8 về game Xin mời anh em MUHN đi về quê CA chơi (Bao a-z)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi BoyZone9x, 5/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tại sao người ta không nói xúc phạm CA ma CA lại hay nói người ta là "thằng ngu" vây? lịch sự để đâu rồi ?

2. Rách đít như em thì có gì mà bác lôi giọng giang hồ vào đây thế
    Các bác xoắn rồi thì nghỉ, chứ đừng rây rưa giang hồ vào em sợ lắm. :">

3. Dân Nhổn không lộn xộn được đâu =))

4. :)) như tao đã nói, tao ko NGU mang tiền đi đãi thiên hạ, còn mày nói tao ko bằng 1 thằng rách đ** như mày thì vẫn còn kèo đốt tiền, mày thích chơi lúc nào cứ alo vào số 0973930886 tao sẵn sàng :)) còn bây giờ rách đ** thì cút đi, tao ko muốn tiếp xúc vs hạng người như mày, chí phèo, còn dọa tìm mềnh nữa chứ =)) hahahaha

5. tôi nói ai là thằng NGU thế, tôi nói những thằng mang tiền đãi thiên hạ là thằng NGU, ai là người như thế vậy, tôi nói có gì sai à :))

6. anh chẳng liên quan nhé. chém gió cho vui để anh em có cái chém gió cho nó hào hứng :))

7. Ai doạ, tìm để rủ đi chơi mà. Hic

Loại đại gia nói phét, tiền chắc giờ đi ăn sáng cũng phải ngửa tay xin bố mẹ chứ vẫn hot được. =))

8. cái này hay này
    anh thảo oy sắp có đá để đập rồi

9. khối chú dc nhiều xzen.nhất là chú thu muộn. cả top sau 1 hồi cãi vã cuối cùng là giông gió ầm ầm.

10. Anh ở Ninh Bình à, thằng CA không giám chơi. Nhưng em lỡ mời bạn đi rồi

Nếu mai không khất được chúng nó thì qua Ninh Bình vậy, em cũng có hội ở đó. :D

11. tao chưa nhận là đại gia nhé :)) đấy là mày tự phong cho tao thôi thằng rách đ** à =))

12. vụ này bom nguyên tử gọi bằng cụ

13.  
    DinhLuong thích bài này.
  14. Thế mà đ' giám chơi với thằng rách đ ít chứng tỏ mày cũng chỉ là thằng đi ăn xin, trộm tiền bố mẹ đi khoe rồi. :D

15. đập đá mãi cũng đã đủ đá để xây nhà đâu

16. thằng cu em hà chơi quả khăm vd

17. không anh ở Thanh Oai. giờ ở Trại Gà

BoyZone9x thích bài này.
  18. ôi, mình ngủ bây giờ mới dậy, cho xin ké 1 xzen. :">

19. Vâng a, gần đây Cầu Diễn cũng có Trại Gà. :)

20. ơ nãy giờ vẫn chưa định nghĩa đc chữ NGU của tao à :)) thích chơi chơi theo cách của tao, chứ ko phải cách mang tiền đi đãi thiên hạ như mày, đấy là cách của những thằng NGU, vừa mất tiền vừa bị chửi, tao chưa NGU :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi