Yêu Cô Bạn Thân

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi tran chanh ton, 1/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Số em rõ nhọ hết chuyện yêu con nhỏ bạn thân từng đêm nhớ từng đêm thương đến khi chín quả quyết định tỏ tình thì lại thêm được đứa e gái... E buồn quá :((:((:((

Võ Ngọc thích bài này.
  2. em gái cũng được mà cậu, cứ quan tâm nhiều rồi em gái sẽ chuyển thành người yêu :D

3. nhường bạn kia cho mình :))

4. ngỏ hết hai em luôn.nếu đc thì quẩy hết.357.246

5. cứ tỏ tình đi sịt nhiều rồi cũng có lúc thành công thôi, tớ ngày xưa tán gái xịt vô đối về sau exp tăng dần là cưa được ngay, chưa được e nào yêu thì phải từ từ, cứ tán những e xấu xấu chút rồi nâng độ xinh lên dần :))

6. Chuyện của mình hồi cấp THPT 2 mình ngồi ngay trước cô bé ấy hay trêu hay nói chuyện thỉnh thoảng đổi chỗ ngồi cạnh nhau . Đi học hay tan học toàn đi cùng nhau dù chỉ có 1 đoạn vì nhà cố bé gần trường . Đi học thêm cũng ngồi canh nhau . Về sau thành đôi yêu nhau đc 1 năm xong rồi giận mình vẫn ngồi ngay trước cô bé mà hồi đó chẳng ai chịu ai im lặng mãi . Giờ nghĩ lại vẫn còn cảm thấy sao sao 7 năm rồi :))

7. Cá nhân mình lại ko thích gái xinh ( đương nhiên là xấu cũng ko thích rồi cứ thích kiểu bình thường giản dị 1 tẹo ) xinh chỉ ngắm thôi chứ chả có cảm hứng muốn làm quen :))

8. chuyện của các bạn cứ như trên ophim ấy.lãng mạn thật

9. hỏi nhỏ e nó xem có suy nghĩ gì về việc " loạn luân" :)

cuunon thích bài này.
  10. quì với thánh này rồi :D

11. Sullivan

Sullivan Tân Thủ

Nhọ quá rồi!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi