Thắc mắc "Yêu cầu Fan vào trả lời về Event tân thủ sv 10 MU hà nội ss6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hoangchipvt1992, 10/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi là một games thủ yêu quý MUHN đã lâu năm, Tôi viết topic này trình bày sự việc như sau:

1- Trước kia là: cộng được point tỷ lệ ném box zen vẫn nhiều ko cần đồ ngon và ném box 4, box 5 rồng thiên ko bao giờ ra chaos, blesss, khuân khảm 4 cả - Được phép cộng lại poibnt bất cứ lúc nào khi mà mình muốn (việc này đã phải trả phí công lại point như quy định của ADM) - hiện tại sự việc đã thay đổi : đập box 4, box 5 ra chaos + suol + khuân khảm 4 + bị trừ đi 50% zen Theo lời giới thiệu từ ADM đã công khai thông tin: Boss xuất hiện nhiều và khỏe, bạn không thể nào đơn độc giết boss mà phải gia nhập đoàn đội. Đồ thưởng rớt ra khi giết quái Boss sẽ thực sự có giá trị (đồ thần, đồ hoàn hảo level cao, nguyên tố socket, nguyên liệu giá trị ...). thử hỏi những vật phẩm trên có phải đồ thần đồ level cao, nguyên tố sk, nguyên llệu giá trị không ???

- và việc cộng point mà cày sever 10 point thì ít admin ko cho cộng lai point thì cộng PK thì ko cày đc cộng cày thì ko PK đc. Đây là một hạn chế trong quá trình cạnh tranh boss và luyện LV.

2- Hậu quả và thiệt hại: giờ BQT và các AMD xem đi: Event tháng 5 còn còn 1 số lượng người chơi đông đảo. Sang event này thì sv nhàm chán, các game thủ không có hứng thú khi tham gia event nữa. Anh em mất công cày cuốc mệt mỏi mới kiếm được 1 con boss mà giờ BQT làm như vậy thì em cũng không biết nói gì. Chẳng lẽ Tình yêu của MU HN của em và nhiều game thủ khác chấm dứt từ đây??

3- Yêu cầu ADM (Kiến nghị ADM) : trả lại sv 10 như cũ cho anh em tân thủ theo như thông báo được ADM công khai trên trang website gamethuvn.net *Thưa với các ADM: Săn boss - Kiếm ngọc sk về thì ta có làm giàu được cho bản thân và gia đình không? Vậy mong ADM hiểu cho, việc tham gia vào Event (Sever 10 - sự kiện tân thủ) chỉ là thỏa mãn niềm đam mê với MUHN, Nhưng không thể kết quả lại quá thiệt thòi cho các games thủ như vậy được.

- thay mặt anh em sv 10 tân thủ MU hà nội ss6 : Trân trọng và cảm ơn!

2. tại sao Fan đọc được thông báo này thờ ơ với game thủ vậy ?? . tôi chỉ đòi lại quyền lợi chính đáng cho game thủ thôi mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi