Xoay Wing3

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi LichTuTi, 20/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ve noi an nghi roi

2. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Bài viết này ko thấy MOD nào gửi đến tôi nhỉ !
    Hiện tại chúng tôi đang rất bận phát triển phiên bản Big Update, dự kiến sẽ hoàn tất trước tết cổ truyền để cho thành viên vào test và Update cho cụm máy chủ TL,VQ và PH lên phiên bản này. Cũng phiên bản mới nhất của Webzen hiện tại

Giải quyết vấn đề này: Do bị lỗi ngắt mạng đột ngột, nên Items đã bị dính vào Globiln. Tôi sẽ hoàn trả toàn bộ Items đã mất trên.
    Đồng thời khai trừ thành viên này ra khỏi VQ và GamethuVN. Sự việc lẽ không có gì căng thẳng cả, từ việc lô đề ồn ào lần trước, thành viên này 1 lần nữa mất bình tĩnh và chửi bới tùm lum, lần này còn quá đáng hơn hẳn.
    Bạn hãy tạo 1 nick mới để tôi chuyển số đồ bị mất vào account đó.Và mong bạn sớm thanh lý

Chúng tôi làm việc cật lực để mang lại sân chơi miễn phí, ổn định nhất có thể. Luôn tìm tòi và học hỏi những tính năng mới để mang về áp dụng cho sân chơi thêm phong phú.
    Chúng ta luôn đi theo Webzen, tất cả phiên bản mới nhất Webzen update chúng tôi luôn cố gắng để mang về cho Memb VN tận hưởng sớm nhất.

Dạo này tôi cảm thấy 1 số thành viên ngày càng bố đời, và tham lam. VQ đi theo hướng Mu Trung gian, nên dù bạn có là Vip memb đi chăng nữa , khi đã quá đáng thì "OUT" khỏi cộng đồng này !

3. cảm thấy đắng lòng ^_^

4. Vụ việc đã được giải quyết.....Và lại có người phải ra đi, chia bùn cùng bạn
    Giận quá là mất khôn

5. có tiền án từ trước nữa @@

LichTuTi thích bài này.
  6. Ngu Truyền Kiếp

Ngu Truyền Kiếp Chiến Binh

cái này là do lổi MU người ta ức chế là đúng rồi.adm mà k quan tâm mem thấy bài đăng 1 2 ngày k thấy thằng nào trả lời.nói thật adm mu này hảm *** vc ra.k quan tâm mem cc gi hở xíu là kick hở xíu là kick.ng ta nạp cả tá tiền vào củng khoá ních.đúng là mu nhiều ng nên cậy làm bố ng ta.

7. namdk

namdk Hiệp Sĩ

lót dép hóng

8. ếch chết tại miệng thôi mà :D

9. Chịch Xã Giaoo

Chịch Xã Giaoo Chiến Binh

Tiếc cho 1 Mem Pro :3

10. có đéo gì mà tiếc ? khinh khỉnh chành chọe thì lượn mẹ đi cho nhanh :))

Chịch Xã Giaoo thích bài này.
  11. Chịch Xã Giaoo

Chịch Xã Giaoo Chiến Binh

Cho người ta ở lại rồi sửa sai dần mà :3

12. Tài khoản mới lexus1 , hãy chuyển số items tôi đã bị mất vào tk lexus1

13. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

@LichTuTi Đã giải quyết cho bạn. Bạn là 1 trong số Vip Memb của VQ, nhưng cách hành sự của bạn còn thua 1 đứa trẻ, bạn cảm thấy mình khá và đủ thông minh thì hãy chọn những con đường khác. Gt chúc cậu thành công trên cuộc sống!
    @Ngu Truyền Kiếp bạn tên cho mình khá chuẩn đấy !

14. xong rồi đó thưởng ml .. cố lên w3 cho moa xem đi

lần sau kiềm chế bớt nóng đi . manh động quá :(

15. Chia buồn , lớn rồi thì học kiếm chế đi bác

16. mà cho mình hỏi cái acc lexus2 sao lại bị block... Acc ý bạn mình chơi ... Mong muốn cuối cùng của mình là mở khoá block cho mình acc lexus2 ...
    Xin cảm ơn ...
    :))) he he

17. Chia buồn,,,mình cũng hóng xem sang đây kiếm ăn được không, nhưng thấy phũ phàng quá. Mất cả đống tiền ai chẳng của đau, con sót,,,tiền mình bỏ vào đầu tư thì tiếc và bức xúc là đúng rồi, mặc rù có những phát ngôn chưa đúng cũng nên thông cảm, không thể chấp vặt và lôi chuyện nọ xọ chuyện kia để khai chừ mem như thế được. Tiền bỏ vào chứ có phải của trời cho đâu mà không tiếc...chia buồn, mình cũng từng bị như cậu nhưng ko giải quyết. Thân ! Chúc bạn thành công

LichTuTi thích bài này.
  18. theo em thấy thì ad nên rộng lượng bỏ qua cho member 1 lần,đừng mạnh tay quá anh ơi,các anh là ad nhưng cũng là ng anh trong nhà mà

19. MU này chán thặc ,thế nên tồn tại đến tận hơn 10 năm

20. mày không chơi thì cút..., ăn nói linh tinh gì ở đây ranh con

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi