Kênh MUTV - khai trương với chương trình trò chuyện với Muker

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Nak Tiểu Thư, 9/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nak Tiểu Thư

Nak Tiểu Thư Tân Thủ

Kênh MUTV xin chào các bạn.
    Nhân ngày MU Bá Vương vừa tròn 1 năm từ khi open, mình cũng xin thành lạp 1 kênh MUTV. Kênh MUTV được thành lập với mục đích đưa tin tức trong game những hoạt động trong game

Để khích lệ tinh thần của các bạn, trong thời gian chờ đợi ngày Sinh Nhật của MU Bá Vương tròn 1 năm tuổi.Với bài viết đầu tiên của MUTV sẽ là chương trình Trò chuyện với Muker, chúng tôi đã mời đến trường quay một vị khách mời đặc biệt. Bạn KAKALOT$99, người được biết đến như “Cây đại thụ” đã gắn bó với Bá Vương suốt 1 năm qua.

Chào bạn! Một chút xíu về bạn nào?
    Chào các bạn Muker yêu mến! Mình là Trung, ở Nghệ An và hiện tại mình đang làm việc Nam Định .

Bạn Trung nè! Được biết bạn đã có 4 năm gắn bó với MU, vậy bạn và MU đã kết duyên ra sao nhỉ?
    Để xem nào! À! Lúc đó thì mình chưa được bít đến đến MU, thịnh hành nhất thời điểm đó là Võ Lâm mà Võ Lâm thì mình lại không thích. Tình cờ mình thấy các bạn mình chơi đang buồn buồn mình vào chơi thử rồi nghiện lun.

Có thể nói bạn là một trong những người rất nghiềng chơi MU. Bạn còn nhớ ấn tượng đầu tiên của mình khi bước vào thế giới MU hem?
    Ồ! Mình rất nhớ. Đó là những ngày mình mới tập tểnh bước MU. Đi train từng lv rồi đi săn và sưu tầm từng món đồ hoàn hảo và mình ấn tượng nhất là lúc đi vào quảng trường quỷ các bạn trong tổ đội rất là thân thiết
    hổ trợ lẩn nhau, Game chỉ là ảo nhưng tình bạn trong đó là thật, mình đã có rất là nhiều bạn ở khắp mọi nơi trong đất nước là nhờ có MU đó.

Với một thời gian gắn bó như vậy hẳn bạn có nhiều kỷ niệm đáng nhớ, vậy đáng nhớ nhất là?
    (Cười tươi)Kỷ niệm đáng nhớ là lúc mình và đám bạn trong MU họp offline ngày 25/07/2007 rùi rủ nhau đi picnic tại thành phố Vinh tại bải biển Cửa Lò. Hôm đó các bạn chơi rất nhiệt tình và vui vẻ với nhau, làm mình nhớ mãi

Những ngày vừa qua chắc bạn cũng bít sức nóng và sự cuồng nhiệt của các Muker khi đón chào ngày Sinh Nhật MU Bá Vương vừa tròn 1 tuổi. Chia sẻ của bạn về những ngày nóng bỏng này?
    Cũng như các bạn mình rất sốt ruột và nóng lòng để để chào đón ngày Sinh Nhật đầu tiên của MU Bá Vương. Nhìn sự cuồng nhiệt của các bạn mình rất hạnh phúc vì đã có thêm nhiều rất nhiều người thích MU và có chung cảm giác với mình. Với tình yêu của chúng ta đối với MU chúng ta có thể chờ đợi bao lâu cũng được mà. Phải không nè? Mình mong các bạn đã cùng mình gắn bó với MU Bá Vương 1 năm qua và những bạn mới bước vào thế giới MU Bá Vương sẽ cùng mình gắn bó với Bá Vương mãi mãi.

Bạn trăn trở điều gì với MU Bá Vương với nhà phát hành Mu này không
    (Cười tười) Mình sợ nhất là về khoảng nạp SJC, mình rất mong 1 ngày nào đó không xa MUBV sẽ mỡ thêm 1 cách nạp SJC bằng điện thoại di động, khi gởi đi 1 tin nhắn sẽ có ngay SJC nạp vào acc vừa nhanh chóng vừa an toàn không phải đợi lâu lại không phải lo sợ bị block acc vì đọc nhầm mã thẻ

Xin cám ơn những tâm sự chân thành của bạn. Cám ơn bạn về buổi trò chuyện thú vị này. Chúc bạn lun vui vẻ và khỏe mạnh để cùng các bạn phiêu lưu trong thế giới MU Online.

Xin cảm ơn! Mình cũng chúc các bạn Mukerr được nhiều niềm vui. Đừng quên nếu gặp khó khăn gì trên bước đường phiêu lưu hãy PM mình nha. Mình sẵn lòng giúp đỡ. Chào các bạn!

Cám ơn các bạn đã theo dõi chương trình. Hãy đón xem những thông tin mới nhất, nóng nhất. Độc quyền trên MUTV

Vì không biết box nào cho phù hợp với chương trình nên Na mượn đỡ box này, mong Admin và các mod thông cảm. nếu có thể thì xem như 1 bài thi ^^

oLi0neloMU_0nline đã thích.
  2. MU_0nline

MU_0nline <font color=DarkOrchid><b>๑۩۞۩๑_NữTặcHạSơn_๑۩۞۩๑</

Thank vì cuộc đối thoại của bạn ;)

3. Chân thành cảm ơn nhé !
    Hay đấy chứ nhỉ ????????

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi