Thông báo Xóa tội miễn phí

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 12/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Tôi dự kiến triển khai như sau: Nhân vật đạt 2 yêu cầu sau sẽ được xóa tội miễn phí khi reset.

+ Sử dụng reset VIP 2
    + Có tên trong bảng TOP PK (Trong danh sách Anh Hùng hoặc trong danh sách Cuồng Sát đều được tính)
    >>> Khi nhân vật reset sẽ được xóa toàn bộ điểm PK trở thành người bình thưòng

Mời anh em góp ý

2. Ủng hộ anh. Kiểu này Chỉ sướng mấy ông thích Pk.

Last edited: 12/12/15
  3. tất nhiên miễn phí anh em nào cũng thích rôi
    nhưng có điều trước khi reset anh em nào cũng đi pk tẹt ga đôi khi làm người khác ức chế sau đó rs vip lại sạch sẽ

4. Các pro Dc cơ hội bem thoai mai roi nhá :D

5. Ủng hộ bác Fan , anh em tha hồ tàn sát rồi

angerdevils2sdgdsgsgsd đã thích.
  6. không chính chủ có đc khôgn ạ bác Fan

7. em không đồng ý vs ý kiến này tuy em cũng cầm hàng tốp và chỉ PK lúc nào em cũng ở trong tốp PK
    theo như ý kiến của em muốn PK thì phải trả zen cho hết tội chứ làm kiểu này thì không được :D
    đấy là ý kiến của em :D

8. Theo em bác Fan nên dành cho những nhân vật chính chủ để khi Pk khỏi bị gọi là thằng mượn nik ;;)

9. bao giờ tiến hành thế anh? bác @fantasymc lên bổ xung thêm phải là acc đăng ký chính chủ. tránh tình trạng lợi dụng mượn acc pk tùm lum

Last edited: 12/12/15
  10. theo em là chỉ chính chủ mới được pk không chính chủ thì không pk được .

KyoLaTao thích bài này.
  11. chắc fan thấy 2 hôm nay arena pk nhiều, thấy zen rửa tội aầ ầm nên cho ra khoản này :D ủng hộ

BossDz thích bài này.
  12. 1 like cho a fan.nhưng theo mình chỉ acc chính chủ mới đủ điều kiện, tránh tình trạng mượn acc lung tung rui vào pk

ngocan thích bài này.
  13. Ối zời ơi .. Chưa có bao h đẹp như hôm nay . Dự định bao h tiến hành thế bác Fan

lamhoang thích bài này.
  14. Thế thì người bị phang sẽ không rơi thóc ra nữa chứ anh em.

sdgdsgsgsd thích bài này.
  15. bác cứ cho anh em rs VIP 2 pk tẹt ga là ok cần gì có tên trong bảng top PK :)

BoDaoNha thích bài này.
  16. Nghe miễn phí thì ham thật nhưng tôi có phần không đồng ý : ví dụ như việc mượn nick đi PK, hay một vài thanh niên trẻ "có sừng" thích thể hiện bản thân đi lạm sát mấy tân thủ yếu -> gây ức chế cho một số gamer chỉ muốn cày cuốc trong yên bình hoặc tạo ra một số tranh chấp, cãi vã giữa các Guild với nhau ( như mấy hôm nay cãi nhau inh ỏi trên kênh chat của phòng 7). Các pro cứ PK tẹt ga, sau đó cứ rs 1 cái là phủ bỏ hết tội, nhưng liệu những xích mích giữa các Guild với nhau có xóa bỏ được không? Thiết nghĩ game là để giải trí vui vẻ, nhưng nếu thay đổi thế này thì đôi khi lại mang đến sự ức chế, xích mích không đáng có.

Tuan Chuafantasymc đã thích.
  17. cũng hay đấy.ủng hộ Fan

18. Thế là RS vip2 đc hoàn lương à. Ngon quá ủng hộ bác Fan

19. Ủng hộ bác Fan 1 phiếu.

20. đề nghị anh @fantasymc bổ thêm :
    + acc pk đăng ký chính chủ rs vip2 được xóa pk miễn phí
    + acc không chính chủ pk sẽ bị tính x2 phí rửa tội

Tuan Chua thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi