Thông báo Xin ý kiến đổi nhẫn/vòng socket

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 5/8/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. E có ý kiến là: Bác vẫn nên cho đổi phòng thủ nhưng hạn chế dòng socket ví dụ 3 - 4 dồng socket thôi hoặc là hạn chế ngọc cấp5 (chỉ cho khảm từ cấp4 đổ xuống) là hợp lí nhất... vì giờ khảm TC có ai dùng nữa mấy đâu a

2. đã là pen thì muôn đời là công, thủ là 1 lỗi lầm của fan

3. ơ thế soul h có nhẫn tấn công rồi à @@. hay soul thì vẫn đổi nhẫn thủ vậy a fan

4. Theo quy định sẽ là nhẫn tấn công nhé :D

5. Nói đùa. Tôi không nói ls 100% , nhưng 99% ác tốp dư không đổi để lấy pen, ri ring. Chắc chỉ ác 30k dư trở xuống, mà những ác như vậy giờ giá trị còn thấp hơn giá trị ác rs2k, 2max thời cuối s4 đầu s6.

6. anh @fantasymc cho đổi sw3 hay sw3,5 full đi

7. mấy ngày suy nghĩ. thấy khả năng anh Fan ra pen công để ae đổi nhằm mục đích. it nữa lên ss10 đeo dk 2pet thì thủ sẽ cao hơn. nên đồ công có thể phát huy tác dụng.
    chả biết em nghĩ thế có đúng không ;)

8. a fan k ghi cách thức đổi ah
    ví dụ e muốn đổi thì e nt cho a vs cú pháp ntn ạ

worldwar thích bài này.
  9. xe tăng thì có bom chống tăng,áo giáp thì có đạn xuyên giáp.A Fan cứ điều chỉnh làm sao ai đeo pedan ring công thì phá được người đeo thủ.như thế thì đầy người đổi

zDonghiz thích bài này.
  10. A @fantasymc cho e hỏi là cái này bh áp dụng
    Và theo như ae ở trên thì pen thủ có được đổi ko . Chứ pen công ít ng đổi lắm thà mua con rc khoẻ mà rẻ :)

Sw3 full có 4m 4m5 thôi đấy là hàng đắt nhất
    Sw3.5 full có vẻ hợp lý hơn vì cái pen chưa khảm chắc giờ cũng phải 7>8m đấy nhỉ

Last edited by a moderator: 13/8/15
  11. suol sum mg QB ef cần đeo pen công thêm con my nhan ngư là đệp :)) . quả này DL với DK hơi thiệt rồi

12. tốt nhất là ko cho đổi thì hơn , fan đã từng nói ra pen SK là sai lầm lớn nhất mà, đừng có sai lại càng sai như thế chứ @fantasymc , fan là người có thẩm quyền cao nhất ở cái muhn này lên lời nói rất quan trọng đấy

El Gringo thích bài này.
  13. Mình nghit đc 2 tháng rồi =))
    QB đeo ring công mà đánh dk máu chắc tự quỳ
    Soul đến ring thủ còn chả chịu đuoc lẽ nào có ring công tăng soul pk :))
    Sum thì đánh dk giảm 50% dame kể cả đeo 2 ring công +1 pen cong dame cũng chẳng thấm nné
    Elf à 1 khi đeo ring va pen công thì
    Dk nó xiên cho chắc đếu chịu dc đâu mà bắn nó thì lại càng nhanh chết hơn ko bắn ( dame to bị phản đòn )
    Mg thì chém nó chưa chết nó xọc cho cái đã chết cmnr ( máu quá ít . Ko có skill buf cho bản thân )
    Vậy còn dk đeo pedan thì ntn còn dl thì bản này ko đeo dc pét 2 nên ko tính $

14. suol dame bé thụ dâm nên mới thế
    sum có 2 ring thủ rồi thêm 1 cái pen công nữa là chuẩn
    ef đâu phải để pk mỗi DK
    nói chung càng dame to thì sẽ có lợi hơn là đã yếu rồi pk còn dame bé đây là 1 sự chuẩn bị để lên ssX thôi :))

15. Giờ ko còn tân thủ các cậu lưu lạc sv nào rồi còn ở x5 thì đợi đến tết a quay lại với các cậu nha =))
    A thì chỉ dk thôi ngoài ra thíc mấy con mg ttd

16. rất nhiều người đã phản đối ý kiến này rồi. mong adm cho biết quyết định cuối cùng để ae còn có hướng đi riêng. nếu thực sự chỉ được khảm công thì ko công bằng với những ai đi sau.

17. trừ khi bác @fantasymc fix cho cái pen công có sức mạnh như kiểu sức manh pen thủ bây giờ ý

18. ai có nhu cầu muốn đổi thì đổi còn ai không muốn đổi thì thôi sao ae cứ phải phàn nàn nhỉ

19. đương nhiên là do mình. nhưng bạn ko hiểu, ae kêu là đòi hỏi sự công bằng chứ mấy người có đủ điều kiện để đổi đâu. ngày xưa được đổi khảm tuỳ chọn. giờ chỉ được khảm tc như thế người đi sau mất cơ hội được sở hữu món đồ giá trị như thế.

20. mất đâu mà mất chỉ thiệt thòi DK DL thôi chứ tộc khác 20k dư rs 2xxx quá rẻ. ngày trước k biết thế nào sao ít ng đổi ring sk soul với MG thế nhỉ

21. em nghĩ là nên cho đổi đối với acc 20k dư. thế là pen tc rẻ như bèo nhà nhà có pen người người có pen có nhẫn.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi