Bang hội Xin Loi AE Guil (HAIDUONG)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TjnhPhaj, 12/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hum nay tớ ko ngờ là mình bị blog acc nữa .đã có người dã danh anh của mình vào yahoo mình lừa mình .mong các AE x2 tha thứ
    vì điều này T cũng ko bít trước đc
    hum nay T đang cấm One bên vip k3 p20 có người pm yahoo của T .lấy yahoo của anh T chát vs T .và nói cho thằng bạn của anh ấy mượn acc và nói anh ấy đi công chuyện ko đưa dc cho ông ban đó
    và có 1 người nói là bạn của anh cường rồi T đưa pas cho cậu ấy đang nhập lát sau anh cường mượn cả ních chát của T là njk :boy_chiuchoi_chiuroi_nuocmat103
    và sau đó T vào 1 njk của T và nc vs anh ấy .A ấy nc y chang như anh C .nhưng thật ra là ko pãi .1 lúc sau thằng đó mượn cả acc 5teo là DL LyTuan và T cung đưa cho mượn vì T nghĩ là đó là A Cường nên T ko lo lắng gì .sau 30p T vào acc LyTuan thì mất hết tất cả đồ SK và 1 cái áo Hồng Long Full ngọc SK mất hết
    sau đó T vẫn làm ngơ như ko bít đễ lấy laj yahoo của T .vì trong yahoo đó rất quan trọng với T.và nc với thằng đó bình thường mà T pm nó .nó ko trã lời j` hết .sau đó là nó out

Bằng (yousmile) + Phong KuteChymto vào chứng cho T
    T ko dám chơi MU nữa .xấu hỗ với AE wá
    Thành Thật Xin Lỗi tất cả AE guil HAIDUONG

2. :-h bye .
    Biết lời ông nói thật hay ko :-h

3. yousmile cũng nói ông lừa kìa! chán hẳn cái cuộc đời

4. xin chja bùn cùng kậu.

5. AE chơi vs nhau thì ai lừa nhau chứ
    1 sự cố ko lường trước được
    xin chào AE The0ne nhé
    Guil The0ne sẽ ko giãi tán .AE chờ ít ngày nữa anh ly lên lãnh đạo
    AE The0ne cố lên

6. Shok2.

Shok2. Guest

ku em làm sao thế,pm yahoo anh kể anh nghe xem nào

7. yousmile

yousmile Guest

ông nói thế thì ai mà biết được.để dữ được tình cảm AE mới khó còn để mất tình AE thì nhanh lắm.khó lấy lại được lòng tin lắm

8. chẳng biết nói gì hơn!!!!!!!;))

9. AMYLY

AMYLY Hiệp Sĩ

Tình phai đây ah giờ có vẻ có tên tuổi ở x2 rồi nhỉ tuấn :D

10. cái này chỉ có cái thằng lấy nó mới biết :)) ak cả ông trời

11. Đừng có nghỉ Mu anh tuấn ơi>!!!!!Em chuột đây.

12. yousmile

yousmile Guest

nói nghỉ là nghỉ được đâu. vẫn thấy OneLove cắm chuột kìa.đúng là cuộc đời!không phải chỉ mình tôi mà bao nhiêu người kêu OneLove là tên lừa đảo kìa. ví dụ G PhongLuu....

13. chán thằng bạn lắm.tớ k nghĩ c gà nvay đâu

14. yousmile

yousmile Guest

nói thế chứ giờ mà có ông gì tên là Cường ở đây là ok ngay ý mà! thì One hit cãi

15. Vậy sao? Lý do gì thế? Hqua nói chuyện với nhau, chả lẽ ĐÂY lại K biết cách ăn nói của từng ng? Chối đi đâu? Hqua kute đang cầm yousmile, thì thấy thằng zOneLovez PM là mượn acc yuousmile vào chơi, từ đấy đã sinh nghi và nói cho thằng Chym Soăn Bằng bảo cẩn thận, thể nào cũng có chuyện. Nói chưa dứt lời thì có chuyện thật, ae chơi vui và quen nhau đc khá lâu , việc gì phải làm thế? (Làm Người Ai Làm Thế anh em zOneLovez )

16. TjnhPhaj

T noi thật dieu nay` T ko hề bít bằng àk .tình cảm AE với nhau thì ai mún mất đâu chứ .với T uy tín hàng đầu .mất đi cái uy tín thì thấy cái game chán nãn liền ,zô game mà suốt ngày bị soi mói thì T *** thít chút nào
    các bạn nói cũng đúng .ai lấy thì người đó bít....

chi linh pãi ko ???????????

Tuấn chĩ nói vậy thôi .kute vs yousmile thấy từ trước h` tuấn ra sao hã
    T chĩ nói thế tùy vào kute vs youmile thôi
    T chĩ mún lấy lại lòng tin AE xíu thôi .chơi với nhau mấy tháng trời .bay h` đùng 1 phát thì tình cãm AE xít mít với nhau
    còn acc One thì ông anh hum wa ông anh lấy số dt đổi lại thông tin rồi .nên tối hum w aông anh cấm chyuột chứ ko pãi T

nói thật với yousmile T ko làm ko việc gỉ pãi cãi
    hum wa T nói thật là 1 chuyện mà ko ai mún
    T cũng mất 1 cái kiem P 15 Full với đồ SK trên 20k bạc
    chứ đâu pãi T ko mất gì
    AE với nhau T mới giãi thjx cho yousmile rõ
    còn yousmile nghĩ T sao thì kệ yousmile

Last edited: 13/7/10
  17. yousmile

yousmile Guest

nếu T nói thế thì B cũng biet vậy chứ thực sự mà nói thì ai có muốn đâu!nhưng hum qua T nói la Bang (yousmile) muộn pass OneLove thi` T nhầm rồi đấy!B ko thich cam acc cua nguoi # mấy đâu trừ co Acc Kute + DayThiChua la Bang thinh thoang cam thoi.B ko bao gio muon Acc cua? nguoi # 1 cach bua bãi va` nhat la quen biet.B nói vậy thoi

18. T nói cho B bít hum wa vào lúc 2h30 chiều T vừa ngũ trưa dậy T vào game thì T câm 1chôột ngũ thôi .thì thấy yousmile bên p20 rồi T pm B ML oi len vip k3 solo nèk .B bít p20 thì sao solo dc .ròino 1 Pm lại vậy nèk đang +train sao solo .dù bít đó là p20 .T nghĩ là B chĩ nói giỡn thôi .và nó xin YH của T .rồi T nói Yh T dài lắm B cho đi T and cho là yahoo :boy_chiuchoi_chiuroi_nuocmat103 của T .rồi nó bay ra chát với T rất nhanh lắm kìa T nghĩ nêu 1như là T thì ko thể nào nhớ nhanh như vậy đâu .rồi nó mượn acc One test lại solo với kutechymto và lúc đó T còn lương lự chưa mún giao acc bỗng có 1 người YH là sulanh_nhoemlc pm yahoo nói là anh cường nhưng T đã nhầm vì YH của anh T là sulanh_nhoemcl .vì lúc đó T vừa ngũ dậy mà T cũng chưa tĩnh mấy và nói là thằng Bằng là bạn anh nó vừa gọi điện cho anh nó mượn acc đi PK em cho nó hết thông tin đi có gi nó vào chơi .rồi T trã lời là sao mà nó vào chơi đc em cầm chuôt 24/24 màk .sau đó T chi đưa pas thôi và nó vào game lừa em của B là XaVang .lúc đo thật là T ko bít gì T chĩ nghĩ là anh C thôi .vì anh cuong mới bán acc sum 2k nên T nghĩ là A có bac de bán .ai ngờ đâu acc sum bán mà chưa nhận bạc .ngày mai mới nhận dc .và sau đó nó muon njk chat của T là njk boy_chiuchoi_chiuroi_nuocmat103 T nghĩ là nah Cuong nên T cho lun .vì T nghĩ Ae ơới nhau sao anh ấy làm vậy dc .thì ra đó là 1 vụ lừa đão :( .no vào yahoo T lừa tất cả AE trong yahoo T rồi nó lấy yahoo T chát với anh cuong của T .bay h` mới là anh Cuong vì h` đó nah cuong đã đi làm về nó chát dã mạo là T nói anh cuong bán kiem P đi mua Dao QN vì Ae T đang định mua Dao QN màk .nó nói vậy .thì anh c nghe vậy thì chiều T thôi .vừa huy Bh nó vào game lấy cái Kiem P bay h` nó treo trên chợ ảo 10k bac kìa .nó lay het lông chao bạc trong One .One đang còn 1 bộ FLM thôi :(
    điều này T ko mún nhưng sự việc sãy ra wá nhanh B àk T ko hề êề phòng 1 chút náo cả .cái này là T sai .T xin lỗi AE B
    còn nói về bọn Guil PhongLuu bọn nó ghét T sẵn rồi .vì chúng nó toàn bị T cầm One săn hằng ngày màk .

Thank

19. AMYLY

AMYLY Hiệp Sĩ

cái gì là sự cố thì nên thông cảm chẳng nên cố chấp suy diễn lung tung Tuấn từ trước tới giờ theo mình biết chưa lừa bất kể một ai cái gì từ ngày đầu mới sang ss4 đến bây giờ nếu là bạn bè thì những lúc này nên chia sẻ mới phải cứ soi mói lung tung đồ chỉ là ảo mất lại mua mu này còn nhiểu thằng đểu sống lẫn với người tôts nên gây nhiêu sự hiểu làm

20. hjhj em thank chj đã hiểu dc em
    chj về VN chưa
    co gì and yahoo này cua em nhaz lethanhtuan103
    yahoo kia thang chó đó lừa em rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi