Thông báo Ý kiến về chức năng mới : khóa chat

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/6/15.

?

Bạn có mong chờ tính năng này ko ?

Poll closed 3/7/15.
  1. Có, block mấy đứa hay chửi cho bõ ghét, tốn ít zen cũng được

41.6%
  2. Không thích cái này, chửi nhau mới vui

58.4%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sao lại có mục trả thù lại... thế này khác gì đốt zen, ko vui lắm.

2. Mấy ông đề nghị cấm nói tục ở Hà Nội thấy chuối lắm rồi : nào thì người HN thanh lịch này nọ , có mà làm được =)) , fan đừng áp dụng ý đấy vào game ;) game phải có cãi cọ nó ms vui

3. Khóa kiểu này để admin đục nước béo cò à? Có phải con nít đâu mà ko nhận ra admin muốn chuộc lợi về mình dựa trên những vụ cãi nhau của ae game thủ =))

Thanh.Tung thích bài này.
  4. ý kiến này cũng được mà :D

Zen cũng là bạn nhặt ra trong game từ admin đấy , không phải bạn tự nhiên bỏ tiền ra mà nói như thế :)

Last edited by a moderator: 27/6/15
  5. Mình ko phải dân nhặt rác. Zen phải bỏ tiền ra mua. Hiểu ko?

6. đưng nói là là không nhặt 1 xu zen nào , đây là 10 triệu với 5 triệu chứ không phải 10 tỷ hay 5 tỷ :)

7. Cứ để như cũ cho tự nhiên a Fan à.

8. Vài zen nhặt đc ko đủ cho tôi pk 1 chuyến arena. Ko hiểu chuyện thì dừng nói leo vào. Thôi nhé

9. anh bỏ cái auto máp PK và mở lại cái vé số master là anh em mừng , đừng vẽ những thứ vớ vẩn này ra anh ạ

10. top 1 MU cũng còn auto nhặt Zen , ông thể hiện điều gì ở đây =))

11. Nhạc nào cũng chơi được. :">

12. chỉ khoá post và gens ko thiết thực lắm

13. Thực ra theo em nghĩ anh có thể áp dụng, bởi vì cái này ko có ảnh hưởng đến ai hết, ai thích sử dụng thì sử dụng thôi mà. anh chỉ đưa ra toppic là thông báo có sự kiện như thế. còn anh em thích thì sử dụng, không thì thôi.

14. Chắc anh em không ít lần bực mình vì phải thưởng thức những câu chửi khó nghe. Tôi dự kiến áp dụng tính năng khóa chat như sau :

1. A muốn cấm không cho B nói trong vòng 10 phút : gõ lệnh khoa accB và trả phí 10 triệu zen
    2. Sau khi B bị khóa sẽ nhận đc thông báo bị A khóa, sau đó ko thể post bất cứ thứ gì trên kênh thế giới, thì thầm và chat trực tiếp
    3. B muốn mở khóa cho mình có 2 cách
    + Cách 1 : đợi sau 10 phút sẽ tự động mở khóa
    + Cách 2 : gõ lệnh mokhoa và trả phí 5 triệu zen
    4. B có thể trả thù bằng cách gõ : khoa accA (phí 10tr zen)

Mời anh em góp ý kiến
    tại sao khi có tp tố cáo chửi bậy + bằng chứng cụ thể thì fan ko vào giải quyết , fan nghĩ ra cái trò này thì chết ae à ,người ko văng tục hay chửi bây mà chỉ đi pk => bị nó ghét => nó cho block chát => mất zen
    tôi thấy phương án a đưa ra là ko hợp lí ,nếu có thể hãy để như ss3 ,cứ có = chứng 3l trong 1 tp là block chát 1 tuần , nhiều hơn 3 thì block 15 ngày ...

15. Quá nhảm nhí :D

16. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Thằng A có tiền, thằng B không có: thằng A thấy con chó nhưng lại bắt thằng B gọi là con mèo rồi phi vào mồm nó 1 xấp là đây sao =))

17. Góp ý là chỉ mình ko thấy người đó chat thôi, coi như mắt điếc tai ngơ, ko chấp, chứ khoá kiểu như Fan thì mất công gõ lệnh

18. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Lên nhơ Vip là cấp dưới của Fan nhé

19. cứ để như hiện tại là thấy OK. bỏ cái này đi đai ca

20. cứ để nó diễn ra tự nhiên vẫn hơn

21. thế thì ko vui

22. thì mình mong muốn như cũ mà :D

23. Fa thế nào mà ra chính sách ae fan đối thế nhở ;))

24. Thế này lại tốn zen rồi, tốt nhất là kệ nó, nó viết nó tự đọc .

25. Game là cũng phải chửi nhau mà :D...., làm này ko hay lắm :D

26. bườn cười nhỉ.bị khóa xong mở khóa xong lại trả thù xong khóa tiếp

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi