Thắc mắc Xuất hiện auto mới sever Hà Nội

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi monody, 15/12/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hiếu IT

2. sv Vương Quyền cũng vì auto ,hack, tool mà nát , bác nghĩ sv HN hơn chục năm tâm huyết của admin của người chơi mà nghịch được à, hack thế làm gì còn công bằng cho ngươi chơi để người ta bỏ hết à :(

3. thằng thớt mất dạy thật. Sao éo đi tố cáo bọn top 1 top 2 auto từa lưa tè le ấy. Để anh em cắm rác chúng nó auto đc, chúng nó mới bán zen, bán ngọc rẻ cho mua mà sài. Cứ hở tí tố cáo rồi bọn tốp nó lại khóa hết, đẩy giá zen ngọc lên chứ béo bở cc gì. Ủng hộ những bạn dùng não chơi game như bạn auto này

ngayhomqua890 thích bài này.
  4. cũng muốn tố cáo lắm nhưng top nó hack khôn lắm tóm sao :), 1 y kiến phá hoại chưa thấy game nào hack tool mà không nát , CF , Liên minh hack loạn lên giờ còn ai chơi nữa :))

Last edited: 17/12/20
  5. cơ bản là có tóm đc cũng ko xử lý đc đâu bạn ạ. Kiểu như luật pháp chỉ áp dụng cho dân nghèo thôi.
    Mình nghĩ sau này ko cần thiết phải tố cáo những bạn auto như này, kalima3, atlans2 ngày xưa đâu. Người ta kiếm đc thì mình chơi cũng nhàn đi nhiều ấy. Tố cáo hết rồi bọn tốp nó ôm hàng nó neo giá cao bán thì mình khổ thôi

khanhlykrb thích bài này.
  6. Quái xa tít mà chém cũng chết

7. bạn dùng hack không mà cứ bao che cho bọn nó làm gì ,mình thấy hack thế không công bằng, thấy là mình cứ RP , admin xử lý hay không là việc của admin , game của admin mà .

8. Auto và hack khác nhau chứ ae.
    Auto đơn thuần là đọc pixcel để click cho chuẩn và theo thứ tự, không thay đổi giá trị gì trong game
    Hack thì nó can thiệp thay đổi trực tiếp giá trị trong game nên chỉ chống dc hack chứ chống auto hơi khó
    Bro trên là hack rồi.

fantasymc thích bài này.
  9. Auto tiếp đi, ở đây tìm vết auto tố cáo nhanh như dân mạng facebook ấy bạn, Fan cũng nhân từ lắm block toàn cả dải ip

10. hack chém xa, nhặt xa, tăng dame,... kinh thật sự, lộ liễu quá, coi trời = vung à bạn?

11. new cái cc. kiếm ăn hết sv này đến sv khác

tungkute thích bài này.
  12. Có vẻ cay cú bọn đấy nhỉ :)

13. Giỏi code ghê. Nể thật

14. bạn có thể chia sẻ công khai cho mọi người cùng biết sử dụng được ko?

15. mình ko chơi game này lâu rồi, nhưng mình rất nể những người có đầu óc như thế. Kể cả bên ngoài, hacker siêu thì chính phủ cũng sẽ mang về phục vụ cho chính phủ. Bạn xem bạn report cái là admin khóa luôn dàn acc của họ, còn mấy ông 2 bên guild top auto hack tè le mấy năm nay có làm sao đâu. khác nhau ở cách nghĩ thôi

16. Auto và hack nó hoàn toàn khác nhau bạn nhé, auto chỉ là làm hộ thao tác, còn hack nó phá hoại game, tạo ra đồ đạc trong game rồi lúc đấy ai chơi nữa

17. bạn không chơi nữa thì nghỉ đi quan tâm mấy cái này làm gì, thấy môt số coment ở các bài khác của bạn cũng đều ăn nói linh ta linh tinh, người ta tài giỏi thì bạn ủng hộ cho người ta phá hoại à , kể cả mấy hacker tầm cơ thế giới khi phá hoại thì cũng chẳng thoát được đâu. Còn bạn bảo top auto mà admin không khoá thì xem những video tố cáo có được rõ ràng hay không , cũng chẳng hiểu bạn bị top nó làm gì mà cmt nào cũng nhắc top này top kia, nốt cmt này cũng không muốn trả lời bạn nữa . Tôi cứ gặp hack kiểu này tôi rp hết, thế thôi :)

18. cơ bản là nó quáGATO

19. MUHN này làm gì có gì là đc rẻ, chúng nó có hack ra zen ra ngọc cũng bán dần chứ có bán tháo đâu mà có giá rẻ ^^!

20. Hack thế ra đảo là đúng rồi, khoan hồng gì. SV nào chả thế, ta tây tầu, hack 1 hít kiểu đấy sv nào cũng ra đảo hết.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi