xynh gái ko :-/:-?

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi zZNhoEmZz, 9/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chẳng có nhẽ
    bạn ý thật Pờ rồ :D

2. *Bợm*

*Bợm* Guest

Tớ tý tuổi thôi nhưng mà đú cực kỳ nhé cho mấy chị 83 - 84 vào đời roài :P >:D<

3. [​IMG]

xinh đấy nhưng chụp kém quá :D cô bé này là gì với bạn :D

ko có thông tin gì sao, mà toàn thấy trao bán =)), bán cô bé này ko hẻm =))

Last edited: 9/12/10
  4. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

Tao thích nhất kiểu này !

5. proviphn

proviphn Tân Thủ

hì không cần bả cchị ơi không phải bực mình đâu ,người yêu bọn nó chắc gì đã bằng nửa chị nên bọn nó ghen tị với anh kia đấy. chó sủa mặc chó chị kệ đi chị chấp làm gì. bọn nó chỉ chơi game và đi soi mói thôi chứ có tích sự gì . mấy thằng thất nghiệp ra oai ở diễn đàn ra ngoài trông như mấy thằng rẻ rách mà còi to hơn otô

6. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

MrBelive luôn miệng nói vợ chồng Mrbelive đc anh em x5 yêu quý , còn QuangTuyen thì cả x5 nó ghét , giờ thì mình biết vợ chồng Mrbelive "thân thiện" đc mọi người "yêu quý" thế nào rùi :">

7. hjjjjjjjjjjjj cũng hiểu được phần nào mà
    hjjjjjjjjj
    công nhận sock thật :D

8. không dám dấu anh em
    và ko biết cô bé trên có quan hệ gì với chủ pic ko nhưng cô bé này giống người yêu cu~ của em quá

9. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

ldangyeu 3 thẻ vì xúc phạm người khác, bởi ldangyeu là đối tượng bị trêu chọc trước nên tôi tạm thời nhân nhượng cho lần này, tái phạm banned luôn.

Cảnh cáo các nhân vật thích chọc ngoáy, spam trong topic của người khác (Bợm và đồng bọn), yêu ghét thì cứ công khai, không việc gì phải kích động người ta kiểu đó. Có thể đối với bạn đó là trò đùa vui, có thể nhân vật kia đáng bị như thế, nhưng họ có đáng bị và phù hợp với trò đùa ấy hay không thì trước hết hãy nghĩ đến hậu quả là một topic spam nhảm, cãi chửi loạn xạ làm mất mĩ quan diễn đàn, khiến người khác e ngại chia sẻ hình ảnh của mình. Về nội qui, những thông tin cá nhân, hình ảnh... của người khác không được phép đem ra làm trò đùa.

10. *Bợm*

*Bợm* Guest

Nhất trí với chị Hi :P

Quả thật từ đầu đến cuối em chưa hề có 1 lời lẽ nào phê phán hay xúc phạm chủ tp nhưng mọi người thấy cách cư sử của người ta thế nào :P hết xúc phạm nhân phẩm lại lôi hết tất cả các cụ ra mà ví von xúc phạm :(

11. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

mấy cái bài ăn cơm uống nước của mình với gàyêu89 cũng bị xóa rồi à , nản nhỉ

12. MG hvhh

MG hvhh Hiệp Sĩ

Đôi dép tổ ong kia bán đấu giá chắc đc bộ FLM đấy;));))

13. 1 người con gái 2 lưng

14. 0973692468

0973692468 Guest

Xấu vãi hàng chậc chậc

15. mấy cái này đã xem ở đâu đó rồi

16. Kenio

Kenio <b>Rapper n' Singer</b>

xinh rồi :P hihi
    n.y của bạn áo trắng dưới cùng à

17. cái ảnh này có phải tay có sao là do hay quỳ( kiểu bò) ko nhỉ :))[​IMG]

18. chỉ xin phép đc nói 1 câu : 2 bạn cứ " sướng" đi :">

19. Mình thích cái PIC có đôi tổ ong =P~