Thông báo Ý kiến về chức năng mới : khóa chat

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/6/15.

?

Bạn có mong chờ tính năng này ko ?

Poll closed 3/7/15.
  1. Có, block mấy đứa hay chửi cho bõ ghét, tốn ít zen cũng được

41.6%
  2. Không thích cái này, chửi nhau mới vui

58.4%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bác Fan cho em hỏi chút a. Khoá accA là sao hả bác. Em Có biết acc của họ là gì đâu.

2. accA và accB, cái này là tên acc hay tên nhân vật, nếu mà là tên acc thì thánh đỡ

3. tốt nhất là chúng ta cứ như bt chủi nhau mới vui còn bác fan đưa ra cái đề nghị kia khong khả quan cho lắm zen thì đắt bác mà làm như thế thì chết ae nào nghèo khổ thôi :-s:-s:-s:-s

4. tưởng bác Fan hỗ trợ game thủ khi xuất hiện tình trạng chửi bậy,các hình thức vô văn hoá.
    Không ngờ bác lại đặt vấn đề kinh tế thì ai dám chơi.
    A cấm B khi B có các hình thức phi văn hoá.và phải có bằng chứng,nếu ko có bằng chứng B tố cáo để block acc A trong 10 ngày...........

5. Vớ vẩn, câu zen không tán thành.

6. thế e biết mỗi tên nhân vật còn tên acc thì không biết... thế thì khoá kiểu gì nhỉ

7. B trả thù A thì chỉ nên mất 5m thôi @fantasymc ơi

8. vậy nếu không muốn mất zen chỉ cày và cày cứ để cho chửi nhau tý mới rôm còn khoá những từ thô tục laik là được mà Fan

9. Thôi cứ để đó đi anh khóa làm gì mất vui cầy rs cầy sk cầy pk cầy thịt thần mã ít ra lắm lúc nhìn tụi nó chửi nhau tóe khói lửa vuj như hội cả sv nhảy vào g anh cko khoá thì puá tội ak mất vui mất hứng gjảm njềm vui đj bao nhju

10. Theo e. Admin cứ để như mọi khi. Có pk, có chửi nhau để người thua mới ức chế. Mà ức chế nhiều =>> phải cố gắng khủng hơn , pk nó và chửi lại nó :P

11. Zen lại vào tk Admin à :))

12. ý kiến cũng hay nhưng tốn zen quá

13. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

thay vì thêm cái này thì đi làm cái tính năng phát triển mã ưu tiên sẽ hơn

CanYouFeel thích bài này.
  14. honamh33

honamh33 Tân Thủ

sau vụ này adm kiếm đc ối zen rồi đây,mấy thánh gen ăn tức ở nhau kiểu j cha khoá chát

15. thế này thỳ cũng bó tay :) B không có quyền gì để khóa chát A lại !! B không làm gì thỳ A cũng chả chửi lại !!
    Chửi lại là cách người xả bực tức . xả streesss bla bla....

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi