Thông báo Xin ý kiến về điều chỉnh tân thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 28/4/15.

?

Bạn có đồng ý với thay đổi trên ?

1. Đồng ý !

129 vote(s)
    42.0%
  2. Phản đối !

178 vote(s)
    58.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đa số ae tân thủ chơi ở p7 đều ko biết diễn đàn, còn ở đây đa số ae có tiềm lực dự trữ tân thủ, fan xem xét lấy phiếu bầu ở trên QL acc để có tỷ lệ chính xác hơn và hay hơn nếu có 1 thông báo trên quản lý hay giao diện log acc, nếu ko tân thủ đúng nghĩa vẫn bị thiệt trong âm thầm! Đó là ý kiến khách quan của tôi!

2. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

ủa tưởng bác nè nghỉ mu rùi mà lâu lâu không thái ondien dan
    mỗi lần chốt hạ thật là kinh khủng

3. chính xác là những acc có nhân vật point dưới 50k mới đc bỏ phiếu mới chuẩn... còn đây toàn mấy bố hàng khủng x1 bỏ phiếu

thangood32 thích bài này.
  4. tôi cũng là 1 tân thủ đỏ..
    trước fan fix 0 lần rồi..tôi lại phải chạy rs thành tân thủ đỏ ..
    cho nên cứ để thế cho lành bác ạ..
    xin hết

5. theo mình là nên bỏ luôn hỗ trợ ttd :))
    thực chất ttd được tạo ra để kéo các acc chính nên chính sách hỗ trợ không hợp lý :))
    không cong ttd nưa thì ai cũng có thể đươc pt và bình đăng như nhau =))

6. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

Cày bục mặt kiếm poin dư với poin vc rồi thay đổi đi bỏ hết poin dư với vc về ttd đồng nghĩa phải bỏ ra số tiền gấp đôi để đầu tư đồ. Mới bắt đầu ổn định lại thay đổi về cái cũ thì ai chấp nhận đựợc.
    Phòng 7 là phòng đa phần là trẻ trâu chứ những ae gắn bó với MU mấy ai vào p7 làm gì. có tăng 500% thì cũng phản đối

7. Các bạn phải đọc kỹ nội dung của fan. Cách tính thì có vẻ cân bằng nhung thực sự nếu áp dụng có nhiều khúc mắc. Ae tạo ra ttd để kiếm exp master nếu mà như cách mới thử hỏi đến bao giờ mới đạt 800. Hơn nữa ttd vào phòng 7 mới được hưởng thì ae luyện skiil làm sao. (Cách ae đa số có nv rs ít nhất cũng hơn 500 rồi).Được hưởng thêm 100 nữa mà ko đeo thần mã thì có bằng đeo thần mã ở phòng nonpk ko?

8. lên ss8 quy định tân thủ đỏ hạn chế poin >>> nhiều em mg 20k dư 10>20k vc lại phải lidi để đạt số poin<30

bjo bác thay đổi như thế này thì khác gì giết member

BoCuaBeBon thích bài này.
  9. Chuẩn rồi, phòng 7 toàn trẻ trâu, ai mà chịu cho nổi. Vào toppic này thì thấy.
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/gi-may-chu-sv-10-v-x5.813604/page-3#post-7085680

10. Chỉ mong ttd như hồi ss6.ko tính toán dễ hơn. Ae mới chơi có động lực kẹp chuột cày kéo. Chứ cứ chia pt, giới hạn lv mt, bắt buọic rs thì sẽ ko bao giờ có cái gọi là ttd.

vincom93 thích bài này.
  11. mình ko nghỉ.chỉ là do cv nên ko có thời gian onl thôi mà bạn. :D

ChetGiaVo thích bài này.
  12. có lẽ sẽ không đc áp dụng

ArgentinaBoCuaBeBon đã thích.
  13. em chẳng đồng ý . anh làm thế này chẳng khác napf đuổi khéo mọi người theo em vẫn để vậy không thay đổi gì hết

14. Like chuẩn bạn, đây phải ông bạn maunong k nhỉ, k phải sr nhé

15. Tôi phản đối, tân thủ đỏ để cày kéo ác DL,DK, bác làm thế 4 tân thủ đỏ +1 tân thủ đen được 20% exp master thì tân thủ đen dl,dk bao giờ mới lên 1 skill, các ác tân thủ đen đâu có vào được sv 7 mà x2 master

16. gió theo chiều nào bay theo chiều đó :D

17. Làm ơn thay đổi vừa thôi
    Mấy cái acc ttd của tôi cày bục mặt đc17k vc 20k dư đùng cai thay đổi giới hạn 30k poi tôi phải huỷ poi vc dồn rs sang nv khác để còn 29k giờ lại ko giới hạn có qua đáng lắm ko

JohnChiangVn, BoCuaBeBonThanh đã thích.
  18. tôi k thích cách làm ntn của FAN
    trước kia thì ttd k giói hạn poi rs <150 lần là đc[kể cả 150k poi]
    sau 1 time lai fix và điều chỉnh giới hạn poi
    [ae đã cố găng thích nghi với yêu cầu này = cách huỷ poi vc rùi bán acc v,v,]
    h FAN lai quay lại chê độ k hạn chế poi

19. để yên cho tôi nhờ .
    tôi có bao giờ vào p7 đâu

20. Gió gì, thay đổi thế những ác mg ttd chỉ cày sv7, đội QB, DL, DK cày sv thường có 20% exp master thì cày mướt mùa à,
    Trước mg 20k dư, 20vc đã phải ly dị, giờ lại cho rs dưới 150 tdd, ai lại kết hôn vs đổi point dư nữa, bao tiền cho đủ 4 mg 20k dư, 20k vc mà kéo,. Cứ như hiện tại là hợp lý rồi

Thanh thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi