Ý Kiến Của BMW Đề Nghị GM_Tùng Đọc

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BMVV, 29/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. BMVV

BMVV Guest

Game này rất hay và thu hút nhiều người chơi cả trai và gái đều thích nhưng cũng có nhiều điều bất cập quá.BMW nghĩ chuyện đồ trong game không có vấn đề gì,nhưng có một cái rất đáng buồn là công việc giao dịch trong game rất khó vì không có lòng tin khi không gặp mặt.vì sao ạ?vì Admin không cho một cái gì đó đáng giá để mọi người thực hiện giao dịch trong game,giao dịch bằng B hoặc S BMW thấy khó quá vì người mới chơi làm gì có mà giao dịch.Đề nghị admin nên cho đổi SJC = một hiên vật gì đó có giá trị trong game để mợi người giao dịch trong game thì tốt hơn.Người mới chơi có thể nạp thẻ quy đổi SJC thành hiện vật gì đó để người ta vào game mua bán sẽ tốt hơn và thu hút nhiều game thủ hơn.=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

game này con gái hầu như ko có còn đâu toàn gay với con trai thôi;)) hiện vật trade thì có lẽ hơi khó :D

3. Shop có bán vật 100m để giao dịch rồi đó

4. BMVV

BMVV Guest

game nào chẳng có con gái và con trai
    hiện vật giao dịch có gì khó đều do bàn tay con người làm ra cả?
    chủ yếu là ADmin có làm hay không thôi,đúng không ạ !
    BMW có hiện vật giao dịch sẽ tốt hơn cho người chơi nhàn hơn thôi
    không được thì cũng có ai kêu đâu?
    được thì tốt hơn,thu hút nhiều game thủ hơn,bạn chọn cách nào hả tocbacvip?

5. BMVV

BMVV Guest

hiện vật 100m để giao dịch không có gia tri cao nên cần một hiện vật giá trị hơn cái đấy!

6. Xinh_Vodoj

Xinh_Vodoj Chiến Binh

MU có bán B trong chợ ảo không vậy ?

7. BMVV

BMVV Guest

Làm gì có mà bán tốt nhất là cho một hiện vật giá trị vào game để moị người giao dịch như vậy là tốt nhất !

8. Đã có hiện vật 100 triệu , mỗi lần giao dịch max = 3.2 tỷ +99 triệu . Vẫn ko thể trade đc B hay các món đồ khác ?
    Món đồ đại diện SJC , tôi sẽ bàn tính lại sau với GangterMU. Hy vọng có thể làm đc

9. BMVV

BMVV Guest

Nói chỉ là nói nhất là GM của game thì nên làm nhiều hơn nói
    Tôi khẳng định là quý vị làm được nhưng quý vị không muốn làm chứ không phái nói câu hy vọng là có thể làm được.Nghe nó mong manh sa vời quá ông GM_Tùng ạ !
    Không làm được thi nghỉ đi đứng làm GM nữa !

10. BMVV

BMVV Guest

MU Là game hành động chứ không phải game nói hay như audition
    Nên người quản lý game cũng phải hành động giống như tên của game.
    BMW nói như vậy có đúng không ạ !

11. mod thỳ phải hỏi ý kiến cua GM chứ
    anh tùng đâu phải GM :))

12. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Tính năng thì phải chờ đợi thôi. Nếu mở chợ ảo thì cần sự giúp đỡ của Bác Fantasymc , nhưng bác ấy còn bận bịu cho việc Update 1.0L và SS3 . Ít nhất phải ổn định trở lại mới nhờ bác ấy làm đc.
    Còn vấn đề giao dịch Bạc ngay trong Game thì ko đơn giản tí nào: Ngoài việc Code , thì việc test bug hết sức quan trọng . Nếu xảy ra lỗi : Bug. Dupe .... thì MU sẽ die ngay lập tức. Không phải chúng tôi ko muốn làm, nhưng những cái gì 50/50 thì chúng tôi sẽ ko làm. Thà ko có 1 tính năng còn hơn chết một cái MU.
    Chúng ta đang Update từng ngày bạn ko thấy ư ? Mà bảo chúng tôi ko hành động chứ : Mà chúng tôi càng Update thì các bạn càng mơ hồ : Cả việc mua đồ chỉnh ngôn ngữ CashShop đối với bạn đã điều khó khăn. Thậm chí việc Patch dữ liệu data bình thường, đối một anh em đã là điều không thể.
    + Hiện tại đã có vật phẩm 100 tr : trade trực tiếp trong Game là cơ sở rất tốt để các bạn giao dịch , đổi chát cho nhau. B.S.C giá Zen thì ko còn vấn đề lớn nữa. Ko có mấy MU làm được điều chúng tôi đang làm đâu.
    + Còn vấn đề thực hiện trao đổi Bạc bằng vật phẩm thì tôi phải suy nghĩ lại xem có chắc chắn hay ko ! Mu chúng ta vật phẩm rất nhiều nhưng vật phẩm nào để Trade lại là điều khác.

13. đợi ADM Cường Fan update 1.0 ss3 thỳ kêu bác ấy crack lại bản skilltest.bmd để DL Sum đánh nhanh với đạp ngựa nhanh 1 tý

14. BMVV

BMVV Guest

Nói ra nhưng khó khăn thì ai chẳng nói được cái gì chẳng có khó khăn cái gì chẳng có những bất cập.MU này chơi cũng được khá lâu từ ngày bắt đầu đến giờ,nên phải nâng cấp nhanh chứ,không thì sao đáp ưng được nhu cầu của game thủ.BMW nói vậy có đúng không a.!

15. hix 3` chị nói ác quá,ai chả muốn game có nhiều người chơi,thì họ mới kiếm được nhiều,vấn đề không đơn giản như bà chị nghĩ đâu,quản lý game đã khó rồi huống chi việc edit game theo ý mình,MU là game bản quyền của HQ,nếu mình edit được thì cần quái gì phải mua BQ của nó

16. Xinh_Vodoj

Xinh_Vodoj Chiến Binh

MU này ADM nhiệt tình thật .
    Có khi chuyển sang đây chơi !

17. Bác Gangter nói rất đúng,phải ai trong nghề mới hiểu được nỗi vất vả của 1 ADM,em thấy đội ngũ ADM làm việc rất tố rồi,MU này đâu phải như FPT mà có cả 1 đội ngũ fig bug

18. kotex nịnh kìa =)) này thì 20 kí tự này =))

19. đúng đúng ! phải làm món đồ có thể quy đổi ra SJC thế mới thu hút anh em lại chứ ^^

20. không phải em nịnh,đấy là sự thật anh à,MU FPT cả 1 tập đoàn nó quản lý,còn MU này có mấy người đâu,được NTN e thấy quá ác rùi,edit 1 game không dễ đâu anh à,ai hiểu về lập trình mới biết được hix,còn em nịnh e cũng chả đc gì cả ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi