Thắc mắc Xoay quanh vấn đề auto quá bá

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi DaoSilver, 25/5/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. DaoSilver

DaoSilver Chiến Binh

Thật sự là mình đam mê và cũng chơi Mu của Gamethuvn từ thời 2003 có QuyKiemSau và SieuChuoi. nhưng bỏ khá lâu và mới quay lại chơi được nửa năm nay thôi vì độ ổn định và trách nhiệm của ADM và đam mê một thời. nhưng thời gian gần đây thấy Auto tràn lan. Thậm chí nó còn nhớ tên nhân vật ks nó trong khoảng thời gian cài đặt. chỉ lần ks tầm 5p nó tự pk mình. Nó dính phản dame chết thì lại tự mò ra. còn nếu mình chết mà lên lại bãi. nó nhớ tên nv đó chưa cần thấy nó đã bị nó Pk rồi. Pk xong nó tự rửa tội luôn mới vãi.
    Nói thật ADM không fjx hay không có khả năng fjx phần mềm này thì nói cho anh em biết còn bán đồ nghỉ game sớm. Cụ thể auto có ở Raklion, Vip K4 sv1 sv2. Icarus sv6. Nó dùng phần mềm nào chắc ADM cũng biết, quan trọng nó thuê người đầu tư viết mã để chạy auto thì Ae chơi game khó có thể phá được.
    Mình đăng bài này chủ yếu để cứu lấy cái game MU này, để ae có thể chơi game vui vẻ công bằng, mang lại độ ổn định cho MU. Nếu ADM không fjx được, hay không làm mạnh tay đối với mấy acc chạy auto. Tôi sẽ share phần mềm cho ae lên Gr tìm hiểu và cài đặt, cho sập luôn cái MU này ngay. Giải tán game này !

GrandGlory thích bài này.
  2. DaoSilver

DaoSilver Chiến Binh

3. Chấm cho vấn đề thực sự quan trọng :D

4. Liệu có phải auto? Bác thử pk từ đêm đến sáng chưa?

5. 100% auto nha bạn. giờ rất tràn lan bác có thể vô game test là tin ngay. nói chung là nó chơi bài ngửa rồi, admin mới xử đc thôi

ThatIsLove thích bài này.
  6. vậy thì buồn nhỉ

7. Sống chung với lũ thôi. Adm cũng hết nhiệt rồi

8. cần lắm đường link phần mềm + cách cài đặt auto :D

9. Nhiều máp lắm đào ngọc vs k1 ....vote thích thì sập

10. Bên sv Hà Nội có ko ae?

11. lên FB up link đi cho ae cùng chơi cho nó công bằng =))

12. Ai biết thì úp lên cho ae học hỏi đê.

13. Thật đáng buồn cho member tâm huyết
    Nhưng thôi bạn à ! ADMIN nó đọc rồi nhưng vẫn kệ đấy thôi

14. K fix đc thì để các map khác như katuru2 hay arena bị pk xong chạy về chỗ cũ cho cân bằng game. Mấy tuần chán chả buồn vào game rổi. Nát

15. MUHN_forever

MUHN_forever Cư Dân

auto thần thánh thế? Có gì minh chứng ko nhỉ

16. Redyprince88

Redyprince88 Chiến Binh

AE sang HN mà chơi VQ nhạt rồi

17. Ko ai dẹp nổi bọn Elnino để sv VQ 1 chiều quá mà haha

Last edited by a moderator: 3/6/18
  18. Haiz VQ h buồn quá kòn đâu như cái ngày mới open.h đồ đạc mất giá.auto tràn lan.ad thì ko quan tâm tới sever .ôi đam mê thì vẫn kòn mà h..... Cần lắm 1 sân chơi mới ổn định cho ae.ko đào ngọc.ko cần phó bản,ko chiêu cuối .tốt nhất là như thời ss8 của thần long ngày xưa là hay nhất.DK combo,RF đấm băng,DL quạt chả,ma chim...PK vui vẻ,phát huy hết sở trường pk của từng class chứ ko như bây giờ,h đi đâu cũng thấy RF ném đĩa bay,chả thấy đấm đá j hết.DL thì quạt phong tâm xa tít tắp.DK thì chỉ biết chọc lửa...càng lên ss cao càng thấy rắc rối và thấy mất dần cái hay vốn có của Mu trước kia.nhạt dần.sv này có lẽ cũng sắp tàn rồi

19. Ờ!công nhận tôi vẫn thích cái ss8 hồi thần long hơn,ss mới nhiều cái rắc rối quá,newbie vào thì chắc nản ko muốn chơi luôn...

hunglslsls thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi