Thông báo Xin ý kiến về thay đổi cách xác định tân thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 25/1/15.

?

Bạn thấy phương thức trên có hợp lý hơn không ?

1. Rất hay, tôi ủng hộ

28.6%
  2. Không hay bằng phương án cũ

71.4%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Lên để giới hạn poi 30k <<< là ttd

2. nếu ko rs cứ tăng lần rs cho tân thủ đỏ tân thủ xanh rs 100 lần khá ổn

3. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Theo cách mới hay cách hiện tại thì một thời gian ngắn nữa các tân thủ cũng phải rs và hết ưu đãi tân thủ. Đứa trẻ nào rồi cũng phải lớn và sống tự lập.
    Thay vì các bạn phải bỏ chi phí để reset, thì tôi hỗ trợ tăng lần rs free cho các bạn. Vậy các bạn không ủng hộ thì thôi vì cách nghĩ của mỗi người khác nhau, nhưng đến mức phản đối thì tôi ko hiểu.
    Nên nhớ đây là so sánh với cách cũ, không phải là CÓ hay KHÔNG

nguyen dang duc, number1wasesvip đã thích.
  4. Đọc topic này của anh admin thấy anh thực sự muốn tốt cho phần lớn anh em chơi game và tốt cho MUHN. Mong bạn nào dù có chơi lâu năm đến đâu, có cay cú vì cái gì đi nữa thì xin hãy nghỉ game đi đừng nói những cái tiêu cực nữa. Ko ai bắt bạn phải chơi game để rồi nói thế cả

Đọc topic này của anh admin thấy anh thực sự muốn tốt cho phần lớn anh em chơi game và tốt cho MUHN. Mong bạn nào dù có chơi lâu năm đến đâu, có cay cú vì cái gì đi nữa thì xin hãy nghỉ game đi đừng nói những cái tiêu cực nữa. Ko ai bắt bạn phải chơi game để rồi nói thế cả

Last edited by a moderator: 25/1/15
  5. Ý kiến của tôi hoặc tôi tin rằng rats nhiều người muốn tạo sân chơi cho tân thủ. Đôi khi đó lại là cái hay, ông cứ theo cái ông nghĩ mà làm nhưng ông cũng nên nghe mọi người đừng hơi tý là dọa nhau. Sao ông không mở ra 1 cái sever tân thủ muốn vào phải đóng phí bằng bạc đi. Bằng 2 cái thẻ rs 1 tháng chẳng hạn, vào đó pk thoải mái đồ mang theo thì chỉ được mang đồ pun và cũng phải đóng phí bằng bạc đi . Tôi *** chơi tân thủ nhưng đó là suy nghĩ của cá nhân tôi cho những người ít tiền muốn thể hiện đẳng cấp và xả xì trét.

6. khá hợp lý với đại đa số game thủ .

7. Con lạy bố vừa gom được ít bạc mua mg ttd giờ bố thay đổi thế này có mà tất cả ae gamer chỉ còn biết khóc

8. Thay đổi fan không mất gì,chỉ người chơi thôi.

BoCuaBeBon thích bài này.
  9. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Xét thấy tâm lý các anh em đang bức xúc, không nhận ra được ý tốt của tôi nên topic này sẽ đóng lại, không cần thiết phải trưng cầu ý kiến nữa.
    Cám ơn !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi