Thông báo Xin ý kiến về điều chỉnh tân thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 28/4/15.

?

Bạn có đồng ý với thay đổi trên ?

1. Đồng ý !

129 vote(s)
    42.0%
  2. Phản đối !

178 vote(s)
    58.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chuẩn luôn, không được các char khủng kéo thì TTD cũng chỉ đứng nhìn, không thì về map thấp auto bỏ đấy bao giờ đủ 400 ra rs :((

2. đm thằng Fan nhá . bao giờ m mở lại sv tân thủ của ss6 thì bố m chơi . còn ko á . cái game loz này nẽxt mẹ đi

3. Nhưng khổ cái là ADM cũng muốn lôi kéo game thủ mới chơi chứ bạn, ng mới chơi mà bị bắt nạt, ko có chỗ ưu tiên thì bọn mới chơi nản ngay, đa số ae chơi MUHN bây h toàn là những ng trước kia đã chơi! Mình trên Bắc Giang mà đi khắp TP đến huyện rồi xã ko có 1 quán nào cài MUHN cả! :((
    P/s: ADM có thể để TTD máu đỏ, TTX màu xanh, ko chính chủ màu vàng hoặc màu gì đó phụ thuộc vào % tăng exp khi party thì đẹp! chứ bây h 15 hay 35% nhìn ko phát hiện ra đc! :((

4. thôi ngayf xưa vật vã cày bục mặt ra để kiếm 20k dư 20k VC làm con MG TTD víp ..........thay đổi 1 cái 360 đọ giới hạn poi giới hạn skilll .... phải huỷ mất 20k poi VC phải dồn rết để từ 20k poi dư còn 13k6 poi dư .................. phải mua thêm skill để từ 17x >>>3xx .....phải trang bị thêm đò để dam được quái .... bây giờ lại bỏ :D thế cho phục hồi poi VC phục hồi poi dư như cũ được không :D

ChetGiaVo thích bài này.
  5. kệ mày ai bảo mày ko chịu rs :D

6. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

cứ rs các bạn sẽ nhận được nhiều iu đãi nhé.

7. tôi xin người cứ để i như cũ đi má 2

8. 1 phút nông nổi. có gì cũng phải từ từ chứ. 1phát thay đổi là lại cuống lên hối hận thì đã muôn rồi =))

9. tân thủ cần bạc để sắm đồ và cách test sp bạn, =)), DK, DL, QB cần cave để kéo bạn,

10. cho lên qlacc đi bác fan, ở đây ít lượt vote quá

11. theo cách mới thì thuật ngữ siêu cave lại xuất hiện giá mg max dư lại lên giá r k nên

12. tkhaiduong

tkhaiduong Cư Dân

làm gì còn mấy đâu em ,sau cái vụ dưới 30k poin TTD đi gần hết rồi

13. nói thẳng xin bác đừng giận. cứ thay đổi như thế này thì ae không thích nghi kịp đâu.nếu cứ giảm như thế này thì thôi bác bỏ luôn ttd đi cho đỡ phải suy nghĩ về vấn đề này.

Last edited: 3/5/15
  14. bạn xuống song khê_ TP bắc Giang_ Hỏi Thành Mập, người ta chỉ cho cậu, Người cày MU trung Thành ( quán nét Văn tiến )
    Đừng đánh giá vội vàng

15. ngay trước đau có tân thủ tân theo j đâu mà vẫn cày ầm ầm
    cái này là Sướng quen khổ ko quen đây mà

16. tình hình cứ thay đổi liên tục 1 cách chóng mặt thế này chỉ cần nghỉ chơi sau 3 tháng quai lại chơi là thấy rất bớ ngớ =))

17. trước không phải cày sk, và sau này cũng chỉ 400 sk, giờ 800 sk đấy các thánh ạ. không có ttd 35% thì cày bao giờ cho đủ 800 sk. thế này cầy đủ cộng sk rồi pk cho xướng!

18. Ae có cắm chuột đc ở SV PK đâu!

19. vẫn còn khối a ơi :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi