Cảm ơn Bá Vương nhiều lắm

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi [piano]kjss, 8/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [piano]kjss

[piano]kjss Guest

Mới đó mà đã 1 năm trôi qua, thời gian đúng là không chờ đợi 1 ai, và Bá Vương cũng không ngoại lệ. Nhưng theo đó là 1 chuỗi những đóng góp mà anh GT đã mang lại để AE game thủ có những giây phút thoải mái....Chắc ai cũng hiểu được ADM đã phải tốn bao nhiêu mồ hôi và có lẽ là cả nước mắt để cho BV có được ngày hôm nay.Từ những kẻ hack đồ cho tới những vụ lừa đảo, ADM đã rất nỗ lực điều tra và không để các bạn phải chịu thiệt thòi.Tks ADM rất nhiều...
    Còn riêng tôi, từ 1 cậu bé ngày nào còn tập tành chơi lúc còn học lớp 5, bây giờ trở lại thật sự rất vui mừng khi Bá Vương đã là 1 cộng đồng hùng mạnh và ngày càng thu hút nhiều người chơi. Còn nhớ ngày xưa, cái nạn đúp đồ còn hoành hành thì có thể nói đồ thần nhiều hơn đồ EXL, nhưng giờ thì nhữnh tên hacker đừng hòng có thể phá hoại, có thể nói tính công bằng trong MU Bá Vương là rất cao. Và nữa là BV đã mang lại cho tôi rất nhiều ban mới. G dragon - ngôi nhà thứ 2 của tôi, cảm ơn mọi người rất nhiều, các bạn đã cho tôi thấy được tình anh em là như thế nào, cho tôi thấy sự đoàn kết gắn bó keo sơn là ra sao. Tuy đã có đôi lúc xích mích, nhưng có lẽ chả ảnh hưởng gì đến sự đoàn kết đó. AE trong G phần lớn là ở Hà Nội còn tôi và một số người nữa thì ở Nghệ An. Nhiều người đã đi làm nhưng khi tham gia thì dường như không còn khoảng cách. Không ai ngoài MU Bá Vương đã xoá nhoà khoảng cách đó, để mọi người trên đất nước Việt Nam xinh đẹp này có cơ hội gần và hiểu nhau hơn. Cảm ơn Bá Vương nhé. Anh em ơi, bạn bè ơi, có đọc được thì đừng chê trách tớ nhé, đây chỉ là vài dòng cảm xúc mà tớ muốn gửi tới cộng đồng bá vương thôi./

Nhân dịp sinh nhật tròn 1 tuổi chúc cho Bá Vương ngày càng lớn mạnh hơn, chất lượng hơn, chúc cho anh em có những phút giây giải trí thật thoải mái nhưng đừng quá say sưa nhé, không tốt cho sức khoẻ đâu.
    =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

MU_0nline thích bài này.
  2. nhocDL

nhocDL Cư Dân

viết hay quá.hay quá...

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi