Cảm xúc MU BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi thangoanh, 6/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lúc đầu mình chơi Mu có lẽ từ khi có Mu BC của Trung quốc. Nhưng từ khi bỏ Mu đó đến nay thì chưa vào chơi Mu bao giờ.Chỉ đến khi có thằng em nó chơi BV thì thực sự mình mới biết đến Gamethuvn.net và MU BV. thực sự mình chơi cũng chưa được lâu nên kinh nghiệm trong game thực sự cũng chưa được nhìu. Chỉ nhớ lúc mới đầu vào game được sự giúp đỡ của các anh em trong đó có những chủ gui rất có tình anh em la "khac , K4axd " đó là anh em là bạn bè cùng mong mọi người chơi game là ảo và những tình cảm với nhau là sự thật . Đầu tiên là mình chơi thánh nữ. Từ khi chơi Mu Bc lúc nào mình cũng nghĩ là F sẽ là mạnh nhất vì có skill băng nhưng khi đến với BV thì mình được biết F là yếu nhất nhưng không vì thế mà mình từ bỏ nhân vật mình đã chọn :D . F tuy Pk yếu nhưng khả năng đi săn đồ nhanh nên trong có 3 tháng mà nhân vật thangoanh đã có top rui đấy :">
    Còn nhớ lần đầu tiên đua guild cho ngọc hà lúc đấy mới có hơn 10x nhưng cũng kiếm được 80d tuy không lớn nhưng cũng giúp được guild win lần đó. Đó là công sức của các anh em cố gắng để tạo nên chiến thắng sau 12h ngồi bên máy tính. Tuy mệt mỏi nhưng nào ai có than phiền chi, đó là những lúc anh em từ bắc chí nam ngồi chơi trong game trò chuyện tâm sự. Đâu chỉ có những lần đua guild mà còn CTC mỗi lần là 1 vị vua mới của BV lên ngôi * từ lúc vào là thế còn trước em chủa được biết ah nghe * thuc sự khá thú vị vì ngày xưa làm gì có cái trò CTC này đâu. Cần có nhung người am hiểu mới có thể lên ngôi báu. PA chính PA phụ muốn giữ được cần có sự đồng lòng của các chủng tộc buff cho nhau mới có thể giữ nổi ấn .
    khi chơi game được hoà mình vào trò chơi và được quên biết nhìu anh em . trong đó kể đến ThienSon , K4axd, atrai8x,khac,Achiless co người là bạn bè ngoài đời có người chỉ quen và nc trên game nhưng trên hết là sự vui vẻ là tìng cảm anh em dành cho nhau. Lúc mới chơi đã có những cuộc đo tài phân chia cao thấp đỉnh cao giữa TOUCH1 và winner200x *mình chỉ là con gà nên thích ai theo đấy thui* :D lúc đó cả nhà có đâu 20b đem đặt cược cho Win nhưng mà đã chấp nhận mất toi 20b.Nhưng cũng chẳng là gì vì được xem trận đấu hay. Được chém gió trên DD. Nhắc đến chém gió nổi bật nhất chắc là tiểu muội. Lúc vào game chắc không được biết tên vì acc này đã nghỉ nhưng trên DD chỗ nào cũng thấy có mặt lúc đấy "chắc thằng này chỉ ăn mới chém gió AE thôi " :D .Cứ nghĩ đó chỉ là chicken thôi gặp mình trong game chắc 1 hit là die chứ tài cán gì =)) .Nhung sau nhiều vụ scandal mới thấy cũng coa tài chút đỉnh :)
    Nhưng nhớ nhất và vui nhất là được gặp nhiêuf pro trên Sever BV tại mỹ đình.
    Anh vương khoe tài cà hát nhảy múa tung tăng trong wan Karaoke.

Anh vương lak với thằng atrai8x mới K4axd như điên ai cũng phì cười ra :D. Thật sự là buổi off có 1 không 2 đấy ^^!
    và còn nhiều anh em đã tham gia buổi off đầu tiên của sever BV. Những hình ảnh đó sẽ là những kỉ niệm đẹp mà mỗi người tham gia chắc không ai có thể quên được . đó là bức hình các anh em đứng bên cái sân vận động to đùng mọi người đi wa lak mắt nhìn anh em đứng ôm nhau chụp ảnh
    những anh em đã không ngại vượt đường xa đến cũng chỉ vì mục đích được giao lưu học hỏi và trên hết là có những người bạn trò chuyện tâm sự với nhau. Mong rằng trong một thời gian sớm nữa sẽ có 1 buổi off nữa và có nhiều anh em hơn tham gia . Lần đầu mà có 19 AE tham gia có vẻ hơi it so với số lượng acc hiện có của sever .
    Qua đây mình cũng chỉ muốn nói lên cảm xúc suy nghĩ của mình về một trò chơi mà mình đã tâm huyết và được chơi từ lâu.Và cũng muốn nói rằng game onlie không có hại nếu mọi người hiểu đúng và chơi mới mục đích vui vẻ . Game ol có hại khi nhữg người không hiểu biết quá lạm dụng nó mà thôi. Qua đây cũng xin chúc MU BV 1 năm tuổi và tổ chức một kỳ Event thành công rực rỡ . Chúc các anh em chơi game thư giãn vui vẻ và có nhiều thành công trong mọi việc từ cuộc sống thực tại lẫn trong cuộc sống ảo trong game =))
    Xin trân thành cảm ơn AE đã xem bài viết của mình , có gì chưa được mong AE đóng góp thêm nhé :P
    HAPPY BIRTHDAY MU BV

Last edited: 6/9/10
    MU_0nlinetjeumuoi đã thích.
  2. viết chữ happybirthday bá vương vào

3. đẹp ghê nhỉ :D mà sao bài viết của mình ít người xem wa! phải chăng bài viết kém hấp dẫn ?????

4. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Vote cho cậu phiếu, sửa ảnh to lên ti nha ;)

5. trả biết thế nào mà ảnh cứ bé tí xíu ý. Cũng muốn cho to lên để mọi người nhìn rõ nhưng làm mãi mà không được.:(

6. nhok_lak

nhok_lak Guest

bạn tải ảnh từ máy lên trang upanh.com xong tỳm dòng link có đầu và đuôi là [​IMG]

7. tk cậu nhé :D cậu xem bài viết của mình xem thế nào roài cho ý kiến nha ^^

8. her her có ảnh của ta kìa hehehehehe
    vô te cho ông bạn 1 phiếu

9. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Vote cho cậu 1 phiếu :D

10. Nội dung thì có nhưng chưa biết diễn đạt, trắc là văn 2 năm 9 phẩy hả

11. ukthiyeu

ukthiyeu Tân Thủ

thangoanh là thằng lừa đảo >:P

12. MU_0nline

MU_0nline <font color=DarkOrchid><b>๑۩۞۩๑_NữTặcHạSơn_๑۩۞۩๑</