Những ngày xưa ấy ! ... Đam mê và sự nghiệp !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi songoku, 9/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lời đầu tiên xin chúc Bá Vương một sinh nhật thật vui vẽ - ấm áp tình anh em - chứa chan hạnh phúc - mãi mãi song hành cùng anh em !

Thế là 1 năm đã trôi qua ! Bá Vương đã tròn 1 tuổi . Anh em mình cũng đã có thêm 1 lần sinh nhật . Chúc các anh em gamethu dồi dào sức khoẻ và hạnh phúc !
    Tôi sinh ra và lớn lên trên mảnh đất nghèo hiếu học : Nghệ An
    Từ lúc còn nhỏ cho tới lúc 19 tuổi tôi chỉ có ăn và học . Chẳng hề chơi bất kì thứ gì cả . Cho đến 1 hôm thằng bạn thân rủ tôi ra tiệm net chat thì cuộc đời tôi bước sang 1 trang mới .
    Hình ảnh đầu tiên đập vao mắt tôi là một trò chơi gì đó rất đẹp và hấp dẫn khiến tôi hỏi ra thì đó là trò MUHN 1.0 . Đam mê trong đời tôi từ đó trỗi dậy !
    Tôi đã chơi như chưa từng chơi và đúng thế thật . Tôi bắt đầu ăn MU , ngủ MU , tất cả dành hết cho MU . Lúc này tôi biết mình đã tìm được niềm đam mê cho riêng mình .
    Lúc đó bố mẹ biết được tôi chơi như thế đã ngăn cấm tôi , không cho tôi chơi nữa .
    Rồi thời gian cũng trôi đi , nhưng niềm đam mê thì vẫn vẹn nguyên như những ngày xưa ấy .
    Và rồi bố mẹ tôi bảo con trai lớn rồi thì chuẩn bị lo sự nghiệp đi thôi . Tôi lại lao đầu lo sự nghiệp nhưng sự nghiệp của tôi là gì ???
    Và rồi nó đã đến với tôi vào mùa hè 2007 lúc tôi tròn 24 tuổi .
    Vì buồn nên ghé vào tiệm net chơi một lúc , ngồi nhìn các em học lớp 11 12 đang đánh MU tôi bỗng thầm reo lên sung sướng : "có cách làm ăn rồi" .
    Kết quả là anh em biết không ? Tôi nhờ sự giúp đỡ của bố mẹ và anh em thuê nhà mở tiệm net như bây giờ . Cũng đã 3 năm trôi qua nữa và tôi đã có thêm 1 công ty chuyên cung cấp máy tính và phát triển tin học nữa rồi .
    Cảm ơn MU đã đem lại cho tôi sự nghiệp mà tôi nghĩ đó là sự nghiệp của tôi !
    Tháng 9-2009 , lúc này nói chung là tôi đã "an cư lạc nghiệp" , vào google thấy MU Bá Vương mới ra mắt nên vào xem sao . Thật không ngờ được là tôi lại tìm được niềm đam mê bấy lâu nay đang cất giữ ở MU này . [Tôi cũng có chơi các loại MU khác nhưng tôi rất buồn vì không thấy gamethu mà chỉ thấy hacker]
    Cảm ơn MU đã nhen nhóm ngọn lữa đam mê trong tôi va trao tôi sự nghiệp mưu sinh mà nói thật lúc đầu tôi chỉ định mở tiệm net để thoả mãn niềm đam mê mà thôi .
    Lại lao vào train lv cho char mới đăng kí . Lại được vùng vẫy trong biển Bá Vương đầy đam mê .
    Anh em còn nhớ những ngày đầu pt nhau train lv nói chuyện đủ thứ trên trời dưới biển không ? Còn nhớ tụi mình chia nhau từng món đồ không hả TEENV [ hot girl guild Angge ] ?
    CẢ 1 năm trôi qua và Bá Vương cũng đã trải qua bao sóng gió mới được hùng cường như hôm nay . Cũng nhờ Bá Vương có người quản lý tốt như anh : Gangter_MU ; anh bách [OngChuNet] ; anh Vương Nữ Tặc và cả anh chuột Jerry nữa ...
    Suốt đoạn đường mà Bá Vương đã đi cũng giống như những biến cố thăng trầm lịch sử của một dân tộc vậy .
    Nào chúng ta cùng chung tay góp sức xây dựng một đất nước MU Bá Vương ngày càng hùng mạnh nào các bạn ơi !

Một lần nữa xin chúc Bá Vương sinh nhật lời chúc tròn đầy nhất nhé Bá Vương !

----------[SIZE="5"]--------HAPPY BIRTHDAY TO YOU------------------[/SIZE]
    ______________________I LOVE YOU_____________________

MU_0nline thích bài này.
  2. vote cho bạn nay 1 phiếu nào

3. MU_0nline

MU_0nline <font color=DarkOrchid><b>๑۩۞۩๑_NữTặcHạSơn_๑۩۞۩๑</

Thank bạn đã chia sẻ tình cảm và cảm xúc của mình. ;)

4. Bài viết hay ** mà ko đc giải
    hu hu

5. QuangTrungPro

QuangTrungPro Tân Thủ

Thank ....!
    Quá hay các bạn nhỉ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi