8 về game Yên Diêu con cave rẻ tiền

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi socklamnha, 20/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. socklamnha

socklamnha Tân Thủ

Yến Diêu 1 con cave rẻ rách nhất trong mu hiện nay mang trong mình cái tôi rất lớn. lúc nào cũng mang cái đội hình săn kundun hùng bá của mình ra khoe . nhưng mà thực chất ra toàn mưu lợi cá nhân là nhiều. nếu ko có mấy hàng tóp như câu ấm emperor thấy gì chưa haianh82 vs cái hàng tóp khac đi bảo kê thì nó cũng chỉ là 1 đống ***. thử hỏi mấy thằng hàng tóp như chúng mày suốt ngày đi kundun medusa cùng nó .nó có chia phần cho chúng mày ko hay toàn mưu lợi cho nó. tao thấy có đứa đi cùng săn đồ suốt ngày cùng mà có khi cả tuần 10 ngày mới dc 200 bac của nó. nay đã chán và bỏ đi .thử hỏi 1 ngày 4 chuyến kundun 1h medusa nó kiếm được bao nhiêu. ít nhất cũng 7-8 món đồ thần bỏ rẻ cũng được 3-4k bac. mà nó co chia cho chúng mày ko. hay chỉ với cái lý do dạo này ko bán được đồ chưa có bạc. rồi dần để lâu *** trâu hoá bùn giờ thành của riêng nó. đông thì 7-8 nguoi mỗi nguoi cung dc 3-4 ttăm bạc 1 ngày .thế nó có send cho chúng mày ko. tao post bài này để mày xem xét lại cách sống và mấy thằng hàng top cũng tỉnh ngộ đừng đi làm chó săn cho nó. nếu muốn làm chó săn cho nó thì bảo nó trả công ae chúng mày xứng đáng. đừng có muu lợi cá nhân. .hết

GiaVoChet thích bài này.
  2. A hùng nào đây vậy :D ?

3. cứng :D

4. Thanh niên cứng 2015

5. chắc là người trong cuộc mới nói đc những lời thật lòng như này

GiaVoChet, El Gringo[D] A.C.E đã thích.
  6. 1.Rất hót và hít.nào các a hùng hay đi cùng yendieu tự vào phát biểu cảm tưởng cho khách quan nào.
    2.trước cũng chỉ 5 người đi săn.h hôm nào team cũng tầm 22 người( ai là người bỏ săn)
    3.tôi k cần biết bạn là ai.nhưng đừng dùng võ mồm vs mấy topic kiểu này vs tôi.để xem bạn làm dc gì
    4.medusa trước có mấy bạn F ks.h thì nghỉ.kundun chắc home cũng sắp nghỉ
    5.việc chia chác chiến lợi phẩm ntn cũng là việc của tôi( tôi chưa thấy ae nào kêu ca gì vs .tất cả đều có nkgd và tôi đều ghi rõ ngày săn) tôi học kế toán mà

7. sao dạo này nhiều tin HOT thế nhỉ . bác này là ai mà cay cú thế . bị ks nhiều nên ức chế đây mà

chucvtt90 thích bài này.
  8. -Tôi ol arena .gặp team của tôi thì các bạn đua nhau bảo mấy ông anh vs. Bạn tôi là chó săn là tay sai này nọ.cuối cùng thì sao ai bỏ pk k
    -bjo boós k giữ dc định dùng cáibtrof rẻ rách này à.định làm gì nhau.chính xác là làm dc gì nhau
    - cầm 1 đống top mà óc tòan bã đậu thì cũng k = tôi cầm ttd đâu

9. YenDieu hay đc lên TRANG CHỦ nhỉ. chắc chủ TP cũng từng tham gia săn cùng..

10. Chưa bjo dc đi cùng:) tớ đi tớ phân công rõ ràng nên ai nghỉ tớ biết
    Đây là 1 hiện tg gọi là ghen ăn tiếc ở.
    Viết lên đây rồi thì mạnh dạn cment tên nv từng tham gia săn bos xem nào

11. chủ TP là EF ThuỳTrang

12. Hết Ngọc Final lại đến YenDieu, khả năng Nam ấm lại chuẩn bị tiếp theo, Mình đi săn lại đêck phải vì chia chác j mà chơi mu lâu lắm rồi jo mới được gặp em Kundun, chỉ những người trong cuộc mới hiểu =))

chucvtt90 thích bài này.
  13. Còn cái này nói nốt
    Tôi chưa ngủ cùng bố bạn hay mẹ bạn nhé.bjo có video hay JAV quay dc cảnh quan hệ của tôi vs bố hoặc mẹ bạn thì lúc đó hãy gọi tôu là cave

14. Đi săn cái này có cần Soul ko nhỉ lúc nào cho AE đi cùng cho biết nhé. hi hi

15. Dạ vâng.thuytrang cũng nghĩ bạn ấy là idol.lập nguyên 1 guild toàn ef
    1 .thuytrang
    2.BichHuong
    3.zHienTamz(do bị pk trốn từ home sang)
    4.VANGQUYEN
    5.pijo( đã bán acc)
    Team mạnh đấy.sao phải bán acc bán đồ bỏ săn medu thế
    Cay cú nên làm liều à

16. Chuẩn luôn.thấy cment bảo cậu là chủ top nên nói vậy

17. Thực sự mà nói, chủ top nói thế cũng ko đúng lắm. Mình hay pk với yd nên cũng biết thế này, ok hắn tham thật nhưng phải công nhận đội hình hắn mạnh. Nếu muốn duy trì thì phải Hoặc là hắn nịnh khéo nên hàng top theo nhiếu ( khả năng này khó vì hàng top thường là cày thuê nên mới có thời gian đi săn với hắn nhiều như thế , mà đã cày thuê thì xin lỗi chả có kiểu nịnh anh đi săn với em rồi em khen anh đâu: hoặc là chia công bằng.

chucvtt90 thích bài này.
  18. socklamnha

socklamnha Tân Thủ

tao hỏi mày săn được ngày nào có chia cho ae luôn ko hay tao nói sai. ngày nào tao chả gặp bọn mày tập trung săn ở lot 0 . chủ acc VANGQUYEN ngày xưa chắc mày còn nhớ

19. K tham đâu vịt.pk là để giữ quy củ thôi
    Săn bos tớ chỉ ol dc vài tiếng Thối.còn lại là ae săn
    K ai là hoàn hảo,nếu hoàn hảo bạn đã thành phật.có lỗi ttì sửa.còn tôi chưa bao giờ hổ thẹn về cách sống của mình

20. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Có lợi ích sẽ có PK thế thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi