8 về game zzSoaiCaBVz Thuê full MT

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi me0Lu0iPro, 25/9/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. upload_2017-9-25_14-43-1.png

Các file đính kèm:

2. ở nhà mày cũng nói với bố mày thế nên mày quen đây mà

Kiên99 thích bài này.
  3. con nít có tội tình gì đâu mà lôi nó vào , chửi nhau thì chửi thẳng mặt nhau nhé. Mọi hành vi dùng từ ngữ vô văn hóa tôi cảnh cáo lần 1. Nếu t là mod thì t sẽ nói như thế =)))

Kiên99 thích bài này.
  4. xin chào mình là Quân 222222 mặttttt \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

5. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

Ghét và cực kỳ ghét mấy cái thể loại chửi nhau ko được,thì lôi cả bố mẹ con cái người ta vào để sỉ nhục để xúc phạm.Cái hành động đó sao nó hèn hạ và tiểu nhân đến vậy.Thay mặt đội ngũ ae mod tôi xin khóa cái.môm bậy bạ này lại.

Last edited: 25/9/17
    alitimban, anhvaemctbabyboo đã thích.
  6. Like cho mod, cảnh cáo lần 1 thôi ạ. Làm gì cũng phải có quy trình, ví dụ lần 1 k nghe thì cảnh cáo lần 2. Lần 3 thì baner luôn ^^

7. Like a bót :bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz
    diễn đàn cần nhưng ng như MOD khóa mõm chó chúng nó vào \m/\m/
    Chào cu gì gì ngụy quân tử 222222 mặttttttt nhé 8-}8-}

8. TuyệtTình.Cốc

Nếu chỉ đơn thuần là chửi bậy thì mình có thể bỏ qua đi đc.nhưng cái thể loại chửi nhau ức chế ko làm được gì người ta phải lôi cả bố mẹ anh em bạn bè thậm chí cả đứa trẻ con nó cũng ko tha thì mình ko thể để im được nữa.Cứ nhân nhượng thì lại nghĩ người ta sợ càng được đà lấn tới.

tranthuanbabyboo đã thích.
  9. Như vậy toà án ms có tình tiết giết ng trong lúc tâm lí bị kích động mạnh, từ đó đc giảm án. Hoặc ng có vấn đề về thần kinh kk Mod thấy hợp lí k :))

10. Thằng này chắc gd nhà nó ntn nên nó mới suốt ngày suy luận gd ng khác như vậy =)) Từ con cái ng ta cũng mang ra để nói được thì cũng đến nản anh ạ :)) Cái loại nó muôn đời CC3 ý mà =)) Thằng Rân Trơi nửa mùa :)) Suốt đời dậm chân tại chỗ chứ ngóc được quá cái CC3 đâu :))

11. Ae ngủ nghỉ khỏe đi cãi nhau quá trời
    Tôi chủ ác DL ko thuê MT va cũng chua bao thuê
    Tôi chả thù hằn gì với bên ae PH nhất là với thăng Duy NetCo chả là m cái méo gì cũ ng vào cmt như đúng rồi.Tao chỉ chơi game để vui còn o đâu thì.... quan trọng .khuyên chú mày 1 câu nói thì nói cho đúng người méo ai để cho chú mày nói mãi đâu

12. cơ mà căn bản b ngu bạn giao acc cho nhữnh con chó có lợn vô học thức cơ . lần ;;)này lại giao cho thàng 2 mặt thì ông biết rồi đó . đã gọi là 2 Mặt thì .......
    các cụ bảo rồi con sâu làm bẩn nồi canh
    giao acc cho mấy thằnh bẩn thi chịu đi . đừng nên nói nhiều . kẻo lại mất hình tượng chính chủ ;;)

13. Tôi chua nói gì cả và 1 thành phần ngu học đã tự nhận tao việc méo gì phải hình tượng với cai loại mở miệng ra là văng cút ra như mày
    Câm và cút

me0Lu0iPro thích bài này.
  14. Mod khóa pic đi, chửi nhau ra face mà chửi nhau kk

15. nguoi ta góp ý thì thế này thế kia rồi tức chửi kìa.
    còn trong mắt t thằng chủ acc như nào thì cũnh chỉ vậy thôi . ng ta có câu . ng làm sao thì bạn làm vậy . nhìn bạn của nó mà đoán dc nó . tính bẩn thì chơi với toàn bạn tính bẩn mà thôi . huốnh chi đây là 2 mặt .
    còn bạn thích chửi nhau mình cũnh chả ngán cái L gì đâu bạn . cơ mà căn bản đầu mình có học ko như bạn . ăn nói ko cẩn thận lại bị MOD khoá mõm chó vào đó . cẩn thận !!!!!!
    ^#(^

16. TuyệtTình.Cốc

Tôi không hoan nghênh các bạn chửi nhau.Tuy nhiên đừng nên vượt quá giới hạn của nó,Chủ pic nay có kêu than tôi thiên vị khi cậu ta chỉ đăng ảnh chứ ko hề chửi,vậy tôi xin hỏi mọi người cậu ta xúc phạm đến con cái vợ con của nick babyboo thì đó có phải là chửi hay ko mà con kêu gào.Đúng là da sai con già mồm cái mồm bậy bạ quen rồi ko ai xử lý thì được đà lấn tới đừng bao giờ cố bao biện cho cái sai của mình.Tôi chả biết các bạn là ai mà thiên mới chả vị,vì thế tự mà nhận thức lại đi nhé @me0Lu0iPro

zLovez37babyboo đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi