8 về game xin pt ngày x2

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi baotrung08, 21/6/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nhiều lúc e tức lắm e xin pt phòng víp trước khi vào nhóm e hỏi rõ temb chạy bao lâu

mấy a nói chạy hết x2 có temb nói chạy 2 ngày .... vân vân mà mây mây

e còn hỏi có có chuẩn ko a bảo e yên tâm a cũng mở PA mà

thế đến x2 e mở PA chạy đc 2 tiếng 2 a uot nhóm rõ temb 175 nha =))

e thấy vậy e tuyển thêm cho đủ 175 trước khi tuyển e hỏi cắm bao lâu

a ấy bảo cắm hết x2 thế là e cho vào

rồi 8 tiếng sau e ngồi máy thấy còn mỗi e với 1 a F nhìn nhau cười đã thế chủ key bỏ temb mất cả nhóm =))

mấy bác nghĩ sao về những hành động này e thấy nhiều bác như thế lắm.. e ko muốn nêu ra

e ức mấy vụ này lắm mấy bác làm ăn trò mèo quá. e cũng có temb mà ko chèn vào đc phòng víp

mà chèn sớm thì ko đủ víp để cắm đủ ngày =))

2. anhtraifan2020

anhtraifan2020 Hiệp Sĩ

Như bạn nói . nói thật nhiều anh em ko cho patty là vì điểm này bỏ patty không nói gì , Admin hạn chế cắm nhiều acc là vì muốn tạo điều kiện cho anh em người chơi , nhưng có một số thành phần vô ý thức . Lần sau khuyên bạn lên rủ ai tin tưởng quen nhau càng tốt có số điện thoại của nhau để dễ liên lạc , có thể do mất điện chẳng hạn , báo nhau 1 câu , hôm qua nghe đứa bạn nói DV và BC còn KS nhau . thay vì chia nhau cùng cày lại đi phá nhau , chửi nhau tạo lên một game vô ý thức

baotrung08 thích bài này.
  3. Kiếm lấy 4acc tự cắm cho mình là hợp lý bạn ạ.

4. Xin phép được nêu danh luôn bác ef Vitamin2c cắm cùng team hung thần k5 qua đêm. Team 195% hẳn hoi. Sáng dậy thấy bác ý bỏ đi từ bao giờ, bỏ ae lại ko buf, ko dame xa =))

5. đúng rồi bác e có xin sdt mà ko ai cho. e nghĩ cũng khoai khoai nhưng thấy mấy bác ấy chắc chắn lắm :D

có 4 acc luôn bác mà ko đủ víp chạy 1 ngày nên e mới đi kiếm temb cắm tạm tháng này bác à :D

vâng như thế thiệt hại cho cả temb ảnh hưởng kinh tế nhiều người lắm bác nhỉ :))

e sợ mấy bác ý quá . coi như e đen gặp mấy bác ấy đi :D

6. Bạn cắm 1tháng thì tốn kinh phí lắm.thỉnh thoảng x2 cắm thôi

7. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

tôi còn cay log ngon nghẻ xong đúng lúc x4 thì toàn bị treo máy.
    cái kiểu gặp ac có pet đi qua là ac mình bị dis cay đến sáng thì kik vào cũng khó.
    vào dc thì mất bãi

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cứ làm 1 team cho lành :)). Xác định cày tháng nào thì tích PO và cày rs tích phúc duyên. Cứ cho vào thấy exp ks ko ok lại uot :)).

9. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

tem thì ai chả làm dc nhưng đi xin mà bị uot vào lúc quan trọng nó mới cay

10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thế mới nói là cứ làm 1 team là xong :))

hunghdz thích bài này.
  11. Giờ chỉ có tự làm 1 team mới yên tâm được

12. Tôi thấy nó bt vì chưa ăn pA cả chạy đủ 4 acc làm
    4 nhóm xin pt lên ăn 3 bùa đủ 500-600 skill là treo bán còn 4 nhán vật kia là cứ pt bình thường phòng 18-19 có gì sơ xúât là đã có đủ team đề phòng rồi ko vao giờ lo bị mát team kể cả bị dis cũng vào dc luôn sau 1s ko lo full phòng x4

13. Qua sv 8, 16 cắm với a :))

14. Phải tôi tôi săn chết con mẹ mấy thằng đấy ngay

15. sv thường e có temb rồi quan trọng x2 thôi bác temb e ko đủ víp qua :D

16. ko được đâu bác làm thế ae nó thù dai lắm e chỉ muốn cày chơi vui thôi chứ có pk ai đâu :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi