Anh em 1.0 có j chưa hiểu ss4 cứ hỏi mình dúp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi vinhquang2, 2/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. DL cầm được kiếm rồng
    khiên bên 1.0 cầm đc gì thì bên này cũng thế

doan720411 thích bài này.
  2. anh vinh cho em hỏi bây giờ đã khảm được ngọc chưa

3. ss3 thay dl cầm được KR nhưng là do lỗi.ss4 chắc là ko.DL cầm khiên rắn là được rồi bạn a

4. doan720411

doan720411 Guest

khảm đc rồi tôi đang bán ngọc khảm (ngoc trên shop tên là " seed+.." vd ngoc nước là seedwater"
    2 món đang bán

Last edited by a moderator: 5/1/10
  5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

DL vẫn xài KR cứ thử mà xem:))

6. đoàn ơi anh ko có acc nào bên 1.0 đâu.toàn acc gốc thôi.sory em nhé

7. bạn ơi. bên ss4 từ mấy sét thì mỗi ngày dc 4 lần. mấy sét thì mỗi ngày dc tối đa 2 lân vậy?? mỗi lân sét để bảo lưu điểm máter skill chi phí mất mấy bạc?

8. winmode dùng để làm gì vậy bạn

9. 500 lần trở lên ngày rs được 2 lần.bảo lưu master skill ,1 skill mất 5tr.wilmode để cắm chuột.

10. bạn có thể nói rõ cách train lever của sâu từ 1 lever >> 400 lever ở đâu để nhanh lên ko. con mình 300 lần

11. ẹc vậy mình dow bản full ss4 về là ko cắm chuột dc hả bạn

12. -với mọi chủng tộc luôn nhé.rs xong Ebland đánh đến 20lv >davias3>90 lv aslan2 or aslan3 or lowtowr 7>>200lv kanturu2 >>350lv kanturu 2 or 3

Last edited: 6/1/10
    ThaiTuMU thích bài này.
  13. ThaiTuMU

ThaiTuMU <font color=Olive>Invisible</font>

SS4 có 1 số map mới mà trong bảng Move k có, vậy mình có thể vào bằng cách nào vậy Vinh!
    Đọc trên trang chủ chỉ thấy giới thiệu chứ k thấy gi rõ cách vào!

14. có Mấp raklion ban nên wan tâm thôi .Mấp này vào để đánh lấy đồ Ex và đồ khảm mới có bên ss4.bạn đánh lệnh thế này nhé . /Move Raklion thế là vào được.bạn chạy theo sơ đồ vào đánh con nhện ấy.nhưng nhớ là nhân vật của bạn phải khỏe RS cao mới chịu được nó.ko nó làm tình bạn thì mệt lắm :))

ThaiTuMU thích bài này.
  15. ThaiTuMU

Cảm ơn Vinh nhé!
    Bạn làm mình tò mò rồi đấy, quái cao khủng cứ như là Diablo ấy nhỉ?
    Trước chơi Diablo cũng có mấy map và Boss khủng phải dùng mẹo mới đánh đc đánh xong nó rơi đồ ngon!>>>Kiếm đồ ex làm giàu không khó:))

16. mấy lever thì luyện dc skill. luyện ở đâu

17. ThaiTuMU

Vinh có thể cho mình hỏi thêm: trong mấy char bên SS4 Char nào có skill có thể PK hàng loạt!

18. 500 lần trở lên ngày rs được 2 lần.bảo lưu master skill ,1 skill mất 5tr.wilmode để cắm chuột
    nếu con mình có 30 skill thì 1 sét mất 150tr zen bảo lưu ak??

19. -400lv rồi mơi luyện được skill nhé nhưng char fai lam class3 roi.luyện skill ở các mấp cuối
    -1skill thì bảo lưu mất 5tr và tối đa la 200tr.
    -ko nhân vật nào được coi là mạnh nhât hoặc là pk được hàng loạt đâu bạn.chỉ là nhỉnh hơn nhau chút thôi.phụ thuộc vào cách pk và kinh nghiệm cộng poi la chính bạn a

ThaiTuMU thích bài này.
  20. doan720411

doan720411 Guest

sai rồi theo mình là nếu mới chơi thì rs song lên noria lên 20 lv>> davias3 lên 70-80lv>> loss7 hoặc atlans 2,3
    nếu rs cao thì rs song lên noria lên 20 lv>> davias3 70-80lv>> loss7 lên 200>>kantru2 ,3 luyện đến max
    còn ai muốn nhàn cắm chuột thì rs song lên noria đánh lên 20 lv> davias 3 lênlv >> arena vào mãi vip (thầy tu te cái gì gì đó) cắm đấy cũng lành

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi