Góp ý Yêu Cầu BQT Tuyển Thêm 1 Trung Gian nữa cho Cụm MU HN

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Trần Quý, 19/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bạn góp ý nhẹ nhàng như này là ổn mà.. toàn gamethu với nhau.. cứ êm đềm như này là đâu vào đó.. mình nghĩ sẽ sớm đc khắc phục trong thời gian tới .. @@

babyhs1102 thích bài này.
  2. bạn chỉ nghỉ cho bạn ko nghĩ tới người khác
    game 1 phần còn công viêc gia đình con cái bác khó chịu thế làm j

3. Bạn nên đọc kỹ top của tôi rồi mới nên trả lời, hay ít nhất bạn trả lời cũng phải có tí suy nghĩ. Top tôi viết ra là Góp ý Để BQT tuyển thêm người trợ giúp Anh trung gian hiện tại, Vì anh ý ôm quá nhiều việc nên công việc chính là trung gian không được thuận lợi như mấy top tôi đã trích dẫn. không những tôi, mà còn rất nhiều người nhận thấy điều đấy. Điển hình như mới có top gần đây đã có ý kiến.

4. Nói như bạn thì Người ta còn gia đình, còn vợ con, nên người ta làm gì chưa tôt thì kệ người ta, Tôi thấy chưa hài lòng thì cũng phải im đi không được góp ý phải không?

ChanHung thích bài này.
  5. Ý kiến này hay đấy vote 1 phiếu
    Nếu thêm trung gian nữa xẽ giảm tải cho anh nhiên và việc mua bán bạc và đồ thê sôi đông
    Mong @Thiên Thanh Hi cân nhắc việc này

6. Làm ăn thì phải có cạnh tranh,chất lượng dịch vụ được nâng cao,khách hàng là người có lợi.

Trần Quýbabyhs1102 đã thích.
  7. Trăng Non

Trăng Non Chiến Binh

cũng chuẩn vote thêm 1 trung gian nữa. chứ 1 mình khá nặng

Trần Quýbabyhs1102 đã thích.
  8. Đấy là bác Nhiên @gamemuvp quá nhiệt tình với anh em gamethu rồi đấy
    Tôi cũng chả quen biết gì bác ý ( tôi ở NB cơ ) nhưng có sao thì nói thế
    Thời gian qua bác ý đã làm việc nhiều hơn giờ quy định GDTG rồi còn gì
    Đằng rằng làm ăn buôn bán GDTG cũng được trả công nhưng liệu số thu
    được có sứng đáng với công sức bác ấy bỏ ra ko ???
    Giả sử bác ấy bây giờ nghỉ làm thì Box chợ trời hà nội lại mất một thời gian
    tìm kiếm GDTG ( giống đợt A toàn @batsababyy nghỉ ấy) mà liệu rằng GDTG
    mới có làm việc 16/24/7ngày liên tục online ko ???
    Nói chung giờ chỉ mong BQT sem sét tuyển thêm Mod smod để giàn trải công
    việc cho các admin mod smod để chuyên tâm làm 1 mảng thì tốt hơn
    Cơ mà muốn tìm một người nhiệt tình am hiểu và có trách nhiệm ko rễ đâu
    => cho nên mới có câu nói " Hà Nội không vội được đâu "

9. Duyệt cho thím 1 phiếu cứ mỗi 1 anh tg làm mõi công việc tóm lại là mệt với game và gd ok

10. thật ra bác @Thiên Thanh Hi cũng là trung gian mà.. phí TGian + phí GD như nhau.. bác Nhiên nhiều việc quá thì chuyển tgian sang bác TTH cũng đc.. rõ ràng có 2 mà mấy ông cứ tưởng 1 là sao nhỉ :D

Trần Quý thích bài này.
  11. Thêm 1 trung gian nữa cũng đc, hoặc @gamemuvp tuyển thêm cho mình 1 phụ tá, những lúc không OL đc có thể ủy quyền cho người kia thực hiện trung gian giúp.
    1 thì thiếu, nhưng 2 thì thừa

Trần Quý thích bài này.
  12. Nói như bạn hay nhỉ
    Bạn là ng mất tiền thế không được quyền đỏi quyền lợi sao.chúng tôi nhờ trung gian là cũng phải trả phí chứ có xin ai đâu.nếu cảm thấy bận thì ghi hẳn khung tgian cụ thể làm việc
    Chứ nghĩ cảnh 20h lập cái top giao dịch mà 23h mới vào đóng dấu ???
    Theo bạn nghĩ là tgian vs chúng tôi k qtrog sao ??? Làm việc dc trả lương thì phải chấp nhận vì trung gian game n k như cuộc sống
    Ae góp ý còn bqt xem xét hay k là quyền của họ
    Chứ cái j độc tài cũng k bao h tốt :)

zViTieuBao, ChanHungTrần Quý đã thích.
  13. Thật ra thì chủ top nói cũng đúng. Khách quan mà nói thì lĩnh vực TG về độ nhanh thì kém xa Long Master và thaisonbn_9x
    Đơn giản vì a ấy cũng phải dành time cho gđ , buôn bán rik j j nữa ấy chứ có phải nguyên MU đâu , mod box , .. Nói chung nhiều cái .
    Thôi thì mong ae thông cảm và a nhiên cũng cố gắng nhanh thêm xíu giúp ae nó đỡ mất time . Vì game gd nhanh là sướng lắm a ah. Máu game mà . Ai chả mong muốn có tiền , có đồ nhanh để sử dụng :)

14. Vấn đề ở top tôi viết là Do bạn giả vờ không hiểu, hay là do lão thiếu có vấn đề?
    để tôi trích lại mấy câu trả lời
    Bạn nên đọc kỹ top của tôi rồi mới nên trả lời, hay ít nhất bạn trả lời cũng phải có tí suy nghĩ. Top tôi viết ra là Góp ý Để BQT tuyển thêm người trợ giúp Anh trung gian hiện tại, Vì anh ý ôm quá nhiều việc nên công việc chính là trung gian lại làm không tốt. Bạn có bệnh vực trung gian hay nịnh hot ai thì tôi không quan tâm, vấn đề là tôi cảm thấy Hiện tại TG quá nhiều việc nên công việc chính là trung gian lại không tốt nên tôi ý kiến. Còn việc làm 16 giờ hay 8h, cái này tôi cũng không quan tâm, vì chẳng ai bắt ep người ta phải làm như thế cả. kể cả TG giờ hành chính cũng ok, nhưng công việc nó ra công việc, không thể làm công theo cảm hứng, hay có nhiều việc khác chi phối là việc chính lại chì chệ. TG làm việc, nhưng hôm căng thằng, TG phải đua top hay đua guild Gọi TG hôm trước, thì hôm sau mới vào xác nhận, Với Bạn thì ok, bạn cảm thấy làm việc như thế là rất tốt. Nhưng với tôi thì làm như thế là trách nhiệm với công việc chưa cao, Tôi thấy chưa hài lòng nên tôi ý kiến có được không? Hay là ý bạn là dù tôi thấy chưa hài lòng cũng không được ý kiến?

ChanHungBảo Vy đã thích.
  15. Thắc mắc là Id @yeuemngannamhy có phải trung gian không mà mình thấy trên top mà trả bao giờ thấy trung gian.

16. Nói thật chứ mình cũng ko thích cách bạn diễn đạt ngay tựa đầu tốp đã " Sốc " rồi
    Còn nịnh bợ ư ??? Cậu cứ sem soi tất cả những bài viết từ trc đến nay của tôi đi
    Xin thưa tôi chưa từng nịnh bợ ai ở cái diễn đàn này vì " 2 bên cùng có lợi ích "
    Cho nên nếu có ai đó nói tôi nịnh bợ cho ai đó thì hãy sem sét lại bản thân mình trc
    Nhưng bạn cũng nên đặt địa vị của bạn vào địa vị của người khác rồi hãy phán sét
    Bản thân tôi làm quán game nên tôi cũng hiểu rất rõ ko thể ngồi máy 20/24h/7ngày được
    Bạn nói đúng khách hàng là thượng đế nên có quyền đỏi hỏi nhũng dịch vụ tốt nhất
    Theo tôi thấy bác ý đã làm rất tốt cho đến khi bác @saivado1 nghỉ việc ( Khi tôi nhắc đến
    cái tên này sẽ ko ít ae soi và cũng xin thưa rằng con ng ai cũng mắc lỗi hết mắc lỗi thì sử
    phạt v.v.v nhưng cũng ko thể phủ nhận công sức của ng ta được) thì bác @gamemuvp
    phải dảm nhiệm thêm nhiều nhiệm vụ khác . Tôi cũng đồng quan điểm với bạn là mong BQT
    sem sét tuyển thêm mod smod v.v.v để đảm nhiệm những vị trí còn thiếu
    Tôi xin viết tới đây thôi và câu cuối cùng tôi muốn nói trong Tốp này là
    => HÃY ĐỨNG TRÊN LẬP TRƯỜNG CUẢ NGƯỜI KHÁC TRƯỚC KHI PHÁN SÉT

Em Về Đi thích bài này.
  17. Gớm mặt chưa ông em lại định theo bước saivado lần mò từ trung gian, dần dần kiểm soát muhn ah? Kinh nhẩy chú cứ văn vở thích tham gia bqt thì nói bầy đặt làm gì. Mày ko khá đc đâu e ạ

zViTieuBao, kocogiEm Về Đi đã thích.
  18. Bạn xem lại cái top tôi viết, là phán xét hay là gop ý. bạn đọc top rồi trả lời đúng như kiểu không có lão, bạn nghĩ chất lượng dịch dụ không tốt thì bạn có quyền cấm người ta góp ý hay sao? Mục đích của tôi cũng là góp ý cho nó tốt lên nó là xây dựng chứ không phải cái kiểu đứng 1 phía rồi nói người ta phán xét theo kiểu của bạn, theo ý bạn là trung gian làm việc có lúc này lúc kia, lúc tốt lúc xấu, lúc xấu thì tôi không được quyền góp ý cho nó tốt hơn, bạn nên động lão 1 chút.

19. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Mình ứng cử bạn @Bợm. làm Super Mod nhé.

kocogiBợm. đã thích.
  20. Đấy là việc người ta, ông cay cú cái gì mà vào nói như thế. đừng có lấy tư tưởng của mình mà áp đặt cho người khác như thế trẻ con nó cười cho ông ạ.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi