Anh em 1.0 có j chưa hiểu ss4 cứ hỏi mình dúp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi vinhquang2, 2/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cậu phải là Lê Minh Tuấn thì chủ động pm tôi, tôi sẽ mua acc này. đang rất cần

2. tôi ko phải. Tôi mới mua lại acc này được gần 1 tháng thôi

3. khatmau25t

ka ka nho TraiHQ chu anh .sang day nho dugn bat nat anh day kaka.lay vo am eo thay alo cho anh 1 tieng.sang day co do` ji dep dep nho cho anh xjn it it nhekakakka

4. -khiên LG tầm 300-400b.nếu có thể bạn mang khiên triệu hồi

amosis* thích bài này.
  5. -traihq nhớ chứ hehe.lâu quá rồi còn j.cũng 15 tháng rồi đấy.mình sang ss3 nhớ mọi người wa.nhanh sang đây anh em hội ngộ nào.

6. Buồn cười nhỉ.Sang ss4 cánh MG chiến hay phép như nhau hết,thế mà cánh MG chiến bên 1.0 vẫn 700 bạc trong khi cánh MG phép (nếu sang ss4 thì chả khác gì cánh chiến cả) lại có chưa đến 200 bạc.Hài =))

7. cần mua bộ Ef full divine.ai bên 1.0 mang sang bán tôi bộ nhé.cho mình cái giá trước.

8. a vinh em hỏi tý/ acc em có 1 char sâu và 1 char sum thì có kết hôn dc với nhau ko( 2 char cùng 1 acc)

9. ko . 2 char ở 2 acc mới kết hôn đc

vinhquang2 thích bài này.
  10. chem chem chem ........vinhquang2 ko cả biết quay vé bc +devil ..sao lai vào đây xui dại anh em 1.0 thế nhỉ

11. -con ga` này nhớ nhé sau mà vác môm hỏi anh cái gì anh tát cho phát

12. nghe bảo ss4 có 3 D mà em chơi có thấy đâu.
    em dow bản full trên trang chủ về

13. ThaiTuMU

ThaiTuMU <font color=Olive>Invisible</font>

3D ah!
    Trong file config của bản full bạn down chức năng 3d đã bị off hay sao ý!
    Trong game bạn dùng nút cuộn để thực hiện chức năng xoay!
    Chơi Saya y!

14. sặc. giwof làm sao đây?

15. chithanhmc

chithanhmc Chiến Binh

Em sang ss4 lập nick. rồi vào tạo nhân vật. nó chỉ có mỗi ảnh con Dk hiện lên. và chỉ có tạo được mỗi DK. Em không thể nào chọn được con khác. và ghi tên cho con DK đấy cũng chả nhìn thấy phần ghi tên... nick chỉ lập được mỗi DK là sao. Em chưa chơi ss bao giờ nên chịu. Giúp Em với

16. doan720411

doan720411 Guest

vinh quang ơi cho ít Đồ DL nào

17. Sao mình vẫn không biết xoay cái viên đá nguyên thủy ấy ở đâu nhỉ T_T.Ai chụp ảnh cho mình xem phát đc ko.
    Làm sao để có đá tinh luyện cấp cao,mình quay đồ lởm toàn ra đá cấp thấp,đập toàn xịt :((

18. tớ dow bản full trên trang chủ là ko có 3D nữa ak. vậy muốn có 3D phải làm sao giờ/????

19. ThaiTuMU

ThaiTuMU <font color=Olive>Invisible</font>

mở file config trong fodel MU ra, xem chức năng 3d ở đó on hay off, đc thay đổi bằng các giá trị 0 và 1
    Lưu ý là rất nặng đấy!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi