Thắc mắc Xin một câu trả lời chính thức từ a fan trong vấn đề lỗi bug ngựa các tộc ?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hoabach96, 8/9/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. HomeST21

HomeST21 Hiệp Sĩ

việc của mày à, tao đang hỏi smod, tao cho phép chưa mà mày chõ mồm vào =))

2. Tôi nói cho nó vuông là tôi chưa bao giờ biết bug con ngựa nó như thế nào, bạn nói hàm hồ thế là lại giống mấy thằng phun rau đấy =)). Còn bạn giải thích thì phải cụ thể rõ ràng, sang bên hà nội kiếm cái acc ghẻ rồi quay video lại sau đó đưa lên. Lúc đấy chả ai thắc mắc về cái lượng giảm sát thương của ngựa. Vấn đề thứ 2 là khi đeo ngựa sẽ không bị giật khi pk. Bạn cứ lòng vòng không trả lời tôi. Thiết nghĩ bạn không làm được 2 điều đó thì không nên giải thích ở đây thì hơn

Smod: Bạn mới là người hàm hồ, vòng vo trong khi tôi có chứng cứ test hẳn hoi. Tôi luôn giữ thái độ bình tĩnh, lịch sự. Cho nên tốt nhất hãy kiềm chế lại lời nói cho phù hợp và tôn trọng tôi, giống với cái cách tôi đã tôn trọng bạn.

Last edited by a moderator: 8/9/21
  3. Thế tốt nhất uốn lưỡi trước khi nói . Bợ đít cũng phải đúng rồi hãng bợ

4. À cái bạn saivailon ấy à anh ?

Em Về Đi thích bài này.
  5. salvio mà lên làm admin thì loạn thế anh hùng cmnl :))
    mà công nhận ông ADM giờ tính cũng ko khác ko salvio là mấy :))

Hoanglong11Em Về Đi đã thích.
  6. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Các bạn đừng nên tranh cãi, cái chúng ta cần tìm là thật sự bug ngựa có tác dụng hay không.

Theo tôi test thì không thêm thủ, chỉ được cái pk không bị khựng. Còn việc một vài bạn nói nó có tác dụng, như @vidautaxanhau cũng không hẳn là sai.

Giả sử nó có tác dụng thật, thì cũng nên có chế tài để xử lí. Tôi không nghiêng hướng về bên nào, cái tôi quan tâm nhất vẫn là kết quả \:D/\:D/\:D/.

yadhannaS thích bài này.
  7. Kết quả e test và đăng video r đấy a…cũng uy tín lên đến 90% r…hi vọng a sẽ tác động đến fan và giải quyết triệt để vấn đề đeo ngựa

Hoanglong11 thích bài này.
  8. Mấy cái thằng culi đến QBT nó còn chửi được thì anh nói lại với nó sao được. Kiểu gì nó cũng xuyên tạc đi được nên tốt nhất không tranh luật với bọn culi thủ đoạn anh ơi.

9. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Nhắc lại: Tôi luôn giữ thái độ bình tĩnh, lịch sự. Cho nên tốt nhất hãy kiềm chế lại lời nói cho phù hợp và tôn trọng tôi cùng mọi người, giống với cái cách tôi đã tôn trọng bạn.
    Phát ngôn quá đáng đến lúc bị chế tài thì đừng trách! Bạn đang không có thiện chí với tôi trong khi tôi đã kiềm chế và nhượng bộ nhiều lần.

Anhquynhtx, casau124kidsaker01 đã thích.
  10. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

=))

Saiyuki thích bài này.
  11. Fan ko ý kiến thì ae đung thoải mái đê

12. thôi nói nữa là ae đang xúc phạm nhân phẩm của con vật đấy

13. Hẳn là bạn đang rất bình tĩnh và lịch sự =))

14. mình thấy đã bug dc thì bên nào chả dùng.chả ai chịu thiệt hơn ai cả.:D

15. 1 thằng tung video bug ra xong rồi thằng kia học dc nó làm thì lại quay nó đem ra tố cáo, cứ vậy bảo sao cứ phai đi quỳ xin người giúp

16. Vậy cod gims lập top cam kết trc đó con lion k sd k. Nếu sai block 3 tháng. Nhé. Ăn cắp còn la làng

17. Bố tổ ăn cắp còn la làng. Cái này anh Fan không phải trả lời thằng culi vì không cần thiết và cũng không cần phí thời gian với culi. Đó tao trả lời thay Fan cho. Chơi được chơi không chơi được cút. Không kiếm ăn từ Game được rồi thì lượn cho nước nó trong, thăc với chả mắc.

18. Lúc chửi BQT thì to mồm thế sao giờ không chửi tiếp đi thằng culi.

19. Các thần ở đây cũng không ýt người đã dùng đâu. Lỗi sơ hở thì fan fix là công bằng hết tranh cãi

20. sếp cãi nhau làm gì vs bọn ngu này làm gì sếp.cãi nhau vs chúng nó thì sếp lại bằng vai với bọn nó.
    sếp đã test rồi thì kết quả rõ ràng là như vậy.còn thằng nào trình bày lên phường.
    ko nghe cave kể chuyện và ko nghe thằng nghiện trình bầy sếp ak.
    sếp cứ vững quan điểm " chơi đc thì chơi ko chơi đc thì bán acc,ko tiễn"

suopyeu, casau124MasterPie đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi