Thông báo Xin ý kiến đổi nhẫn/vòng socket

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 5/8/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Mời anh em góp ý kiến : Lưu ý là nhẫn/vòng khảm phòng thủ sẽ vĩnh viễn KHÔNG đổi thêm, vì vậy anh em nên bỏ qua ý kiến về việc đó.

Đổi đồ, số lượng không giới hạn, hạn đổi từ 1/xx/201x đến 30/xx/201x

I/ Các đồ cần đổi : 1 nhẫn/vòng cổ 5 lỗ socket level 1 (chưa khảm). Nhẫn/vòng cổ sau khi mua chỉ được phép khảm TẤN CÔNG

II/ Tiêu chuẩn đổi: phải đạt đủ 2 yêu cầu sau:

Đối với vòng cổ Emerald :
    1. Nhân vật đổi đồ phải reset trên 2000 lần
    2. Có +30k point dư
    3. Sau khi đổi, nhân vật sẽ trở về 500 lần reset, số point dư sẽ trừ đi 10k point.
    Ví dụ:
    1 nhân vật rs 2k có 30k dư >>> Sau khi đổi sẽ về 500 lần rs và 20k dư
    1 nhân vật rs 2k có 50k dư >>> Sau khi đổi sẽ về 500 lần rs và 40k dư >>> cày lên 2k lần là đủ điều kiện để đổi tiếp lần 2

Đối với các nhẫn, vòng còn lại:
    1. Nhân vật đổi đồ phải reset trên 2000 lần
    2. Có +20k point dư
    3. Sau khi đổi, nhân vật sẽ trở về 50 lần reset, số point dư sẽ trừ đi 20k point.

Lưu ý:
    + Đổi đồ tương ứng với chủng tộc của nhân vật (liệt kê bên dưới)
    + Nhẫn/Vòng cổ chỉ có thể lựa chọn khảm ngọc vũ khí (dòng phụ trội sức tấn công). Bắt buộc phải có 1 viên SÉT, 1 viên BĂNG và 1 viên LỬA (để lên dòng tăng sức tấn công 9%)
    + Sau khi đổi đồ, bạn phải tự đi gom ngọc sau đó nhắn lại cho tôi để khảm.

Nhắn các đại gia: KHÔNG đổi lấy tiền mặt, KHÔNG thương lượng khi chưa đủ điều kiện, xin lỗi T.Y

Cám ơn !

Nhẫn socket :
    _ DL và DK có vòng cổ Emerald
    _ Soul và MG có nhẫn Amethyst
    _ Quyền binh có nhẫn Topaz
    _ ELF có vòng cổ Ruby và nhẫn Ruby
    _ SUM có vòng cổ Sappire và nhẫn Sappire

Last edited: 6/8/15
  2. bác cho đổi khảm thủ đi khảm TC it người đổi lắm
    bây h co RC rồi thì pd tc ko may ng dùng

Last edited by a moderator: 5/8/15
  3. anh em đang kêu ca là bỏ nhẫn hoặc cho đổi thêm nhẫn vào mà đọc này

4. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Lưu ý là nhẫn/vòng khảm phòng thủ sẽ vĩnh viễn KHÔNG đổi thêm, vì vậy anh em nên bỏ qua ý kiến về việc đó.

5. Số lượng ng đổi Dự là đầu ngón tay r.. :(
    1k5 RS +12k dư.. 3 năm chưa kể... =))

6. như vậy những acc rs 2k mà có 20k poi dư có đổi đc ko nhỉ?

7. êm ngĩ bác Fan không nên làm chủ đề này vì chắc ae cung hiếm người đổi pen ring công lắm.
    bác nên để ý đên vấn đề tương sinh tương khắc cũng như cân bằng các chủng tộc ae sẽ ủng hộ hơn đấy ạ...thân @fantasymc

8. Cha Cu Quý

Cha Cu Quý Guest

Lên cân nhắc khắc chủng tộc hơn con dl hơn qb đến mấy trục k poi full buff máu dc 6xx mà qb nó one hit. Sao dl khắc dk . Dk nó có cái mns ngang đồ dk kem dl tầm 30 đến 40k poi mà dl bém gãy qtss ko chết dl lăn ra chết hả fan. Nó mà co cái pc dl dúng nhìn. Tại sao dl hơn poi qb full buf vẫn chết khắc ji kiêu đó

9. em thấy a nên cho dl đổi ngựa hấp thụ 60 hay 70% thì hay
    thấy ai chơi dl củng kêu la

Cha Cu Quý thích bài này.
  10. quả này thì thành công rất là it
    tinh mua ngoc khảm mất 40k rrồi chưa kể nv đổi
    xong bán đi dc 50-60k

11. bác @fantasymc quan tâm tới chủng tộc soul chút đi. dame quái 300k đổ lại rồi bảo soul đi đổi 2 cái pen công về chắc 3 hit chết dk dl quá.không cho soul giết được người thì cũng phải để soul kịp bom máu với chứ. ring pen thủ hiện giờ giá cao là do gamer tự đẩy giá lên rồi giờ muốn Fan chịu trách nhiệm, fan không dám cho đổi, còn nếu pen công giờ giá 10m thì chắc không có cái top này luôn mất. dù được đổi ring/pen thủ hay không thì mong Fan hãy làm cho bảng tóp có nhiều hơn 2 chủng tộc. :)

12. từ lúc bác FAN ra chính sách đổi pen socket khảm pt.
    đó là 1 trong những sai lầm lớn nhất trong khoảng thời gian >10 năm bác @fantasymc điều hành MUHN này.
    nó được đổi tràn lan dẫn đến mất cân bằng giữa các game thủ với nhau.
    còn pen công chắc chắn sẽ k ai bỏ tiền ra đổi . vì bh giá của nó chỉ 4m so vs giá đổi như bác FAN đưa ra như bh

13. so với cái giá 4m 1 cái Pen công đã khảm đủ.thì cái này quá chát

14. Thích quá hihi cái từ vĩnh viễn phòng thủ. Cônh thì tẹt ga đi

Bố Câu Chó thích bài này.
  15. ai cũng kêu la tộc mình khắc tộc kia...thế đổi sang tộc kia chơi đi...kêu la phát mệt

ChetGiaVo thích bài này.
  16. Bác Fan chế thêm cả cái PD tấn công cho sou đi, mai kia e kiếm cái ring SK thủ rồi. Bác cho PD khảm tấn công thì ối thằng phải khiếp vía với sou ấy: 2 ring sk thủ + PD tấn công + MNN. sao phải xoắn hê hê

nghoandd thích bài này.
  17. ring pen công mà cho mg đeo k biết dame khủng khiếp cỡ nào nhỉ kakkaka bác mg nào đổi đi về mà thử dame

18. soul đổi pen công tăng dame thì sao nhỉ . có vẻ hay

Bố Câu Chó thích bài này.
  19. @fantasymc bác xem xét cho đổi PEn sou hay hơn là ring bác ạ

20. ;)) vậy là pen thủ vĩnh viễn rồi ;)) coi như giữ đc giá của pen thủ .;)) anh fan xem thế nào cho đồ riêng qb đi anh ;)) cả sv có đc 1.2 bộ cho qb :( qb mặc tx trông ớn quá anh :(

RadBull07 thích bài này.
  21. Mấy ae cứ nào là ko đổi này kia. Nhưng cẩn thận lại ôm hận nha. Vào bữa nữa fan fix dame cho nó thì lại nháo nhào đi mua.
    Có ý này @fantasymc xem dc không. Nếu a muốn hạn chế pen ring thì điều kiện trên thì oke. Còn muốn phổ biến một tí cho ae đỡ ganh tị thì cái điều kiện nó linh hoạt một tí. Ví dụ hàng 20k dư đổi dc.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi