Thông báo Ý kiến về chức năng mới : khóa chat

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/6/15.

?

Bạn có mong chờ tính năng này ko ?

Poll closed 3/7/15.
  1. Có, block mấy đứa hay chửi cho bõ ghét, tốn ít zen cũng được

41.6%
  2. Không thích cái này, chửi nhau mới vui

58.4%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vote cho bác 1 phiếu phản đối, chửi láo thì phải mất zen, đây bác còn cho ng ko chửi mất zen haizz [-X

2. lại đánh vào zen rồi :D cái này anh nên bắt thằng mở khoá tốn zen hơn mới đúng :))

3. Vd: arena 15p, nếu khoá thì khoá luôn 15p
    Ng mua khoá mất 10m mà ng đi đánh chìa mất 5m, thế hơi vô lý, gặp phải thăngf hay troll nó mở 10 lần thì ng khoá muốn khoá mất 100m còn ng mua chìa mất 50m, ng muốn khoá k khoá đc còn mất thêm tiền -› chả đạt đc mục đích j mà còn mất nhiều tiền hơn!
    Theo e, bác cứ cho ae lập topic, có hình ảnh chứng minh hoặc video chứng minh 1 char nào đó chửi bậy, ng bị gán chửi bậy có quyền phản đối lại bằng cách đưa ảnh chứng minh ngc lại (bị ng kia chửi trc nên chửi lại) suy xét rõ ràng ai chửi trc thì khoá chat trong 1 - 3 trận arena hoặc khoá chat 1 ngày...
    Như vậy sẽ k gặp những trận arena câm
    Tất nhiên, ai bị khoá chat sẽ đc thông báo để ra diễn đàn đọc bài tố cáo + rút kinh nghiệm

4. ko ai tự nhiên đi chưi nhau đâu fan ạ, như mình chỉ chửi khi bị nó cắn Thần mã hoặc cứ thấy acc chính cắm chuột là lên bem TTD mấy loại rẻ rách thế thì phải chửi anh ạ . anh lên để nguyên như này đi "KHÔNG CÓ LỬA LÀM SAO CÓ KHÓI ! không ai bị điên mà tự nhiên đi chửi lung tung "

5. nói trí không phải nhưng lẽ ra chức năng này chỉ nên có giữa 2 acc hoặc nhiều hơn đang tranh cãi hay chửi nhau thôi chứ, với lại 10p là hơi ít, nói thật đọc xong cái thông báo này thì cơ bản anh Fan vẫn là Ngư Ông Đắc lợi tôi nghĩ cứ để tự nhiên thôi, tôi cũng không thích kiểu chat chit chửi nhau trong game đâu, nhưng game cũng như cuộc sồng bên ngoài đó là điều hoàn toàn bình thường có thể xảy ra, Văn hoá game là do các gamer thể hiện, vậy người có văn hoá thì dùng lời hay ý đep, nguòi không có văn hoá thì sẽ xảy ra tình trạng như vậy, có ai dám khẳng định mình sẽ không nói tục chửi bạy 1 lần đâu, ý kiến vậy thôi, nhà đủ gạch xây rồi ae đừng ném đá,

CanYouFeeltungkute đã thích.
  6. .
    A ko làm gì đc phải mất công mở khóa 5m rồi quay sang chửi nó, sau đó khóa chát B cho bõ tức thì mất 10m.
    vậy là mất toi 15m mà ko đc gì, hơn nữa gặp thằng ko biết tên acc thì làm đc gì nó.
    Tính năng này không ko hợp lý.

A Fan chỉ đưa ra ý kiến mà từ trước tới giờ moi người hay kêu ka thôi,
    cảm thấy hợp lý thì ủng hộ, ko thì bình luận cho thoải mái dễ nghe
    chứ các bạn cứ nói lợi lộc gì cơ chứ, người việt nam vốn thật thà nên dễ gây hiểu lầm, mất lòng nhau.

diễn đàn dạo này hay lác quá, gửi 1 bài toàn ra 2

Last edited by a moderator: 27/6/15
    saivado1tungkute đã thích.
  7. trùm chửi bậy thích sao đc :))

nghoandd thích bài này.
  8. Khoá đê, có mấy thằng PK thắng thì chửi, thua thì khóc, nhức hết cả đầu, vote 1 phiếu cho bác Fan

9. ông sem trongg aem tôi chửi ai ko=)) nó chửi thì phải chửi nhé chắng nhé để nó chửi mình ko chửi lại nó

10. Hay ủng hộ cho fan 1 ý tg chiệt mồm bọn sủa bậy

11. Thé này zen cú vào ttui quỹ adm ah. Cư đẻ chủi bới cho vui tai
    Tưởng fri thì còn đc đấy 10m zen thằng giầu chơi đc mãi.

12. Như này game sẽ càng nhạt acc sẽ càng xuống giá. Game thủ sẽ k đc ức chế đầu tư acc khủng và đồ vip . Nên pỏ ý kiến này

CanYouFeeltungkute đã thích.
  13. Mày cug giong ý tao ghê. Chủi bới vui tái phết kiểu như *** ý @Thanh.Tung

14. cách tiêu tiền mới cho những anh hùng bàn phím :D

15. Đù mà mày tao ít chửi lắm. Pk với tao mấy năm k biết tính tao à

16. Nếu bị B bị A khóa sẽ càng ức chế hơn và sẽ chửi nhiều hơn khi có thể, đương nhiên là tốn zen và con buôn là người chiến thắng :))

Thanh.Tung thích bài này.
  17. Tốt nhất là bỏ chức năng này đi. K khả thi cho lắm

18. Thế nhỡ ko phải chửi nhau mà là do thù oán cá nhân người ta thích khoá mình thì sao hả Ad :(

19. ý tưởng này k đc thiết thụưc cho lắm

20. Đã chơi là ko ngại bất cứ thứ gì? pk ko đc thì pk bằng võ miệng vậy

21. cái này ko dc ỏn lắm bác fan ah game phải pk vs chửi nhau mới vui,tằn sức hấp dẫn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi