Thông báo Xin ý kiến về điều chỉnh tân thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 28/4/15.

?

Bạn có đồng ý với thay đổi trên ?

1. Đồng ý !

129 vote(s)
    42.0%
  2. Phản đối !

178 vote(s)
    58.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thấy ko đồng ý chiếm ưu thế quá @@

2. đây chắc là thành viên chuyên ra cày rác, thế ae mua ác Dl,DK khủng về, k có 35% kéo, thì bao giờ max 800 skill, tân thủ sang sv 7 mà train

3. nói thật chả ai tích vào đồng ý, DK, DL ae ai ít thì 2 MG kéo, ko thì 3,4 MG kéo, giờ fan k giới hạn point thì ae lại cày20k point VC..., bao giờ lại max dư, max vc, chi phí của nó là bao nhiêu/ 1 em MG, trước mình đã phải huỷ point VC, đổi chủng tộc... làm mọi cách để dưới 30k point, giờ lại quay về k giới hạn thì có ai muốn cày MG nữa k, huỷ xong lại cày lại, chắc đại gia mới theo được chính sách này của fan, cư để như hiện tại là ok rồi, ae tân thủ sang sv 7,8 mà train, muốn train sv thường thì bỏ tiền mua đồ, test sp...., mà train

ChetGiaVo thích bài này.
  4. Đấy là về vấn đề tăng Exp, nhưng trong 7 ngày không rs có pk được không?
    nêu ko pk được thì vẫn bya bya p7 mà...

5. tôi chưa phát hiện ra 2 a này là tân thủ . mà anh ý chưa thực sự hiểu đúng nghĩa thế nào là tân thủ
    toàn hàng khủng CM thế này . FAN cho bỏ luân tân thủ đi . AE mới chơi cũng ko có ý kiến . chắc chắn mấy pro top sẽ có ý kiến

Mr.Nguyen thích bài này.
  6. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

like bac ne noi dung
    toàn những thành phần không bỏ tiền đầu tư toàn thích như bằng người khác
    nói tục của người việt nam tien it doi thit lon thom

gjahaoĐại Đế Vương đã thích.
  7. Cái này bất lợi cho mấy thanh niên máy khủng cắm 4-5 ac / máy nè =))

8. chuẩn men, thích train cứ mua đồ, giác đấu, siêu cánh.... test sp mà train, k đầu tư mà đòi = người khác, mạnh được yếu thua, quy luật của tự nhiên, yếu đừng ra gió,

BoCuaBeBon thích bài này.
  9. huỷ bỏ thì chả TTX thành đen còn gì nữa =))

10. sao bác fan ko để vote lên qlacc để được nhiều ý kiến , công bằng, khách quan hơn thế?

11. thế ở đây không công bằng à ????????

12. ở đây có nhiều vote hơn ở quản lý acc đc à?
    nhiều ý kiến hơn thì sẽ công bằng hơn

13. ý bạn là đồng ý hay phản đối, mình nói thẳng là phản đối

BoCuaBeBonChetGiaVo đã thích.
  14. bạn ý kiến gì thì kệ mẹ bạn liên quan *** gì đến mình
    đang bảo cho ra quản lý acc chứ nói gì đến ông ? tag tag nói nhảm gì vậy, liên quan nhỉ ?

15. thì thấy bạn đồng ý thì mình bảo cứ nói thẳng ra tôi đồng ý, vòng vo vote làm gì =)),

16. mình vote đồng ý, nhưng mà cho p7 pk thì ko cắm đc cũng là cái khúc mắc

Đế Thích Thiên thích bài này.
  17. Thêm 1 ý kiến nữa, rs từ 151 đến 1000 được x2 mater lv, cho đỡ phụ thuộc ttd đi bác...

18. Admin muốn biết tân thủ cần gì thì cứ lập 7 nick làm 7 chủng tộc khác nhau rồi vào train như 1 tân thủ đi là khác biết tân thủ cần cái gì? Khi đó bác muốn hỗ trợ tân thủ cái gì thì cũng chưa muộn đâu.
    Bác cứ tham khảo ý kiến rồi lập cái vote sẽ tốt hơn là bác tự nghĩ rồi áp đặt ý nghĩ đó của mình cho ae

BoCuaBeBonTuan Chua đã thích.
  19. để nguyên như cũ nhá bác fan @@

20. theo mình nghĩ lên để như trước

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi