xoay quanh 1 van de kha dau đầu

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi HiepSiGiay, 16/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sau khi tịch thu đồ đúp và nghiêm trị các acc vi phạm thu được 1 quỹ rất lớn cho game chung ta. Mở đầu chính là việc thay đổi cơ caus giải thương top tháng khuyến khích anh em dua nhau cày lv. tuy nhiên yếu tố cần thiết hơn là zen chaos lông thiếu trầm trọng. đơn cử VD cho admin thấy acc của tôi suol reset 18xx hien tai tron xoe 20 skill. 1 ngày reset dc 4 lần ( 2lan the tháng + 2 lan bac) vầy là 1 ngay tb mât khoảng 20 long, 20 chao, va tam 1,2 ti.====> 1 thang 31 ngay( ngay cuoi cung thang chi tinh 4 lan nhe) toi mat khoang 620 chao 620 long va gan 35 ti . chao + long ko co bay h co the mua dc ( chao tam 2,5 b/1 vien, long 2b/1 nhung day la hien h va cang ngay se cang gia tang). chu zen thi nhat dau cho du, mua cung ko ai ban vi lam gi co ai thua tru bac Hoa va may dai gia, du de reset la may roi. admin nen xem set lai van de zen nhe. neu khong mu nay chi danh cho dai gia ma thoi , ko ai choi dc nua dau. hoac co choi thi ko reset noi nua

2. Chỉ có đại gia mới nuôi được acc rs nhiều,muốn cầy acc khủng cho mở mày mở mặt tý nhưng mình chưa fai đại gia buồn lắm rồi !

3. quái nhỉ.tui rs 1 lần tốn hon 200m cả skill master,có thấy thiếu zen chao blue bao giờ dâu,tích góp vào h còn dư đến 700 blue,200 chao.các bác fai chăm chỉ làm ăn đi

[Vip]Tu0jDayThjThiên Thanh Hi đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi