Góp ý Ý Kiến Riêng Của BẢn Thân Cho BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi chjfnho, 25/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Rất cảm ơn các mem đã vào đọc...e k mong là tất cả những ý kiến của mng đều đc đáp ứng 1 cách hoan chỉnh nhưng đây chi r là 1 bài ý yến nhỏ nhưng lại k được 1 thành viên của BQT nào ngó ngàng ngoài những tv kì cưu như bác Online92 hoặc Trang...Kelly...e nói thật..mu k phải là cái game duy nhất để cho các gamethu có thể hội tụ 1 cách vui vẻ..Chỉ có tâm huyết mới có những ý kiến phản hồi như thế.có thể lời lẽ còn chưa hay chưa có tính xúc tích nhưng đó là cái ý kiến thật lòng của bản thân em với 1 mong muốn game có thể phát triển như cái thời kì đỉnh cao của nó trước đây..Một ý kiến nhỏ không được phản hồi thì có lẽ các member cũ đã nghỉ game trong đó có em không nhận được bất kỳ ý kiến nào từ các anh thì cái tâm huyết và cái đam mê trỗi dậy khi viết ra những dòng trong tp này đã nguội dần rồi.Có thể e chẳng là bất kì điều gì to lớn trong cái game mà e coi là ngôi nhà thứ 2 này nhưng ít nhất nó cũng là 3 năm theo đuổi cái con đường đam mê đó
    Dù gì đi nữa cũng cảm ơn tất cả các mem đã tham gia bình luận với nhiều ý kiến..e xin CloseTopic

2. một ý kiến hay

chjfnho thích bài này.
  3. LiKE . 1 Phiếu

chjfnho thích bài này.
  4. like

chjfnho thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi