Ý Kiến Của BMW Đề Nghị GM_Tùng Đọc

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BMVV, 29/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nếu có vật giá trị = SJC thì phải nói thật mem chúng tôi rất hoan nghênh nhưng cũng phải nghĩ cho BQT chút bạn ạ lỗi này chưa fix song đã làm chương trình mới rồi lại fix thì động đến đâu cũng là lỗi tức là 1 game toàn lỗi liệu các bạn có chơi đc kô cái gì thì cũng phải từ từ mong rằng sẽ có sớm nhưng kô có lỗi ^^

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

con gàaaaaaaaaaaaaaaaa có acc nào ko chơi rs khoảng 5x cho tôi cày voeis nào;))

3. BMVV

BMVV Guest

Đấy là ý kiến của mình để mọi người đỡ mệt mỏi trong giao dịch thôi,mong là có sớm ngày nào tốt ngày ý.Không thì cũng khó sống trong game lắm !

4. nhok_lak

nhok_lak Guest

e cóa 1 k0n dk 57 lầ nè nếu mún cày pm e CharacterMG nh0k_lak hoac YH! nh0k_k_du0c_kh0c_diva

5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

thank nhé.Nếu chú em hảo tâm thì anh thank phát nữa.Đang muốn chơi Dk lấy lại phong độ Pk như xưa ấy mà;))

6. em nghĩ ý của BMW là , adm bán B + S trong wed shop ấy, SJC có thể nạp , còn zen thì phải cày vật vã mới có , mà chị BMW còn có con nhỏ ;)) ( chém thế ) time đâu mà đi cày zen

7. àk mà ss3 ==> ss4 cũng có các tính năng như BV , hay chị chuyển qua đó đi , bên đó đồ dễ kiếm hơn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi