Thắc mắc Zeus với khả năng phi thường khi đang dính án autoPK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TaoCong, 23/5/20.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Có gì hay ho thì share đi, giữ làm gì :))

2. Thư mục Auto MU

3. Một toppic hỏi xem autopk thì pk dc ở map nào. Rất nhiều ae ko biết vì sao lại vào chửi um lên. Lô phụ khoa ra để nói và dậy đời. Được các bạn giỏi các bạn tài. Nhưng tớ có thèm để ý các bạn đâu. Các bạn cứ việc phụ khoa tiếp đi. Tớ chỉ đợi @fantasymc cho biết map nào pk dc để biết lối mà chơi

4. Cả cái guil chúng mày đội PHỤ KHOA lên đầu mà k thấy nhục à. Lũ rr vừa ăn shit vừa la làng ^^

VuaHaiTaccctungkute đã thích.
  5. À mà mày còn là PHÓ HỘi Guil PHỤ KHOA mà ^^. Thằng rr giả tạo. cứ cho mình là thượng đẳng nhưng thực chất vẫn là 1 lũ hạ đẳng đàn bà khóc lóc.

6. im lặng là sự sỉ nhục lớn nhất, tự sướng đi các bạn. tớ có quan tâm bạn nói gì đâu. tớ quan tâm @fantasymc nói gì thôi. vì vậy bạn cứ thoải mái tự nhiên thể hiện cái nhất của bạn. bạn cái gì chả nhất =)) đổi luôn tên thành Nhất đi bạn

hanminhtien thích bài này.
  7. CAy cú *** nói dc gì thì trả im mõm ^^. CÒn mày quan tâm tới gì fan nói à ^^. Fan lr chúng mày cũng biết rồi, khóc lóc làm *** gì nhiều. GAme của fan fan lr ma trả đc. khóc lóc *** gì. MÀ trước khi khóc lóc xem lại bản thân mày xem. TRong sạch lắm nhỉ ^^

8. dạo này xuất hiện toàn id clone mới chửi bới sợ vl ra chứng nào tật đấy bản chất deu thể thay đổi được

9. Chắc *** gì mày tham gia diễn đàn sớm hoi tao mà ẳng thế. Cu ttưởn chúng mày là bố đời à.

10. Mày biết Im lặng là sự khinh bỉ lớn nhất mà sao chúng mày k thấy fan đang im lặng khi chúng mày khóc à. Đang khinh bọn mày đấy. :v

11. Kệ đi em ơi. Rep làm gì :)). Vậy nó mới cảm thấy thốn. Cái thốn nó chạy từ rốn lên đầu =))

12. Trước khi nói chuyện vs tao thì chúng mày nên về học lại 1 khoá ăn nói đi. K thì nói ra câu nào tao khoá mõm lại câu đấy. ^^ Nói chung cay

13. trình các chú chưa đủ trình :))

14. Ngoài xã hội này cũng thế. dù ở trong tù nhưng nếu tao quen quản giáo thì tao vẫn ra ngoài chơi bt miễn là đến giờ tập trung về là dc haha. 1 khi đã đam mê dù có vài ngày ko dc pk cũng khó chịu vl. Năm nỉ này, dùng quan hệ này, dùng tiền này, đe doạ ko thả bố mày giết cũng có khi ý chứ. chắc Fan sợ quá thả ra tí =))

15. kính thưa bác Fan cùng toàn thể admin ... em kiến góp ý ..mong ban quản trị khóa sạch khóa vĩnh viễn những thành phần autupk autu chạy bãi ... những phần mềm hách xuyên tạc phần mềm bên ngoài vào game
    làm mất giá trị .. của game Mu .. ko đc trong lành ... . để ae chơi 1 sân chơi cân bằng ,. an toàn .. an tâm.. tránh bao che , răn đe thật mạnh .. để làm gương cho kẻ khác . ạ

16. Mày nói vớ vỉn lgi. Múc thôi ko

zzbaokezz thích bài này.
  17. tàn dư mylove này bị đập ko quá 1 tháng rồi chung nó sẽ thể hiện hết toàn bô bản chất nào thì chửi bới nào thì lập id clone thâm chí fb clone để rình mò chửi người khác, các mưu hèn kế bẩn sẽ lòi ra hết thôi. tao nói là 15 ngày nhưng tầm này chắc gì đã cần 15 ngày vì bản chất con người thằng nào như nào tao hiểu quá rõ rồi. xin xỏ cho lắm vào người đông ác mạnh nhưng chơi game làm mẹ gì có não =))

18. ỐI DỒI ÔI CAY QUÁ. CAY QUÁ. CAY KHÔNG CHỊU ĐƯỢC. À ĐẤY LÀ HÔM NAY ĂN NHẦM MIẾNG ỚT.. CHỨ MẤY LỜI NÓI KIA THÌ CÓ ĐỂ Ý ĐÂU MÀ CAY =)) " NGHĨ THÔI ĐÃ THẤY THỐN TỪ RỐN LÊN ĐẾN ĐẦU "

19. sau đây mình góp ý vấn nạn pk . thằng chủ tốp kiện thì nên xóa mấy cái bản autu mu giùm

chứ kiện mà mình vẫn autu thì kiện ai và ai làm chứng :))

chửi các bạn ngu thì tự ái =))

tao chưa thấy trường hợp kiện người khác phạm tội mà mình vẫn phạm tội.

nên lần sau rút kinh nghiệm 1 chút . chứ bọn LegenMU giờ. thằng nào nó cũng autu pk hết rồi

tụi mày cũng tập autu pk lại chúng nó cho 2 bên bớt khóc lại :))

ngày lìn nào cũng thấy 2 guil tốp nó pk chửi nhoẵng hết 4rum sợ mang nhục à =))

20. Chắc mắt bạn có vấn đề. Khi nói chủ top lập toppic mà vẫn để fd auto. Bạn đã đến viện mắt kiểm tra chưa ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi