Xin trưng cầu về tốc độ mạng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 27/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

em thì lag thừơng xuyên ! Nhiều khi quay đồ từ 12 lên 13 mất mây s ! Ðau tim lắm . Nhưng cũng khá hơn trc nhiều rồi . 7 đỉêm
    CH Sec

Last edited: 27/4/10
  2. alloutoflove

alloutoflove Guest

em chơi tại nhà thường lag vào buổi chiều và 19h đến 23h đêm. Đặc biết sáng nay không phải lag mà delay mạng ( chát song enter 2> 4s mới hiện chữ )
    Tại Thành phố Nam Định gói famyli 2.5mb

3. tôi chơi ở nhà mạng cũng được,chỉ thấy lag khi đi dv va blood va khi pk nữa thôi.mạo khê,đông triều, quảng ninh

4. CanhDieuVn

CanhDieuVn Hiệp Sĩ

Nhìn chung mạng MUHN đỡ lag hơn trước 1 chút,cho anh Admin 8,5 điểm.

5. tôi chơi chủ yếu ở nhà, thỉnh thoảng thấy lag nhưng không đáng kể (đỡ hơn trước nhiều)
    cho anh ADMIN 8,5 điểm

6. Giọt nước mắt

Giọt nước mắt <font color=DarkOrchid>I »—(¯`v´¯)-» U</font>

Tôi thấy cũng khá ổn..nhưng vẫn hay lag vầo buổi chiều...tôi ở HN..thue bao gói 440k/1 tháng..mà vẫn hay bị lag...thỉnh thoảng Sum đánh quái không ra được skill..mong admin fix lại mạng cho ngon nghe nhé.7 điểm

Last edited: 27/4/10
  7. Đúng là đôi khi cũng bị lagg thật,tôi solo với DK nếu mạng ngon thì vẫn ấn Q để hồi máu được nhưng chỉ cần lagg 5 s là bị về làng( tôi ở Việt Trì_Phú thọ).

8. mình chưa thấy Lag bao h! mạng chuẩn rồi
    Diểm 9.5

9. Chắc bạn này ở rất gần máy chủ nên mạng ngon,cái này không có gì ngạc nhiên cả.

10. theo mình thì đc 7 điểm.
    Mạng đánh thì bình thường nhưng tầm 10h sáng,4h chiều và 9h đêm thì khi solo bơm máu và sd ko lên.những ai hay solo thì biết vào 3 thơì điểm như trên thì mạng rất lag khi solo.
    Mình ở vinh.mong adm nâng cấp hệ thống

11. nguoilun01

nguoilun01 <font color=magenta>_๑۩۞۩๑_Xuân Mai_๑۩۞۩๑_</font>

nó vẫn hay lag ở 1 vài s thật. Thời điểm thì cũng k thể xác định rõ đc:D

12. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Em chơi ở quán NET nên thỉnh thoảng hơi Lag, nhưng cũng không đến nỗi đánh không ra Skill. Em ở Tam Nông_Phú Thọ.
    Điểm 9.0

13. 999KonZin

999KonZin Guest

vào khoảng 8h>9h sever 5-3 ơi nó lag 10s

14. admin làm vậy chi cho mắc công nhỉ,mạng ngon hay lởm còn tùy thuộc ISP nữa chứ có phải tại máy chủ SS4 ko đâu
    cá nhân em thì mạng vậy là dc rồi,hơi lag vào buổi trưa chiều chút còn sáng tối thì ngon cơm

15. do máy lag chứ ko phải mag lag đâu máy cùi thì giật như máy khâu nữa

16. mạng ss4 thì lag khoảng 11h trưa và lúc tối khoảng tầm 8-9h.máy nhà mình thì không đến nỗi lỏm lắm.chip pen D,Ram 1,5G,card màn 512 chơi game khác 3D như thế giới hoàn mỹ OK!nhưng theo e admin nên bỏ cái Camera 3D đi chính cái này làm cho máy nặng máy mà ai không biết điều chỉnh xóa CMR 3D thì sẽ bị giật máy và gây ra lag.anh thử ra update lần tới không sử dụng cái này xem có bị giật không?

17. mình o~ cách máy chủ 600km =))

18. chuẩn rồi . mạng laggg nhất vào tầm 5h chiều => 11h đêm

19. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

điểm 7 vì đi làm tầm 5h chiều chơi thấy hơi lag
    địa điểm Như Quỳnh Hưng Yên

20. vào game ấn f9 là hết 3D thôi mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi