Yêu là phải.....Chén :->

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Trần Hạo Nam, 12/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đọc xong bài này thấy thằng viết bài này thiên vị con gái nhiều v l kakakakakaka

2. O.o

O.o

c.l.g.t cậu =)) vãi thật ;))

3. Sáng ra vào yahoo thấy nó đăng cái này post lên cho ae xem thôi kakakaka. Theo như bài này thấy có vẻ con " Gái" giờ ngoan lắm ý nhờ =))

4. =)) mệnh vẫn dùng câu " Anh muốn em mãi mãi là của anh " vậy mà vẫn ngon chán =)) chả hiểu sao giờ vẫn còn nhiều em tin câu đấy thế ko bít

5. Mình lừa mãi mà chả đc em nào. ai chỉ cách với; ))

6. Mr.Name

Mr.Name <b>٩(•̮̮̃•̃)۶Mr.Name٩(•̮̮̃•̃)۶</b>

có t ngu yêu mà không chén sướng cả 2 chứ đải phải chỉ nhu cầu của riêng mình.mình chỉ được 1 phần nó được 10 phần :))

7. Cái này đọc r` ;))

8. Tình yêu là phải đi kèm Tình dục thế nó mới tình củm :))
    Mà bọn con gái cứ Á hự ;)) một lần là muốn làm cái thứ 2 :))

9. tình dục là 1 loại tình , là 1 phần không thể thiếu trong cuộc sống :))

10. Chờ đợi là HP mà mấy cái cậu teenboy này ham hố quá đã yêu thì mình đã có ng đó khi cưới về rồi làm j thì làm . có ngày gặp trúng mấy thằng đồng tính về mà tối 2 thằng đấu kiếm :)):)):))

11. Đoẹt. Các bác cứ sang webtretho mà xem :">. ** má các chị em còn ăn nói máu hơn cả mềnh chứ đùa :>

12. Tình Yêu + Tình Dục = Tình Đã Bay Xa
    Tình Yêu - Tình Dục = Tình Bạn ;))

13. tình yêu mà không + tình dục = vào ngục mà ở :))

14. zKiDsAdz

zKiDsAdz (¯`•¸·´¯) Miu (¯`·¸•´¯)

ôi ***! ! ! ! ! ! ! ! ! ! ! ! ! ! ! kinh tóa tơ

15. Không chén thì yêu làm gì ......

16. Có cái câu thế này : Ngồi gần con gái không sờ là ngu - ngồi gần con gái ngu sao không sờ :)) Đã sờ mà không làm tiếp thì hơi phí nhỉ .
    Các giai đoạn phát triển : Cầm tay - ôm - hôn - sờ lưng - sờ tí - sờ bên dưới - á hự ;)) > Các bước trên sẽ tiến hành tuần tự , 1 số bạn trẻ có thể bỏ đốt chạy giai đoạn . Nhưng khi đã thực hiện đc 1 bước thì sẽ có bước sau . Khi quân địch ngăn cản chúng ta càng lấn tới , 1 lần ko đc làm vài lần là đc . Con gái bây giờ dễ ấy mà . Số người như chủ topic nói còn ít lắm :)

17. Đào đâu ra nha này chắc . phúc tổ cho nhà cô kia ^^

18. thế yêu+chén thì vào đâu ở thế cậu :))

19. Thời buổi này công nhận yêu là phải ... ngay không thì không sống được :D:D

20. khi có người yêu bạn sẽ làm ji 1 câu hỏi quá dễ .
    khi có người yêu chúng ta thường đi uống ươợu cùng bạn bè.
    Gọi là Chén Chú Chén Anh.
    Say rồi thì về Chén Chị Chén Em.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi