Thông báo Xin ý kiến về điều chỉnh tân thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 28/4/15.

?

Bạn có đồng ý với thay đổi trên ?

1. Đồng ý !

129 vote(s)
    42.0%
  2. Phản đối !

178 vote(s)
    58.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chán và nản vs MU lắm rồi

2. nghỉ chơi thì cho t acc nhé =))

3. cày p7 nên x2 exp lv thôi bác ơi, chủ yêu cho tt cày lv mà

Chúa Tể Kalima thích bài này.
  4. Nói thật mình pt thì cũng chỉ cái 35% thôi, thử hỏi 1 DL, QB , DK mà không còn cái 35% hay bèo là 15% thì đi xin pt xem ai cho. Hay ý fan là chúng mày muốn cày thì vào bc và dv mà cày #:-s

Đại Đế Vương thích bài này.
  5. cho luôn chứ để làm gì

Đế Thích Thiên thích bài này.
  6. bác thay đổi như thế này thì ttđ sẽ thất thế hẳn, ai cắm sk được ở p7

7. Mình thích ý kiến của bạn, p8 là phòng pk của pro, còn p7 là phòng pk của tân thủ :D

8. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

Phòng 7 làm trẻ trâu lắm Pk thì không sao lên pk lại là bị nghe sủaa luôn

9. Lại có cả những thằng pk mình trước bị mình pk lại thì sủa à bạn?

10. về vấn đề tân thủ chỉ mong bác fan đừng có điều chỉnh gì nưa để a e còn có hướng mà cày cuốc,
    hồi ss6 mình có 1 em ttd 20k du,20k vc nên ss8 fan thay đổi về chính sách TT lại phải huỷ poin vc và đổi chủng tộc
    cho dưới 30k poin,giờ lại thay đổi thế này a e làm sao mà suốt ngày chạy theo chính sách mới của ADM được,
    mong bác fan nên tập trung vào hổ trợ các game thu hơn là hạn chế người a e cái này cái nọ gây tâm lý chán trường,

11. Vào G k ông bạn??? Kết nạp đủ các DK tầm 120 ~ 130k rồi. Mãi k thấy ông bạn đâu

12. dang o dau the ve ebelen sv1 nhe

13. :D tối cho mg tôi vào guil với nào :D

14. Hôm qua em chưa đọc kĩ đã ấn phản đối vì thực sự sợ mất quyền lợi.
    Nhưng thiết nghĩ 2 chữ "Tân Thủ" là để hỗ trợ cho những người mới chơi chứ không phải để đem lại quyền lợi cho những "hàng khủng".
    Vậy nên mình thấy việc admin đưa ra về sự thay đổi về tân thủ là hoàn toàn hợp lý.

thainguyentc thích bài này.
  15. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

Bác đã nghĩ là aacc trước max du skinn cho về TTD sem co sot khong
    trước Fan chốt hạ rùi giờ thay đổi lại thành hạ chốt a

thainguyentc thích bài này.
  16. bạn nghĩ bạn mới chơi bạn làm tân thủ sẽ cày kéo dc khi ko có các char khủng kéo sao

vincom93, BoCuaBeBonTacKeHoa35_NB đã thích.
  17. Nếu bác Fan thay đổi ttd về 15% ntn thì ttd mất hết giá trị rồi còn gì. Vote cho không thay đổi giữ nguyên ntn thôi anh em.
    Trước kia 1 lô ttd 20k dư 20k vc cuối cùng về độc thân và 13k6 dư. Giờ thay đổi lại thì quá bùn

18. Nếu bác Fan thay đổi ttd về 15% ntn thì ttd mất hết giá trị rồi còn gì. Vote cho không thay đổi giữ nguyên ntn thôi anh em.
    Trước kia 1 lô ttd 20k dư 20k vc cuối cùng về độc thân và 13k6 dư. Giờ thay đổi lại thì quá bùn

19. cái này chỉ nên áp dụng ở sv7 thôi còn các sv khác vẫn như bình thường là tốt nhất =))

Last edited: 29/4/15
    TacKeHoa35_NB thích bài này.
  20. mu này của fan mà ,fan muốn làm gì thì tuỳ ý đi , ai chơi dc thì chơi ko thì nghỉ cmnd cho khoẻ ý kiến cũng giải quyết dc gì đâu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi