon lành :))

Last edited: 30/9/10
  8. Có phải ông anh VIC có con Honda civic đúng ko?

9. Giảm xóc của Ex chưa phải đối của Nouvo lx :).

10. mình cũng thích con exc bởi vì nó xe côn. trước đi fx con này ra phải vồ ngay :D
    còn con 2355 là Corolla Altis 2.0 cậu ạ

11. :D :D Civic 2.0 :) :)

12. novo lx đi dáng ko đẹp = con exc đâu :D. mà xe cứng lắm

13. Giảm xóc của nó đi ngon lắm. Hôm nọ đi với ông anh ở. Làm lên 100 mà k tê mông gì cả. Ngồi Ex tầm 80 or 90 là tê mông rồi :). Ex nó Sport, bây giờ đa số thanh niên thích Ex ( điều kiện bt :D :)

14. Chuẩn! NOVOU LX nhìn cứng dáng. Ex là xe phổ thông có tốc độ cao nhất ở ngoài bắc mình. Vào Nam nó ko là gì cả.

15. Bố mẹ e ở Bắc Giang đấy chứ :D. Nhưng e ở HN :D.

16. trong Nam 1 là CUp. còn k thì SH. PS. còn mấy xe kia thì ít.nó có đi tạp nham như bắc đâu mà :))

17. SH + PS chỉ bình thường :), đắt nhìn oai. hơn 100m, để tiền làm cái oto cho lành. Mưa cũng phải đỗ lại mặc áo mưa. Tiền đấy mua ôt hoặc để mà độ xe thì ngon hơn :D. Người ta ko chơi phân khối bt như mình đâu.

18. Ừ! Trong ấy xe thể thao nhiều lắm. Đặc biệt xibo. Phương tiện chuyên dụng đi giật dây chuyền đt của bọn ăn cướp.

19. nhiều nhà người ta ko mua ô tô. vì người ta ko có chỗ để :))

20. Mình đang tính mua cái Máy Bay nhưng mà ko có sân bay. Có khi phải đợi đường 5B làm xong rồi lấy làm sân bay.;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi